Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kang So Ra - 강소라 - Chào mừng tới Tiệm bánh So Ra!

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 7-3-2012 23:23:37 | Xem tất
Gavn2310 gửi lúc 7-3-2012 23:11
Sáng nay ss cũng sang bên soompi làm hai bài vì thấy mấy fan bên đó chê HS rồi cứ t ...

Em nghĩ là sau 2 tập vừa rồi thì "tức nước vỡ bờ" chị ạ. Được đà xông lên mà. Công nhận em buồn vì cách xd HS lắm lắm, nhưng ai nói ghét HS vì SR đóng giả tạo, đơ đơ, thật ko chịu nổi. Định kiến quá lớn.

Thêm nữa là cant imagine là có người comment "buồn nôn" khi xem cảnh BiSung mà ko bị cho là gây war :)) thử comment như vậy với cảnh hát của YJ và Rian xem ^^ Chả bị đạp cho tơi bời. Mặc dù chẳng bao h em mong muốn nói những câu nếu như, nhưng trong trường hợp này, nếu như cho Ji Yeon đóng vai HS, và ngược lại thì tình thế sẽ khác

Bình luận

ôi,đời nó thế các nàng ạ :)) cũng may mà giờ ngta lộ rõ bản chất,ko có khi cta còn hiểu ngay,hiểu đúng cho ngta thì khổ :)) cứ Sora fighting mà tiến thôi cả nhà :">   Đăng lúc 8-3-2012 08:21 PM
chúng ta chỉ có thể định nghĩa 1 câu rằng thớt dh2 là thớt của fan ji.đọc com của chúng nó tức lộn mề:có những cm vô lí,bênh nv ryan quá đà,chửi rủa các nv khác   Đăng lúc 8-3-2012 01:15 AM
cái bạn nói "buồn nôn "đó vốn là fan sora đấy.giờ thì là anti rùi.cậu đọc page 47,tớ đã viết rõ rồi đấy.  Đăng lúc 8-3-2012 01:12 AM
mình cũng đọc bài có từ "buồn nôn" đó...đọc xog rồi hoàn toàn mất thiện cảm với bạn đó luôn..dù trước đây vẫn là người mình hay đọc cmt nhất ...   Đăng lúc 8-3-2012 12:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 7-3-2012 23:53:59 | Xem tất
Gavn2310 gửi lúc 7-3-2012 23:43
Chị thấy BK đang có xu hướng bias em RY và kỳ thị em Hae Sung nhà chúng ta em à =))

C ...

Chính xác biên kịch này kì thị mà. Về sau nhìn tên biên kịch này thì cạch mặt ra luôn. Em đọc trên twit có bạn twit cho Sora, đại ý lần sau nếu còn muốn đóng drama thì "u should choose the script carefully", và cho thêm câu "u deserve more" (bạn nầy người Việt Nam, không hiểu có trong nhà mình không cho mần quen ^^) Đương nhiên cô ấy xứng đáng được hơn thế, vậy mà nhận lại toàn... ROCK ( tinh thần ROCK của JYJ có lẽ hợp với HS)

Chỉ hài là họ nói không đụng tới SR chả lẽ mình bới bèo ra bọ, trông gà hóa cuốc, đổ vạ cho người. Nói thật nếu là hồi xưa thì em cũng xông vào nói cho ra nhẽ rồi đấy, nhưng lớn lên rồi mới thấm thía, chẳng để làm gì, gào lên với những người không bao giờ cùng quan điểm là những việc vô ích.

Em thấy rõ là SR mệt mỏi mà. Trước đây còn hi vọng (như chúng ta), nhưng đóng xong 2 tập vừa rồi chắc lờ mờ hiểu mình chỉ là 1 con bài trong ván cờ thôi. Công ty quản lí của SR thấp cổ bé họng, làm sao bảo vệ, lên tiếng hộ cô ấy nếu vai diễn có vấn đề, nên đành cho qua vậy thôi, giao trứng cho biên kịch rồi, muốn đem ốp la, rán, luộc gì thì tùy.

Fan SR nói thật quá hiền, nên mới vào đây trút giận =)) Thôi thì trăm page DH2, coi như bèo dạt mây trôi đi, vốn từ đầu đã chẳng mặn mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách