Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Ghế nóng nhà Bin: Phỏng vấn dài hạn: Nu ngây thơ =)) ~♥~

[Lấy địa chỉ]
61#
 Tác giả| Đăng lúc 26-5-2013 21:14:35 | Xem tất
Mạn phép thay mặt hội Bô lão post lại cái thông báo:
Thông báo

Buổi họp báo của BK Lee nhằm giải đáp một số thắc mắc của các thành viên trong nhà xin được chính thức bắt đầu!!

Đề nghị mỗi người đến dự chuẩn bị ít nhất 5 câu hỏi, câu hỏi càng hay càng độc sẽ có phần thưởng từ Hội Bô lão  

Ghi chú: đề nghị mọi người không được đặt những câu hỏi liên quan đến chuyện tình cảm cá nhân. Ai muốn tìm hiểu thì xin mời viết thư tềnh cho BK Lee nhá  

Trân trọng kính mời!!!!!

Post sớm hơn giờ hẹn nửa tiếng, mặc dù BK Lee chưa xuất hiện, mọi ng cứ tàng tàng chuẩn bị câu hỏi trước đi =)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
 Tác giả| Đăng lúc 26-5-2013 21:27:30 | Xem tất
Em mở màn nhé chị trùm =))

1. Kể tên 5 bài hát chị thích nhất. Mỗi bài có kỷ niệm nào với chị ko?
2. Tâm trạng chị có hay bị ảnh hưởng bởi thời tiết ko? Nếu có thì kể bọn em nghe với.
3. Chị thích nhất hoa gì? Có kỷ niệm hay câu chuyện nào về nó ko?
4. Lần off miền Nam vừa rồi của chị có để lại ấn tượng gì đặc biệt với chị ko?
5. Hôm off chị Vịt đã công khai tình cảm với chị, chị xử lý ra sao với ng yêu thầm này =))

Bình luận

giờ này là đẹp rồi =))  Đăng lúc 26-5-2013 10:04 PM
chưa đến giờ hoàng đạo mà đăng đàn cái nỗi gì! ;))  Đăng lúc 26-5-2013 09:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
 Tác giả| Đăng lúc 26-5-2013 23:52:35 | Xem tất
em hỏi thêm mấy câu rồi đi ngủ đây =))

1. Sắp tới chị Hậu xách quà sang bên đó cho chị, chị thích ăn món gì, hay quà gì của miền Nam?
2. Nghe bảo chị nấu ăn ngon lắm, sắp tới về VN chị nấu cho bọn em ăn 1 chầu được ko? Nếu được chị tính nấu món gì? (em thì ngoài ngao, sò, ốc biển thì em ăn được tuốt.)
3. Khi tám chuyện với mem nhà Bin, ai là người dễ tiết lộ bí mật của ng khác nhất =)))
4. Khi tám chuyện với mem nhà Bin, ai là ng làm chị bất ngờ nhất.
5. Hôm nọ em vừa bảo Rô, chị có đôi mắt to tròn, có vẻ ngây thơ =)) em í mắt tròn mắt dẹt, cơ hồ nước miếng lênh láng trên bàn phím, bảo rằng muốn được gặp chị lắm =)) Chị có ý định tương lai gần ra miền Bắc tụ tập ko?
6. Nếu có đám cưới của 1 mem nhà Bin, muốn mời chị về tham dự, chị có thể sắp xếp để về được ko?
7. Hồi trước có cái fanfic về Anh trùm bọn em đang viết dở, chị có muốn bọn em tiếp tục viết ko? Có sẵn sàng bơm cho vài ý tưởng để viết tiếp ko?
8. Thật sự là văn vẻ của em đọc khó hiểu lắm ạ?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
 Tác giả| Đăng lúc 6-6-2013 23:05:15 | Xem tất
Hôm nay ngày lành tháng tốt
quan viên các họ tề tựu đông đủ
quản gia xin trịnh trọng vác bạn Nu ngố lên ghế nóng cho mọi người được xoay thoải mái
chủ nhân sẽ sắp xếp trả lời từ bây giờ đến 12h, những câu còn lại sẽ trả lời tiếp vào thứ 3, vì bạn Nu còn bận đi kiếm giai đảo

Note:
đề nghị ko đặt những câu hỏi liên quan đến đời tư của những người bên cạnh Nu (đặc biệt là Selly và Maya =))

Bình luận

ơ, sao kỳ vậy đáng lẽ phải bảo là ko hỏi những câu liên quan đến đời tư của nhân vật bị hỏi chớ =)))  Đăng lúc 6-6-2013 11:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
 Tác giả| Đăng lúc 6-6-2013 23:20:16 | Xem tất
Mọi ng soạn câu hỏi lâu quá
t mở màn nhá mặc dù t chưa biết hỏi m cái gì

1. M thích t hơn hay thích Maya hơn? lúc nào thích t? lúc nào thích Maya?
2. hay đi biệt xứ vậy có sợ mót, sợ chị trùm, sợ hội bô lão và những hình phạt gia pháp nhà bin ko?
3. Ấn tượng khi gặp chị trùm là gì?

tạm thế

Bình luận

thì hỏi Nu chứ có hỏi Sel vs Maya đâu =)))  Đăng lúc 6-6-2013 11:35 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách