Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Ghế nóng nhà Bin: Phỏng vấn dài hạn: Nu ngây thơ =)) ~♥~

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 26-5-2013 21:30:32 | Xem tất
Selly gửi lúc 26-5-2013 21:14
Mạn phép thay mặt hội Bô lão post lại cái thông báo:

thôi thì cũng đặt câu hỏi trước trong khi chờ biên kịch Lee đăng đàn :))

1. tháng 7 này đại bô lão về nước, chị thích quà gì để em gửi sang :x.
2. Món ăn có thích đồ ăn ngoài Bắc ko? Món ăn Hà Nội nào chị thích nhất?
3. Chị nghĩ gì về cái vòng đôi màu mè sặc sỡ của zai? chị thích zai yêu 1 người như thế nào? Không chơi câu zai thích ai, yêu ai cũng được nhé :))
4. sau gần 3 năm lăn lộn ở nhà Bin, ấn tượng của chị về nhà Bin và các mem nhà Bin có thay đổi không? Nếu có thì thay đổi như thế nào?
5. E đã đọc Đức Phật và Nàng rồi. chuyện khá hay ý, có điều đọc tới đoạn "người ăn thịt người", em bị sợ ý :((, chị thích nhất nhân vật nào trong truyện này, và soái ca nào chị thích nhất trong truyện ngôn tình nói chung?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 26-5-2013 23:24:25 | Xem tất
sabina gửi lúc 26-5-2013 23:05
Cái làm gì gắn bó ở nhà Bin là mem nhà Bin, mọi người thân thiết và vui vẻ. Nếu  .

6. Chị đã bao giờ hối tiếc vì quyết định gì của mình chưa? Nếu có thì đó là gì?
7. Chị nghĩ gì về em =))
8. Chị có nói chị tự học ngoại ngữ khi rảnh. Chị đang tập trung vào tiếng gì vậy? Chị biết tiếng Đức, Anh, Pháp, Trung rồi, chị có định học thêm 1 ngôn ngữ nào nữa ko?
9. Từ 1 trưởng lão nghèo kiết ở KST, giơf chị cũng xúng xính quần quần áo áo rồi, chặng đường kiếm quần của chị ntn? Có đại gia nào đứng sau chống lưng cho chị mặc quần ko?
10. Mô tả căn phòng chị đang ở. Chị sống ở đây bao lâu rồi? có thích căn phòng đó ko? Có muốn chuyển nhà ko? Chị thích sống trong 1 căn nhà như thế nào?
11. E buồn ngủ rồi, mai e quay lại đọc và đặt thêm câu hỏi có đc ko?

Bình luận

11) dc thêm câu hỏi,hỏi chán thì thôi  Đăng lúc 26-5-2013 11:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 27-5-2013 09:29:21 | Xem tất
sabina gửi lúc 27-5-2013 01:16
Nhớ mẹ, nhớ anh, nhớ món ăn ở nhà mà mình thích.

12. Món quà sinh nhật chị thích nhất là gì? Món quà chị tặng cho người khác mà chị thích nhất là gì?
13. Em nhớ là chị nói chị rất yêu quý anh trai chị, hôm nay lại thấy bảo là 2 anh em ko thân lắm, em bị ngạc nhiên nha :-o.
14. E đã biết sự tích cái tên Sabina, còn sự tích cái họ Muller là từ đâu ra? hay chỉ là 1 cái họ phổ biến ở bên Đức nên chị lấy?
15. Em thấy chị trả lời nhanh gọn nhẹ quá, phần lớn câu trả lời đều dài bằng hoặc ngắn hơn câu hỏi. chị có thấy áy náy gì ko =))
16. Điểm hài lòng và ko hài lòng nhất trên cơ thể chị là gì?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 6-6-2013 23:21:35 Từ di động | Xem tất
Onl đt nên chị chỉ hỏi ngắn thôi. Mai hỏi tiếp =))

1. Em bắt đầu ăn chay như thế nào? Khi ăn chay r có cảm giác thèm thịt ko? Sức khỏe của em có bị ảnh hươngr ko?
2. Việc ăn chay có ảnh hưởng tới sinh hoạt của em ko? Như là mọi ng có nói gì ko? Khi sinh hoạt tập thể, em làm thế nào khi trc mặt em toàn món mặn?
3. Sel và Maya trong mắt của em là ng ntn? 2 đứa đó trên mạng và ngoài đời có khác nhau lắm ko? Kể cho chị 3 tính xấu của mỗi đứa hoặc là 3 kỷ niệm xấu mặt của mỗi đứa ấy =))
4. Em tự nhận xét về tính cách và con ngươif của mình như thế nào? Cho chị khoảng 5 tính từ mô tả tính cách của em đi. Em có hài lòng vs bản thân mình ko? Vì sao?
5. Điều gì làm em đam mê ngôn tình tới vậy? Em có ước ao gặp đc soái ca nào như trong ngôn tình ko? Em thích truyện nào nhất, soái ca nào nhất?

Tạm thế đã. Mai hỏi tiếp =))

Bình luận

Thì chị hỏi Nu chứ có hỏi em hay Maya đâu =))  Đăng lúc 6-6-2013 11:38 PM
này, Nu nó lên ghế nóng chứ có phải 3 đứa em đâu =))  Đăng lúc 6-6-2013 11:31 PM
Nhân vật chính ko ý kiến thì mấy đứa lâu xâu cũng miễn ý kiến luôn đi =))  Đăng lúc 6-6-2013 11:27 PM
e hèm, nhìn lên trên đi, ko được hỏi về Sel và Maya, thẻ vàng * toét*  Đăng lúc 6-6-2013 11:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 6-6-2013 23:44:48 | Xem tất
yk_nhubinh gửi lúc 6-6-2013 23:26
1. M thích t hơn hay thích Maya hơn? lúc nào thích t? lúc nào thích Maya?
Khụ, câu n ...

6. Tên thật của em nghe rất hay mà, dù hơi giống phim chưởng =)). Họ tên đầy đủ của em là gì? Em có thích tên thật của em ko? Tên Như Bình ở đâu ra? Vì sao em chọn tên này? Em thích mọi ng gọi em là gì?
7. Dạo gần đây box Văn xảy ra nhiều sự vụ quá. Những chuyện lùm xùm đó có ảnh hưởng gì tới cuộc sống của em và niềm đam mê vs ngôn tình của em ko?
8. Em hát có hay ko? Có hay hát ko? Thu âm thử 1 bài gửi cho chị nghe vs nào :))

Bình luận

=)))  Đăng lúc 7-6-2013 11:04 AM
gớm, type bằng đt mà hỏi em nó lắm thế ;))  Đăng lúc 7-6-2013 06:13 AM
gớm, type bằng đt mà hỏi em nó lắm thế ;))  Đăng lúc 7-6-2013 06:13 AM
tên Như Bình chắc từ truyện Quỳnh Dao ra quá =)))))))))))  Đăng lúc 6-6-2013 11:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 8-6-2013 08:35:16 | Xem tất
yk_nhubinh gửi lúc 7-6-2013 18:09
1. Trong tất cả các món chay Nu từng ăn, Nu thích món gì nhất, mà ăn mãi ko chán ý  ...

câu này thực ra hỏi đâu cugnx đc nhưng tranh thủ ghế nóng hỏi 1 tí =))

Mẹ chị đang kêu ca là Kites dạo này chán quá, chả có truyện gì đọc. hồi xưa dịch đã nhiều, lại còn toàn truyện hay, lại còn nhanh nữa. Giờ chả có cái gì đọc. Chị bảo mẹ chị là chúng nó bỏ ra lập trang riêng hết cả rồi, Kites còn ai làm đâu mà chả chậm. Thế nên câu hỏi là giờ em lập trang wordpress riêng là trang nào để chị đưa cho mẹ chị =))

Bình luận

chào mọi người, các câu hỏi của mọi người em sẽ trả lời hết =))) cho em hạn cuối là ngày thứ 4 nhé :) vì em nhớ ra mình có bài luận chưa làm :)  Đăng lúc 10-6-2013 10:38 PM
chết với các chị =))) chị lên google gõ 3 chữ MDH nhé =))) vào nhà em rồi tìm trong đó đi. hiện giờ nhà em đang làm truyện mới  Đăng lúc 10-6-2013 10:37 PM
Haha, ké câu này với ^^  Đăng lúc 8-6-2013 08:47 PM
=))))  Đăng lúc 8-6-2013 09:52 AM
hết sức tranh thủ =)))))))))))  Đăng lúc 8-6-2013 09:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách