Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Ghế nóng nhà Bin: Phỏng vấn dài hạn: Nu ngây thơ =)) ~♥~

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 29-10-2011 23:50:21 | Xem tất
Người hỏi: tieu_windy

Tình yêu, sự nghiệp, gia đình... chị sẽ sắp xếp theo thứ tự nào

Ngồi ghế nóng trả lời: Sabina   

Gia đình đứng hàng đầu (gia đình tới thời điểm hiện tại của chị là mẹ và anh trai, chị ưu tiên số 1. Hồi xưa ex-bf chị còn ganh tị với anh trai chị, vì chị lo cho anh chị nhiều, bây giờ vẫn thế.). Tình yêu-sự nghiệp đứng ngang hàng. Câu hỏi này rất điển hình châu Á nhé. Với chị, tình yêu và sự nghiệp chả ảnh hưởng gì tới nhau, cũng chẳng gây bất lợi gì cho nhau. Nhưng người Á mình hay cho rằng, yêu thì khg lo cho sự nghiệp đc, hoặc lo sự nghiệp thì khg yêu đc. Tại sao ta khg thể có cả 2? Chị khg thấy nó mâu thuẫn gì nhau cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 29-10-2011 23:51:26 | Xem tất
Người hỏi: tieu_windy

Nếu có tâm trạng không tốt thì chị sẽ làm gì... Và phương châm sống của ss là gì vậy?

Tâm trạng khg tốt thì quăng tất cả mọi việc sang 1 bên, chả làm gì cả. Phương châm sống của chị là "cố gắng đến lúc khg cố gắng đc nữa thì thôi", và "khg có cái giúp mình đc ngoài trừ bản thân mình".
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 29-10-2011 23:53:16 | Xem tất
Người hỏi:   Maya206
người mà ss yêu quý, ngưỡng mộ nhất là ai ? khi ss thấy cần chia sẽ thì người ss tìm đến đầu tiên là ai?

Người ss iu quí nhất là mẹ, nhưng mẹ ss khg phải là người ss ngưỡng mộ nhất, vì ss thấy mẹ có nhiều điểm ss khg hài lòng lắm.
Thường, khi cần chia sẻ thì ss hay tìm đến bf, nhưng mấy năm nay chả có anh nào cả, nên chả chia sẻ gì cả, cái gì cũng giữ trong lòng, nên stress nặng  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 29-10-2011 23:54:21 | Xem tất
Người hỏi: Selly153
trong ngày sinh nhật hôm nay, ss có vui và hạnh phúc ko? cả thực tế chứ ko hỏi trong cuộc sống ảo ko nhé

còn một điều muốn hỏi nhưng lỡ bảo câu cuối rồi nên hỏi luôn

Điều ss thích nhất và ghét nhất trong nhà Bin là gì?

Hôm nay lên mạng thì các em chúc mừng này nọ thì vui, chứ ngoài đời đang cắm đầu cắm cổ viết bài báo cáo thí nghiệm, mà stress quá nên khg còn cảm thấy gì vui nữa.

Điều thích nhất là các em vui vẻ, các em nhiệt tình và sự tượng tưởng + óc hài hước của các em làm ss ngạc nhiên hết lần này đến lần khác. Nhiều em còm ss đọc mà cười té ghế. Còn điệu ss ghét ở nhà Bin là có vài em cuồng quá mức. Dĩ nhiên ai cũng có thần tượng của mình, nhưng đừng cuồng quá, làm ss hơi ngại những em cuồng như thế
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 1-12-2011 22:36:02 | Xem tất
sis_wanabe gửi lúc 1-12-2011 22:18
KỶ NIỆM NÀY TRỌNG ĐẠI, TOÀN THẾ GIỚI HƯỚNG VỀ SI ĐA

Hôm nay coi nhưng là "đại kha ...

KỶ NIỆM NÀY TRỌNG ĐẠI, TOÀN THẾ GIỚI HƯỚNG VỀ SI ĐA
Dạo này bị ngập đầu trong đống bài tập, ngoi lên đc đúng hôm KỈ NIỆM CĂN BỆNH SI ĐA của Mót yêu dấu nhà mình {:308:}
Em xin hỏi Mót:
Nguyên căn của bênh Si đa mà Mót mắc phải?
[Ngày giờ cụ thể, do ai lây, lây qua đường nào, lây như thế nào, biểu hiện bệnh trong những ngày đầu và những ngày tiếp theo?]
Hiện nay, bệnh đã trầm trọng đến mức nào?

_______
Cuối cùng, chúc Mót ngày càng lây "căn bệnh của Mót" cho nhiều người trong năm nay

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 2 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 1-12-2011 22:48:20 | Xem tất
sis_wanabe gửi lúc 1-12-2011 22:42
CÂU 3

Trong quá trình típ xúc với môi trường đa chiều và phức tạp (nhất là nhà m ...

Đã thế thì em hỏi tiếp:
"Chả hay trong quá trình rình mò chị Tồ và chồng cũ "mây mưa", chị có học hỏi được một vài kinh nghiệm và mánh khóe gì thú vị cho chị và chồng chị chưa??? Đã áp dụng được mấy lần rồi {:313:}"
[Kể ra cho chị em nhà mình biết mà học hỏi ]

Bình luận

ôi con gái ngoan của t đây sao =)))))))))))))))))))))))))))  Đăng lúc 2-12-2011 10:38 AM
năm nay em vừa tròn 20 :D dù Trong Sáng vẫn phải chuẩn bị dần kẻo ra đời nhiều bỡ ngỡ :D  Đăng lúc 1-12-2011 10:52 PM
Ấy chết sao e lại hỏi thế =))))))))))))  Đăng lúc 1-12-2011 10:52 PM
thoái hóa biến chất =))  Đăng lúc 1-12-2011 10:50 PM
Đã đủ 20+ chưa mà hỏi câu này????  Đăng lúc 1-12-2011 10:48 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +2 Thu lại Lý do
sis_wanabe + 2 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách