Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Ghế nóng nhà Bin: Phỏng vấn dài hạn: Nu ngây thơ =)) ~♥~

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 17-3-2013 01:19:29 | Xem tất
zenkyhn gửi lúc 17-3-2013 00:50
Vịt nấu măng :)))))
Do chị vừa nói độ bựa của em k tồi nên em qđ k hỏi chị những c ...

13. Giả sử chị vs bạn thân của chị cùng yêu một anh chàng, và chị phát hiện ra điều này trước, chị có tình nguyện rút lui ko?

Có em ^^ và sure luôn :D

14. Ước mơ lớn nhất của chị là gì? chị có nghĩ mình sẽ thực hiện đc ko?

Ước mơ lớn nhất chị giữ bí mật nha, vì chị sợ nói trước bước ko qua. Và chị tin là chị làm được ^^

15. Nếu có 1 ngày chi tỉnh dậy và phát hiện không một ai thân thích hay quen biết xung quanh mình cả (bao gồm cả ngoài đời lẫn trên mạng luôn) chị có sợ không? và chị sẽ làm gì?

Có chứ. Quáng quàng tìm kiếm ngay ý chứ, động não suy nghĩ koi cái quái gì đang xảy ra và mình nên làm gì... Nói chung là chị cũng ko chắc lắm mình sẽ như thế nào khi rơi vào trường hợp này :P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 17-3-2013 01:29:22 | Xem tất
Aloha!! gửi lúc 17-3-2013 01:06
cố gắng kéo tới 20 câu nào :))

16. Nếu "ba mày" quay sang yêu em gái mày thì mày sẽ ...

16. Nếu "ba mày" quay sang yêu em gái mày thì mày sẽ tính sao =)). thật ra lúc đầu định hỏi yêu mày cơ, nhưng như thế lại dễ dàng cho mày quá =))

Tao với em tao ko can thiệp vào vấn đề cá nhân của nhau. Tao nghĩ khi tao biết chuyện sẽ hú "ba tao" ra nói chuyện trắng đen 1 lần về vấn đề này, sau đó tao sẽ giữ im lặng ko can thiệp vào chuyện chúng nó đồng thời ko đếm xỉa gì tới "ba tao" nữa :))

17. Giả sử mày đau bụng, phải đi vũ trụ ở WC trong siêu thị. Nhưng sau khi giải quyết vấn đề, mày phát hiện ở đó không có giấy, cũng không có nước, mày lại đi siêu thị 1 mình, không có ai trợ giúp được, mày sẽ giải quyết như thế nào?

Chẹp, ko có chuyện đó xảy ra đâu, vì tao luôn liệu trước tình hình ròi mới quyết định xử mà :)). Còn mài vẫn muốn ép tao vào thế này thì tao nghĩ là hy sinh em nhỏ, chỉ chơi em lớn sau đó nhanh chóng về nhà :))

18. Đi off nhà Bin, giữa 1 cái áo sơ mi màu hồng cánh sen, trên đó lại hoa hòe hoa sói và 1 cái váy ngắn màu đen thuộc  dạng "rất hợp với dáng em", mày sẽ chọn mặc cái nào ?

Váy ngắn :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 17-3-2013 01:32:28 | Xem tất
Aloha!! gửi lúc 17-3-2013 01:19
Cố lên. 2 câu nữa thôi *emo thỏ quyết tâm*

19. Mày có bao giờ ngủ nude ko? Có thích ...

19. Mày có bao giờ ngủ nude ko? Có thích ngủ nude ko? Mày có thích soi gương và nhìn ngắm mình trong gương không? (có thích soi gương khi đang nude ko =)))

Không. Cơ bản là tao cảm thấy ko an toàn khi ngủ nude. Tất nhiên là thích soi gương và ngó mình trong gương, nhưng ko thích ngó mình trong gương lúc nude :))

20. Nói chuyện vs mày nhiều nhưng ít khi thấy kể về em gái. Em gái mày là ng ntn? Chị em mày có thân ko?

Em tao trầm hơn tao và nó có vẻ trưởng thành so với tuổi của nó. Nó quyết đoán yêu ghét mạnh mẽ, ko sợ bị người ta ghét. Bọn tao ít nói chuyện với nhau vì ko hợp tính, chỉ lâu lâu bông đùa nói chuyện xàm láp thì có thôi. Và tất nhiên là ko thân nhau ^^

Bình luận

Tao hỏi tới câu 23 sao mày chỉ trả lơi có 20? Mà đi ngủ trc đây. Ở lại mạnh giỏi nhớ :))  Đăng lúc 17-3-2013 01:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 17-3-2013 01:53:32 | Xem tất
Aloha!! gửi lúc 17-3-2013 01:19
Cố lên. 2 câu nữa thôi *emo thỏ quyết tâm*

19. Mày có bao giờ ngủ nude ko? Có thích ...

Àh àh. Còn câu 21 =)). bthg thấy mày lên chuồng lúc 11h. Sao giờ này vẫn còn ở đây? Ba mày đi đâu rồi?

Dạo nì anh đã lấy lại lòng tin từ papa rồi, nên đang được thả :))

22. Trong các món chế biến từ thịt vịt, mày thích món nào nhất? Nếu có 1 con vịt khoảng ngót nghét 60kg, mày nghĩ nấu món gì sẽ ngon nhất?

Tao thích ăn gỏi vịt, vì đó h tao chỉ ăn có mỗi món này của vịt thôi :)). 60kg thì chia ra nhiều món đi, quái gì phải 1 món để phải suy nghĩ :))

23. Cái tên Vịt đến với mày khá ngẫu nhiên. Mày có thích cái tên đấy ko? Có thích đổi thành con gì đó oai hùng hơn ko :))

Thích cơ mà thích cái tên Zịt hơn :">. Cũng ko có ý định đổi tên nào khác, vì quen rùi :">

P/s1: Mài bổ sung edit sao tao bik mà trả lời hả

P/s2: Không sao, vì khi thực sự quan trọng mài luôn có mặt mà :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 17-3-2013 11:52:17 | Xem tất
redapple gửi lúc 17-3-2013 08:36
lần đầu tiên bạn Vịt được mang lên ghế nóng nhà Bin mà bị quay còn hơn cả mem nh ...

Tại sao chị cứ mún ăn thịt vịt vợi hở {:432:}. Thịt gà, thịt heo, thịt bò, tôm, cua, cá... bao nhiêu là món kìa {:426:}
Em cũng ko bik tại sao ngoại hình và tính cách của em nó lại khác nhau thế đâu. Chắc em là điển hình của "nhìn mặt mà bắt hình dong" quá

Cám ơn buổi tối lên ghế nóng bị mọi người quay quay các kiểu, hồi đầu em trả lời, miệng còn bĩu môi, ít thế này à, anh chấp, cơ mà cứ trả lời xong 1 bài thì lại phát hiện thêm 3 bài hỏi, và cứ thế cứ thế đến tận 2h luôn, và em thì chuyển từ câu "Hỏi gì mà ít thế?" sang câu "Trời ơi, sao mà nhiều quá vậy" )))))))))))

Một lần nữa chân thành cám ơn sự tham gia của mọi người, sẽ có chút quà mọn gửi mọi người gọi là... tấm lòng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 5-4-2013 22:39:03 | Xem tất
redapple gửi lúc 5-4-2013 22:26
Xin chào toàn thể chị em nhà Bin.
Hôm nay là ngày đặc biệt nhất trong năm nay. Ngày c ...

Temmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm               

Xời ơi, đang tính vác 100 câu hỏi vào thì chưa gì đã chặn đường ráo trọi rồi {:442:}

Thoai em khơi mào dăm 3 câu xem sao {:438:}

1/ Chiều cao, cân nặng và số đo 3 vòng?  

2/ Chị thích điều gì ở bản thân nhất và ko thích điều gì nhất? Tại sao?

3/ Nói chuyện trong nhà em thấy chị là người chị rất là chu đáo và vui tính. Vậy trong công việc chị nghĩ chị là người thế nào

4/ Quan điểm sống của chị là gì? Đã bao giờ chị thay đổi vì một ai đó chưa?

5/ Có kỷ niệm nào ám ảnh chị đến nỗi chị mún nó ám ảnh chị lại lần nữa ko )))))))))))))))

6/ Với tính cách của chị chắc chị có nhiều bạn bè lắm, nhưng bạn thân thì sao? Chị có mấy người bạn thân? Có ai mà chị sẵn lòng chia sẻ hết mọi chuyện từ vui bùn đến tật xấu của chị ko?

7/ Khi buồn hay gặp khó khăn, chán nản chị thường làm gì để giải tỏa, rồi sau đó có thật sự vượt qua được nó ko, hay chỉ là trốn tránh

8/ Chị có đang thích ngành việc làm hiện tại của chị ko? Nếu có thể đổi chị muốn làm gì

9/ Lúc mới vào nhà mình? Điều gì khiến chị cảm thấy bị thu hút và lưu lại? Ai là người chị cảm thấy ấn tượng nhất ^^

10/ 24/4 nài vào đây? Gặp em chị sẽ làm gì ))))))) (không chơi các thể loại như luộc vịt, thịt vịt... các kiểu nhóe )

11/   Tính đến hiện tại việc nào khiến chị cảm thấy suy sụp nhất?

12/ Chị ghét bị đặt vào tình huống khó xử nào nhất ?

13/ Nhà chị có mí anh chị em? Chị giống papa hay mama?

14/ Chị đã từng ghét cay ghét đắng ai chưa? Chị ko thích nói chuyện với dạng người nào?

15/ Chị đã từng gặp tình huống oái ăm nào trong công việc chưa? Khi đó chị xử trí ra sao?            

Sơ bộ là thế, koi mai trả nhờ ra răng rùi mần tiếp

Bình luận

F5 nhiều nhiều vô cho rồng chóng nhớn nào vịt tẹc ơi =))))))  Đăng lúc 5-4-2013 10:49 PM
bày đặt tem, có được giề đâu =))))))))))))))))  Đăng lúc 5-4-2013 10:40 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
redapple + 5 tem này :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 7-4-2013 23:31:47 | Xem tất
redapple gửi lúc 7-4-2013 21:38
Trả nốt nợ để có thể yên tâm ngủ ngon đây ^^

61.        Có nơi nào mà nàng từng ...

Cuối cùng cũng hết rồi sao {:442:}

Thật sự đây là thớt nóng đầu tiên của một người khác mà em đọc chú tâm đến vậy đấy, những chia sẻ về các vấn đề trong cuộc sống của chị thật sự làm em rất thích và ngưỡng mộ :X

Và càng đọc em càng ko hiểu sao chị cứ nhìn em lại mún ăn cháo Vịt đến vậy )))))))))))))

Thật mong chờ đến ngày 24/4 để tăm tia, săm soi xem chị có giống với những gì em cảm nhận và suy nghĩ về chị ko, hí hí

Chúc chị và gia đình luôn mạnh khỏe, cuộc sống thuận lợi đặc biệt luôn là chị Táo của bọn em ^^

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
redapple + 5 ôi con Vịt béo múp của chệ :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách