Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Ghế nóng nhà Bin: Phỏng vấn dài hạn: Nu ngây thơ =)) ~♥~

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-3-2013 23:59:16 | Xem tất
Lần đầu tiên được tham gia quay chị Sol trên ghế nóng em xin có vài câu hỏi ạ
1. Chị làm tour guide được bao lâu rồi? Đây có phải nghề chị chọn đầu tiên không? (ý em là chị học chuyên ngành này í ạ)

2. Những lúc rảnh rỗi chị thích làm gì? Em thấy chị nhiều tài lẻ ghê, từ nấu ăn, đan móc thêu thùa đủ cả, mà em thì làm gì cũng vụng về nên em ngưỡng mộ chị lắm luôn ấy

3. Tại sao chị gọi Jin h*m là đại gia? Lẽ nào chị định nối gót chị Shin mà mang cảm tình với cô nàng xinh đẹp bôi đậm màu hường này

4. Chị có kỉ niệm nào đáng nhớ nhất trong khi đang đi tour? Có lần nào gặp "sự cố" không?

Tạm thế đã, chị cứ từ từ trả lời để em nghĩ thêm câu hỏi

Bình luận

mọi ng post nhiều câu hỏi vào, ko cần chờ chị Sol trả lời xong rồi post tiếp đâu, khi nào mạng ổn định chị ấy sẽ trả lời hết ;))  Đăng lúc 26-3-2013 12:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 26-3-2013 12:28:51 | Xem tất
Không biết tối nay trà có giúp chị bớt chóng mặt với đống câu hỏi này không
5. Chị đã bao giờ nản với nghề chưa? Có muốn đổi sang nghề khác không?

6. Chị đã tới HP bao giờ chưa? Ấn tượng của chị về GHP

7. Để tự mô tả về bản thân, chị sẽ nói gì?

8. Tên cuốn sách chị thích nhất? Chị thích thể loại sách nào?

Đúng là ngồi đọc thread này thật thú vị, được hiểu thêm bao điều về chị em nhà mình xx
P.S: em xin đặt gạch đăng ký thành viên SHC chị nhé, ham quá ham quá

Bình luận

lớn rồi nên cho Ba Má ra riêng :-))))))  Đăng lúc 26-3-2013 04:48 PM
:P :D  Đăng lúc 26-3-2013 02:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-4-2013 23:57:51 | Xem tất
Chưa gì em đọc câu hỏi cũng thấy hoa mắt, lần này chị Táo tha hồ mà giãi bày hehe
Em cũng có vài câu hỏi đây ạ :D

1. Chị có thấy hài lòng với công việc hiện tại không? Nhiều lúc em thấy chị cũng kêu mệt rồi bận, có lần còn bảo muốn nghỉ việc 5 tháng dạt vào miền Nam nữa, chị nghĩ nếu được thì chị có ở hẳn 5 tháng đó trong miền Nam k?
2. Kỉ niệm đáng nhớ nhất trong các ngày sinh nhật đã qua của chị là gì?
3. Kể cho em nghe về kỉ niệm buồn nhất của chị được k? Những lúc buồn thì chị làm gì?
4. Chị có bao giờ thất vọng về một người nào đó chưa?
5. Được đi nhiều như thế có khi nào chị muốn ở luôn nơi đó không về VN nữa k?

Tạm thế đã, giờ em đi ngẩu trước đây, chúc chị và cả nhà ngủ ngon :D

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
redapple + 5 bài số 5 :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-4-2013 23:36:12 | Xem tất
redapple gửi lúc 7-4-2013 21:38
Trả nốt nợ để có thể yên tâm ngủ ngon đây ^^

61.        Có nơi nào mà nàng từng ...

Ôi em cám ơn chị, đã được hỏi được nghe chị trả lời cũng như chia sẻ lại còn được nhận xèng, ước gì một năm chị có vài ngày sn ))
Cám ơn chị vì đã cho cả nhà biết về cuộc sống phong phú của chị, thực sự đọc thread này em thích lắm, vì cảm thấy như được gần gũi hơn với các chị em. Ngoài ra khi được nghe chị kể chuyện, em thấy mình được mở rộng tầm mắt. Trước nay cuộc sống của em hạn hẹp biết bao nhiêu... Đọc bài của chị, em thấy mình cần phải phấn đấu thêm nữa, để đượchiểu biết thêm nhiều điều, cũng như biết trân trọng những người quanh mình, những gì đang có. Yêu chị cũng như tất cả chị em nhà mình {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 27-5-2013 00:18:28 | Xem tất
Em tối nay đi về hơi muộn, giờ mới ngồi đọc xong các câu hỏi và câu trả lời trước của chị Trùm được :) Và để chứng minh là hôm trước chat với chị Sel em không có màn "nước miếng lênh láng trên bàn phím", em xin phép hỏi chị mí câu =))

1. Những khi nhớ nhà, điều mà chị nhớ nhất là gì ạ?

2. Chị có chơi cùng nhiều bạn nam không? Chị có nhiều bạn thân không?

3. Em thấy chị khá thẳng tính trên mạng, vậy chị có nghĩ mình là người thẳng tính không?

4. Chị đã từng du lịch ra miền Bắc chưa? Có dịp ra miền Bắc chơi, đâu là nơi chị muốn đến nhất?

5. Chị đã từng say rượu/bia bao giờ chưa? Em hỏi câu này vì nghe nói ở Đức có lễ hội bia nổi tiếng lắm =)) tiện hỏi thêm là chị đã từng đến lễ hội này chưa ạ? :)

6. Nhà chị có mấy anh chị em? Chị thân với ai nhất trong nhà?

7. Chị kể cho em và cả nhà kỉ niệm chị nhớ nhất lúc đi học được không ạ?

8. Chị có chơi thân với ai học/làm cùng chị ở bên đó không? (nghĩa là không phải người VN ấy ạ :)

9. Chị có từng làm việc gì mà chị nghĩ là "điên rồ" không, kiểu như một lần muốn phá vỡ quy tắc của bản thân ấy ạ :)

Em thích số 9 nên xin tạm dừng ở đây, mai em hỏi tiếp được không chị :D
P.S: em cũng thích làm đồ handmade lắm c ơi :">

Bình luận

C luyên thuyên cái gì đấy=))  Đăng lúc 28-5-2013 12:05 AM
C luyên thuyên cái gì đấy=))  Đăng lúc 28-5-2013 12:05 AM
E cũng thích số 9:">  Đăng lúc 27-5-2013 01:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách