Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ♥Inspirit♥
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band]∞ INFINITE ∞ STAND BY ME <3

[Lấy địa chỉ]
471#
Đăng lúc 8-2-2012 16:48:55 | Chỉ xem của tác giả
120208 [PHOTO] B2ST’s Junhyung & INFINITE’s L to cameo in ‘Salamander Guru’

cre: infinitesoul.wp
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

472#
Đăng lúc 8-2-2012 16:52:07 | Chỉ xem của tác giả
120208 [Fantaken] Sunggyu – Gwanghwamun Love Song Musical

Bình luận

ta thích thằng Nam mặc áo vàng hơn =))  Đăng lúc 10-2-2012 03:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

473#
Đăng lúc 8-2-2012 16:56:04 | Chỉ xem của tác giả
120208 [CFs / Endorsements] Sungyeol Sponsor photos

mắt mũi gì lụp bụp thế này hả zời..{:265:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

474#
Đăng lúc 8-2-2012 17:57:30 | Chỉ xem của tác giả
Birth of a family - Sungyeol

cre: tumblr

hnai lại có cái kiểu bổ luống thế này là thế lào..*GÀO*..
tóc bợn càg ngày càg xấu nhá..
lại chọc ghẹo gì cái chị xờ tai lít để ra thế này vậy chứ..*GÀO TẬP 2*..

Bình luận

Nhìn dáng ẻm bưng em chó kìa =))  Đăng lúc 10-2-2012 03:33 PM
càg nhìn càg dị ứg e à..hỡi ôi..*GÀO TẬP 3*  Đăng lúc 8-2-2012 08:35 PM
*vỗ tay*, chung quan điểm về kiểu tóc, nhìn bao ngày nay rồi vẫn ko thích ứng nổi>.<  Đăng lúc 8-2-2012 06:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

475#
 Tác giả| Đăng lúc 8-2-2012 20:17:21 | Chỉ xem của tác giả
Haiz.
hôm nay có ai muốn chơi trò chơi không nào
?????????????????????????????????????????????????????????????????????????????/

Bình luận

có onl đầy đủ thì chơi mới thú chứ..hix..  Đăng lúc 8-2-2012 08:38 PM
thôi, ta cứ biết lên trước, vụ câu hỏi chắc hôm cuối tuần rồi thi  Đăng lúc 8-2-2012 08:35 PM
hơm ai onl hết nàg :(((((((((((((((((((((  Đăng lúc 8-2-2012 08:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

476#
 Tác giả| Đăng lúc 8-2-2012 20:51:05 | Chỉ xem của tác giả
[EVENT] Chúc mừng sinh nhật Nam Woo Hyun
& Mừng Concert đầu tiên của INFINITE

Mục đích ư?
Vô cùng đơn giản:
Để các In sờ tranh thủ kiếm $ về tiêu... là CHÍNH {:264:}

Và...

Hiểu thêm về INFINITE, về INSPIRIT và xích lại gần nhau hơn
                                                   là...
                                                                     ĐIỀU QUAN TRỌNG NHẤT {:290:}

===

Bạn cần gì để tham gia sự kiện này?
                                                           NHIỆT TÌNHYÊU QUÝ zai Vô Hạn! {:434:}

===

Tham gia như thế nào nhỉ?

Bạn có thể tham gia tất cả các phần thi thố, chơi bời để kiếm xèng trong Event từ ngày 08 - 12/02/2012.

>>> Nếu bạn ham hố giải thưởng 1000$, hãy tham gia: Infinite của tôi!

Để rinh về nhà 1000$, rất đơn giản, hãy thể hiện tình cảm của mình bằng việc tạo ra các sản phẩm liên quan đến Infinite!
Nào, đây là 1 số thể loại bạn có thể thực hiện để túm ngay 1000$ nhét vào túi của mình: {:445:}
               ♥ BÀI VIẾT về thành viên của Infinite (cá  nhân, couple, nhóm...)
               ♥ BÀI  BÌNH LUẬN, CẢM NHẬN về  ca khúc của Infinite.
               ♥ KỂ về GIẤC MƠ liên quan đến Infinite. {:446:}
               ♥ FANFIC về Infinite.
               ♥ Thiết kế HÌNH ĐỘNG, GHÉP ẢNH...
                  ...
Cách chấm giải: bài dự thi được trao giải dựa trên số lượt bình chọn. {:311:}
Để bình chọn, chỉ cần Bình luận dưới mỗi bài dự thi từ: "Thích" hoặc "Like"

{:286:} {:286:} {:286:}Giải nhất: 1000 $
Giải nhì: 500 $
Giải ba: 300 $

Thời gian kết thúc nộp bài và BÌNH CHỌN: 21 h, ngày 12/02/2012{:412:}

>>> Còn nếu muốn trổ tài hiểu biết về Infinite, đừng ngần ngại giữ ngay chân tham gia: Bác Xoáy và Infinite! {:429:}

Thời gian ngân hàng câu hỏi của bác XOÁY mở cửa: 20 giờ - 21 giờ 30 phút.
Mỗi câu trả lời đúng cho câu hỏi đưa ra nhận được 20$. (Dùng chức năng BÌNH LUẬN)

Lưu ý đối với tất cả các bài dự thi và câu trả lời:
- Nội dung phù hợp với thuần phong mỹ tục.
- Ngôn ngữ: tiếng Việt (có dấu)
Ngoài ra, PHÍ 10% chuyển $ sẽ được trừ vào giải thưởng. VD: BTC chuyển 20$ cho bạn X trả lời đúng 1 câu hỏi. X sẽ nhận được 18$. 2$ là phí do ban quản trị website trừ.

Link nhà trong, nơi mem hỏi tội, bới móc, xỉa xói các bài dự thi : ♥♥♥

Bình luận

Em đặt đít cái com đầu tiên lào b-)  Đăng lúc 8-2-2012 09:09 PM
Em đặt đít cái com đầu tiên lào b-)  Đăng lúc 8-2-2012 09:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

477#
Đăng lúc 8-2-2012 21:13:05 | Chỉ xem của tác giả
Tình hình là hôm kìa e ngó đc cái News mừg th Út ít ụt ịt nhà mìh tốt nghiệp bên allkpop cơ mừ hem bít up ảnh vs vốn T.a thấp lẹt đẹt => k ham hố trans {:290:}

Và hôm nay 1 ngày đẹp zời e đã túm đc vid hô hô {:309:}

120207 INFINITE sungjong national anthem in JFAS graduation

cre : lollypollySJ

Happy Birthday WooHyun ♥
120208 - Happy Birthday Woohyun! ♥

cre : lnfinitely3

Share by me

* Tát tát * Em iêu Lịt đờ cơ mờ =] nhưg vẫn bị ham hố th L lắm {:440:} Và túm lại iêu cả 7 đứa

Bình luận

tạm thời ngừng up new để làm event khỏi loãng nhé. up vào nhà trong trước, hôm sau hết event rồi cop ra ngoài bé ạ  Đăng lúc 9-2-2012 09:13 AM
^^ đóng góp cho nhà m là đc mà. tham gia nhà trong của zai chưa bé? có đóng góp thì định kỳ sẽ có thưởng đấy ^^  Đăng lúc 8-2-2012 09:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

478#
Đăng lúc 9-2-2012 10:39:10 | Chỉ xem của tác giả
Mình bằng tuổi với bạn Jong công chúa (sn 93), tình cờ coi 1 cái clip trên youtube và đã bị sự ẻo lả cùng chất giọng nhão nhoẹt nhưng rất ngọt và dễ thương của bản đánh gục =)). Sau khi coi một vài clip mấy show khác nữa thì thấy bản lại thuộc loại nhân vật bị bạo hành ức hiếp chèn ép masochism và có tấm lòng hi sinh cao cả mà mình rất thích (cụ thể là bị mấy người kia bắt ép dọn nhà một cách tức tưởi) nên càng thích bản hơn.

Hi vọng có thể gặp đc các người đẹp cùng chung chí hướng tung hê Jong công chúa =)).

Bình luận

đừng để e cô đơn mà, ra giật tem cho e zới, huhu>.<  Đăng lúc 14-2-2012 06:18 AM
;)) thành viên đầu tiên đây rồi, có thể chèn hình + trang trí màu mè cho hoành tráng nha bé :X  Đăng lúc 9-2-2012 03:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

479#
Đăng lúc 10-2-2012 22:03:00 | Chỉ xem của tác giả
có biết đến event của nhà mình rồi nhưng dạo này cảm xúc nó bị tụt nên là chả có chữ nghĩa đâu mà viết cả T_T

tình hình là rất thích thằng Choding, cơ mà mấy bạn khác cũng chả kém.
để xem mềnh có thể làm gì ko đã nhá :-?

P/S: vào đây theo tiếng gọi của mụ Lizzie =))))))

Bình luận

đừng để e cô đơn mà, ra giật tem cho e zới, huhu>.<  Đăng lúc 14-2-2012 06:18 AM
nếu tham gia event thì edit luôn ở com này mụ nhé, để cho liền mạch í mà :X  Đăng lúc 11-2-2012 09:41 AM
Kiếm 1000$ đi nàng >:)  Đăng lúc 10-2-2012 10:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

480#
Đăng lúc 10-2-2012 23:09:34 | Chỉ xem của tác giả
Ngày đó (9-10-2011)...
Một buổi tối chủ nhật bình thường như bao chủ nhật khác, trước khi đi ngủ đc ông a giai cho phép ôm máy trong vòng nửa giờ, liền lao vào tìm đọc tin tức luôn (tất nhiên là toàn K-showbiz và K-pop òi^^), tình cờ khi đọc tin về Inkigayo của SBS với ng chiến thắng của tuần này là INFINITE. Lúc đó, trong đầu là hàng loạt câu hỏi: có cả Suju, BEGs, Kara nữa mà, sao lại để 1 nhóm lạ hoắc như này vượt mặt giành cúp đc nhỉ ?; nhóm này mới debut à or debut bao lâu rồi ?; no.1 ở SBS cơ đấy, tài giỏi vậy à, sao mình ko bít gì về nhóm này nhỉ ?; hát bài gì mà hay đến mức khán giả hò hét dữ vậy ? còn... a chàng bĩnh tĩnh nhất nhóm đang phát biểu cảm ơn kia sao có nụ cười... ôi ko, tim e đang đập nhanh và mạnh hơn bthg, thế rồi não và tim đã hợp lực đẩy e lạc bước vào Paradise lúc nào ko hay. Thật tuyệt vời, sân khấu ổn, outfits bắt mắt, vũ đạo rất đều, giai điệu gây nghiện, biểu cảm cuốn hút, ngay từ giây phút âm thanh của Paradise dừng lại, tình cảm dành cho INFINITE, dành cho 7 giai, nhứt là ng mà "ai cũng biết là ai rồi đấy"^0^ đã chính thức bắt đầu và khổ chủ cũng chính thức tự nhận vơ mình là In sờ (xấu hổ chưa kìa>.<

Ngày qua ngày...
Sau cái buổi tối đầy bất ngờ và biến động đó, tâm trí e đã có thêm thật nhiều cảm xúc khó tả, thật nhiều điều muốn nghĩ tới, thật nhiều thứ mong mỏi đc tìm hiểu, tất cả đều hướng tới 1 chữ INFINITE. Thế là, chỉ dùng 2 thứ mà hàng ngày vẫn dùng nhiều nhất là Google và Youtube, đầu tiên là profile, hình ảnh, tiếp đến là những bản MV, những bản live, rồi những tin tức trên đủ loại kênh sóng, hay thậm chí là gần hết các loại show (từ You are my oppa, Days of Infinite đến Seasame player...): tập nào có rồi thì nghiền hết luôn, tập chưa có thì tuần vài lần cứ ngóng ra ngóng vào cái YT, bất cứ cái gì chỉ cần thấy chữ INFINITE thoáng qua, hay 1 hình ảnh nào đó liên quan thôi đều lao vào liền~.~
Giai đoạn đó đầu óc nhiều lúc nóng rực, tim đập loạn xạ, cũng có lúc đã tự hỏi bản thân rằng "sao mày lại điên cuồng tới mức này chứ ?", lần nào cũng ko có câu trả lời và chỉ còn nhớ là lần tiếp theo ngồi máy tính lại càng cuồng hơn lần trc đó...
Vì đâu chứ ? Còn cần phải hỏi sao {:418:}

Bây giờ...
Còn gì khác ngoài việc... đang ngồi trc máy tính và soạn cái này nữa, và tại sao lại có cái hành động này thì tất cả những gì phía trên kia ko đủ tạo nên câu trả lời đầy đủ nhất sao ?!! {:438:}

Sau này...
"Biết sẽ ra sao ngày sau ?", chưa đi đến cuối cùng nào ai biết đc điều gì đang chờ mình ở phía trc chứ, cũng như việc sáng ngày 9-10-2011 khi thức dậy làm sao e biết đc tối hôm đó e sẽ gặp một điều ko bao giờ ngờ tới như vậy chứ, đó là cuộc sống sao - luôn thú vị và đầy bất ngờ như vậy à ?! Theo thời gian, con người ta ai rồi cũng sẽ trưởng thành, sẽ ít nhiều có những thay đổi, những cảm xúc của ngày hôm qua, của ngày hôm nay, có thể sau này sẽ dần phai nhạt, thậm chí hoàn toàn rơi vào quên lãng, e cũng là 1 con người bé nhỏ trong cuộc sống rộng lớn này, ko nằm ngoài quy luật đó.
Vì thế, giờ phút này e sẽ ko nói e iu 7 giai mãi mãi đâu vì chẳng có gì là mãi mãi cả ! Em... sẽ chỉ nói rằng:
"Cảm ơn vì các a đã mang tới cho e những cảm xúc đầy kì diệu này, những cảm xúc mà e chưa bao giờ trải qua, những cảm xúc mà chặng đường sau này e còn phải bước đi có thể e sẽ ko bao giờ đc trải qua lần nữa, cảm ơn vì đã giúp e sau này khi trưởng thành sẽ có trong tim 1 đoạn hồi ức đẹp như này, 1 đoạn hồi ức quý giá với những hình ảnh, những âm thanh tuyệt vời làm tim e lần đầu biết đập loạn nhịp, vì... ko phải 1 ng mà là 7 ng xa lạ nhưng giờ ko còn xa lạ nữa.
INFINITE à, cảm ơn các a rất nhìu, iu các a rất nhìu"
{:306:}

CrazyCarrotNew310@YT

Bình luận

giờ mới có thời gian đọc được ^^ :x like like like  Đăng lúc 11-2-2012 10:16 PM
bé Lu đây rồi :X Like bé  Đăng lúc 11-2-2012 09:41 AM
like nhiệt tìh nhá <3 s xúc độg wá cơ :-*  Đăng lúc 11-2-2012 04:50 AM
Like! >:) Chúc mừng bài dự thi đầu tiên.  Đăng lúc 10-2-2012 11:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao