Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: phuongminh.122
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nữ] Kang So Ra - 강소라 - Chào mừng tới Tiệm bánh So Ra!

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 22-3-2012 19:23:58 | Xem tất
thật ra ko quay WGM nữa cũng tốt thôi! sẽ tập trung vào những dự án phim tiếp theo! chồng sẽ thực hiện những kế hoạch đã đc đặt ra và sớm lên đường nhập ngũ
Ban đầu mình cũng rất muốn Dimple real ! nhưng giờ thấy sao cũng đc! mình muốn tiếp tục đc thưởng thức những tác phẩm tiếp theo của ss Sora! có nhiều bạn vào đây chỉ vì là fan của anh Teuk! cũng có thể là yêu quý nhưng là vì anh Teuk!
còn mình thì ngược lại! vì ss Sora mà mình yêu quý anh Teuk, yêu quý Fighting Junior! ^^
Mặc dù DH2 đã kết thúc! ss sẽ có khoảng thời gian nghỉ ngơi như chúng ta mong muốn! nhưng chúng ta hãy thường xuyên vào nhà nhé! và có thông tun gì về ss hãy cmt cho mọi ng cùng biết nha!
và mình tin chắc rằng! thứ 7 ngày mai sẽ lại 8 8 8 về WGM!

yêu cả nhà! yêu tất cả những ai yêu quý ss Sora!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 24-3-2012 18:38:03 | Xem tất

ô tô kê! hôm nay nhá! anh chị nhà mềnh chị làm phụ thôi!~ ở phía trên bên trái màn hình đó! ko phải là hình của 2 anh chị nữa mà thay bằng hình của anh Hae và chị Soo kia nhá!
cơ mà kết nhất đoạn 2 anh chị nhảy tango nhé! hihih!
thế cơ mà! chị trông tự nhiên hẳn! cái đoạn cắn hoa cho vào môm anh Teuk nè! cả đoạn giật áo mà a Teuk ném ra nữa! ôi mới hài làm sao!
preveiw tuần sau 2 anh chị đi mua gì mà sao toàn bò sát vậy?
ta hy vọng cái đài MBC đừng có mà đình công nữa! chuẩn bị ghi hình tiếp đi để anh chị còn hạnh phúc bên nhau nữa! làm nhân vật phụ đủ rồi! trở về với vai trò ng tham gia chính đi chứ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 25-3-2012 03:05:58 | Xem tất
Kang So Ra BTS CF 야구9단 - Photoshoot and Interview

cr:Mia6784
trông ss nhà mình dễ thương quá cơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 31-3-2012 17:29:01 | Xem tất
littleflame gửi lúc 31-3-2012 16:46
vừa lên tumblr la liếm thấy ngay tin

LEETEUK UNFOLLOWED KANG SORA IN TWITTER

theo mình thấy thì anh ấy chỉ Follow 9 người! đó là 9 thành viên trông SuJu! đơn giản thế thôi! chúng ta ko nên suy nghĩ nhiều quá làm gì cả!
xác định từ đầu WGM chỉ là 1 chương trình, sau chương trình họ có thể là bạn hoặc có thể là gì gì đó xa hơn....! unfollow ko có nghĩa là họ ko có liên lạc gì với nhau, còn quá nhiều cách để họ có thể liên lạc với nhau! vả lại chương trình này đã bị thay thế nên cái hy vọng 2 anh chị đi HoneyMoon tan tành rồi nhé! mình ko nghĩ MBC sẽ làm lại chương trình này nữa! ừ thì kết thúc như thế đi. *tình đẹp khi tình dở dang* mà
là fan TeukSo khi nghe tin 31/3 là chương trình cuối mình cũng rất buồn! hy vọng ss Sora nhà mình có thể xuất hiện trên truyền hình nhiều hơn! hy vọng ss sẽ tham gia 1 show nào đó khác!
haiza! câu cuối: dù sao đi nữa thì cũng phả cảm ơn ss vì đa tham gia show WGM, qua đó mình hiểu ss nhiều hơn! bây giờ thì đợi tin tốt từ ss thôi! fan Sora Fighting! {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 31-3-2012 18:08:20 | Xem tất
hợ!
HÔm nay quên mất hok xem! giờ mới xem xong nên tranh thủ vào cmt mấy dòng nhể?
Công nhận ss SOra nhà mình á! gan dạ và dũng cảm biết chừng nào!
rắn to rắn nhỏ cũng ko sợ nhá! lại còn mấy em thằn lằn kia chi cũng nâng lên tay như là bế mấy chú mèo con vậy! khác hẳn với chồng Teuk chỉ bik đứng ngoài và nhìn nhìn thôi!
haha! lại khám phá ra 1 khía cạnh khác của ss nhé!
*nhắm mắt tưởng tượng* ..... có cuộc thi nào như Top Model nhỉ? cho ss đi chụp ảnh với rắn, nhện .... thì hay phải biết nhé! ta chắc chắn  rằng ss sẽ giật giải
hê hê hê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 7-4-2012 19:28:17 | Xem tất

cả nhà ak! hôm nay trên MBC có chiếu WGM nhưng full toàn tập là Wojung Couple!
tuần trước đọc tin MBC thay thế WGM nhưng chiều nay mình mở lại có WGM... ngồi xem hết nhưng ko thấy couple nhà mình xuất hiện! niềm hy vọng anh chị tiếp tục trong mình đang lớn dần lên! MBC vẫn muốn duy trì chương trình này! mong sao bên MBC đừng có đình công nữa cho 2 anh chị có chút thời gian bên nhau dạo này đang thân thiết mà xa nhau thì ....
lâu lâu ko vào nhà thấy có nhiều news mới quá! ss chơi bóng chày thời trang *sân cỏ* nhỉ! (hi`hi`) đẹp vô đối, dáng người như ss nhà mình mặc đồ thể thao thì còn gì phải bàn nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 17-4-2012 21:13:09 | Xem tất
  Kỷ niệm 200 ngày gặp gỡ và *kết hôn* của Dimple couple nhà ta nè! trên tweet đang gửi lời chúc tới ss dồn dập! nhiều vô kể luôn! có thể nói là fan TeukSo ở khắp mọi nơi!
Congratulations! The 200th day of Teuk & Sora dimple couple (1)

Congratulations! The 200th day of Teuk & Sora Dimple couple (2)

Congratulations! The 200th day of Teuk & Sora Dimple couple

Congratulations! The 200th day of Teuk & Sora Dimple couple (4)

cre: esj760423
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 17-4-2012 21:27:40 | Xem tất
Congratulations! The 200th day of Teuk & Sora dimple couple (6)

Congratulations! The 200th day of Teuk & Sora dimple couple (7)

Congratulations! The 200th day of Teuk & Sora dimple couple (11)

cre:esj760423
hi`hi`! lâu lâu ko vô nhà! hôm nay e post mấy cái video về Dimple cho cả nhà đỡ nhớ ak! ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 24-4-2012 10:46:21 | Xem tất
vô đây chúc mừng ss nhà mình nhé! ẵm giải thế này là mừng lắm rồi! {:399:}

KHông còn gì tuyệt vời hơn!
giờ em mới la liếm trên Kites và đọc thông tin bên Showbiz về YooChun vs ShinHee mới thấy dòng cuối là về diễn viên điện ảnh được yêu thích nhất! hy vọng qua giải bình chọn thế này ss nhà mình cũng ẵm thêm giải gì gì đó do BGK bầu chọn!
cho bàn dân thiên hạ nhà mình đc mừng thêm lần  nữa!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 27-4-2012 11:47:57 | Xem tất
{:270:}
cả nhà ơi! vui lên nào! chuẩn bị nghỉ lễ 30-4, 1-5 rồi! gạt bỏ hết những chuyện ko vui, đón nhận những niềm vui đang đến!
Đừng vì 1 cá nhân nào đó mà làm ảnh hưởng tới sự đoàn kết của fan Sora và fan SuJu!

chúc cả nhà nghỉ lễ vui vẻ nhé!
Chúc SS4 thành công! hy vọng sau những ngày nghỉ lễ dài miên man *tận 4 ngày lận*, comeback sẽ thấy những tin tốt về ss Sora! war sẽ ko còn nữa mà chỉ toàn tin vui!
vui vẻ nhé cả nhà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách