Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Selly
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Mem] Ghế nóng nhà Bin: Phỏng vấn dài hạn: Nu ngây thơ =)) ~♥~

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 26-5-2013 21:50:51 | Xem tất
Em là mem mới chưa hiểu nhiều về BK Ly nên em có 1 số câu hỏi:

1. Chị giới thiệu sơ qua về mềnh đi ah?
2. Chị có yêu thích công việc là nhà biên kịch không ah? Tại sao?
3, Chị đã có tác phẩm mới chưa và chị đã nhằm ai sẽ là NV chính. (chị sẽ có 1 drama để đời chứ?)
4. Cuộc sống hiện tại của chị ntn, chị có hài lòng về nó không? Chị mong muốn nó sẽ diễn ra như thế nào?
5. Chị hãy kể về những ấn tượng mà chị nhớ nhất kể thì khi chị tham gia nhà Bin. CHị có lời khuyên gì cho các mem mới khi tham gia nhà Bin ah?

Cảm ơn chị đã trả lời những câu hỏi trên, chúc chị buổi tối mát mẻ và vui vẻ.

Em đi tém đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-5-2013 00:01:43 | Xem tất
sabina gửi lúc 26-5-2013 22:45
Chị hả, nữ, 32 tuổi, người VN, hiện đang ở Đức, ngành học là sinh vật học, ở Đ .

Chị ơi, được hỏi thêm hả chị? Vậy chị cho em hỏi nốt nốt nha. Để cho em an tâm đi ngụ ( lên giường roài mà phải bật dậy, mở máy hỏi nốt chị, cắn rứt ko yên chị ah ,  nốt nốt thôi chị ná )

6. Tại sao chị lại có biệt danh là TRÙM. Em hiểu nghĩa của từ TRÙM là thế nào ( trùm xò, trùm xã hội đen, hay là chị cả.?). Ngoài TRÙM ra chị thích biệt danh nào khác nữa không?

7. Nếu gặp tình yêu sét đánh hoặc gặp một người mà chị thấy hợp. Thì chị sẽ hành động như thế nào? Giả sử người đó lại kém hơn chị về trình độ, gia đình, kinh tế . hơn thế gia đình chị phản đối kịch liệt ( có thể sẽ từ chị) thì chị sẽ làm thế nào?

8. Chị thấy Bin là người như thế nào? Tích cách phẩm chất nào của Bin mà chị thích nhất. Vì sao?

9. Chị thích anh Trùm mai sau sẽ có phẩm chất nào của Bin?  Chị thích anh Trùm làm nghề gì? CHị có yêu người kém tuổi không?

10. Kinh nghiệm sống của chị ? Mẫu người đàn ông lý tưởng của chị?

Hiii, cảm ơn chị trước nha.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách