Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1124422|Trả lời: 29
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 27-12-2012 23:52:12 | Xem tất
hế lố cả nhà, em cũng là sai lừn rít đờ nè ^o^

bấy lâu nay toàn "tàu ngầm", cảm thấy cũng vui phết chứ bộ ._____.

em xin tiếp tục làm tàu ngầm tiếp, chúc cả làng cả lước ngủ ngon

Bình luận

;)) thú mà nhờ. Tại tàu ngầm ngồi đọc cả nhà viết thấy hay mà. *e thẹn* *cúi đầu*  Đăng lúc 28-12-2012 10:18 PM
thú giề mà thú, cô là phải vô comt thường xuyên >:P  Đăng lúc 28-12-2012 03:26 AM
tàu ngầm có cái thú của tàu ngầm chứ chị =))))))  Đăng lúc 28-12-2012 12:06 AM
chết em 9x sao cũng tàu ngầm =))) tàu ngầm tiếp là sao "đạp  Đăng lúc 28-12-2012 12:00 AM
*chạy mất dép*, *quay lại nhặt dép chạy tiếp*  Đăng lúc 27-12-2012 11:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 31-12-2012 00:14:36 | Xem tất
cứ vào hố, quả quyết là phải nhảy mới được, nhưng em lại nghĩ đến truyện hơn 170 chương, lại ngập ngừng lủi thủi đi ra. cứ thế phải n+ lần mà em vẫn chưa nỡ nhảy :(

Thú Phi có nữ cường, thông minh đúng kiểu em thích. lại còn của Chu Ngọc nữa chứ *vỗ đùi*

nhưng mà đọc com ở trên, sao mà em ngửi thấy mùi ngược???

xa cách chia lìa????? ôi ôi, có nên nhảy ngay bây giờ không đây aaaaaaaaaaa

Lấy âm làm kiếm, dùng nhạc chém giết

câu này làm em liên tưởng đến 1 bộ phim trưởng em xem lâu lắm rồi không nhớ tên nữa. nữ chính là đại ma đầu, cũng lấy âm làm kiến, dùng nhạc chém giết. nam chính là 1 anh chàng của cái gì Sơn Trang gì gì đó. nói chung là 2 anh chị 1 chính 1 tà, yêu nhau nhưng không đến được với nhau. 2 anh chị còn có 1 kẻ thù chung, cuối cùng anh chính chết trong khi giết kẻ thù, chị chính trả thù thay anh rồi cũng cạo đầu, rửa tay gác kiếm. cảnh cuối cùng là chị chính ôm thi thể anh chính đi trên thuyền và chị đàn cho anh nghe (vì anh rất thích nghe chị đàn)

không hiểu sao em lại liên tưởng như thế nữa hehe. chúc các sis ngủ ngon >:D<

Bình luận

xem đi chị *dụ dỗ*, hay cực cực luôn :x  Đăng lúc 2-1-2013 09:55 PM
ồ phim này có hả, ko nhớ nữa, ko xem =))  Đăng lúc 2-1-2013 09:49 PM
không không chị ơi, đây là phim Lục chỉ cầm ma, có Ngô Kỳ Long đóng đó chị :d  Đăng lúc 31-12-2012 01:42 AM
phim gì nhể? lâu lắm ko xem phim kiếm hiệp :((  Đăng lúc 31-12-2012 12:50 AM
nhưng nghe cái dùng âm làm kiếm, dùng nhạc chém giết thì hơi là lạ :))  Đăng lúc 31-12-2012 12:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-1-2013 23:31:07 | Xem tất
em nhảy hố đây hurraaaaaaaa

hình như tốc độ vẫn triển đều mỗi ngày 1 chap đúng không ạ?

ngoài lề: đã có ai xem phim Không kịp nói yêu em chưa ạ :o phim có khác gì truyện không mngười :( vì có anh Chung Hán Lương đóng nên em rất khoái....

Bình luận

haru............đọc đã quá đi...anh Tuyệt đúng lầ bá đạo quá à.;0  Đăng lúc 6-1-2013 01:48 PM
Chỉ có thể dùng một câu để hình dung truyện này:" quá hay, quá tuyệt" . Cám ơn các bạn MDH nhiều nha! Nhờ có các bạn mình mới được đọc một Bộ truyện tuyệt vời đế   Đăng lúc 3-1-2013 12:05 AM
em nhầm em nhầm :">  Đăng lúc 2-1-2013 11:50 PM
ở đâu ra 1 ngày 1 chương "Đạp cô này"  Đăng lúc 2-1-2013 11:49 PM
ôi, em còn tưởng tốc độ như TT với CĐTĐ chứ :">  Đăng lúc 2-1-2013 11:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-1-2013 00:38:12 | Xem tất
em vừa luyện xong chương 41, không kìm đc phải nhảy ra lảm nhảm vài câu phát

anh Tuyệt đúng là bá đạo của bá đạo =)) biết đâu anh anh Tuyệt là kiếp trước của anh Mặc thì sao? ai cũng bá đạo hết =)) cứ nghĩ đến 2 đại ca này ghen là em lại buồn cười. khổ nỗi là đêm hôm không dám cười to, cứ phải nín nhịn đau cả ruột T^T

đọc Đạo Tình thì em thấy chị Tâm là 1 số trong số các nữ chính em thích, nhưng đọc đến Thú phi... xin lỗi chị Tâm, chị đã xuống vị trí thứ 2 và chị Khinh của em đứng thứ nhất :x

cứ nghĩ đến cảnh chị Khinh đánh đàn mà bao nhiêu thú đến là em lại liên tưởng ngay đến Bạch Tuyết và 7 chú lùn, khác biệt mỗi cái là Bạch Tuyết hát còn chị Khinh gảy đàn. thế nhưng cả 2 lại có điểm chung là đều rất ồn hòa, điềm đạm, dịu dàng và có khí chất làm thu hút thú cũng như người :x

lảm nhảm đến đây thôi, thò tay ra khỏi chăn có 1 tí mà em cứng hết cả tay rồi này :( lạnh quá lạnh quá. cảm ơn các sis, chúc các sis ngủ ngon >:D<

Bình luận

mình thì chỉ ấn tượng với soái ca, nữ chính ko để ý lắm =)) cái tội mê zai =))  Đăng lúc 6-1-2013 10:12 PM
Long Y Hoàng trong Lãnh cung thái tử phi  Đăng lúc 5-1-2013 01:01 AM
Long Y Hoàng trong Lãnh cung thái tử phi  Đăng lúc 5-1-2013 01:00 AM
A Phất là nữ 9 trong Hoa Tư Dẫn đó chị yuki :D  Đăng lúc 4-1-2013 07:58 PM
A phất là ai hở nàng cút? Mấy nữ kia ở truyện nào để tôi mò đọc với :D  Đăng lúc 4-1-2013 02:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 4-1-2013 13:30:02 | Xem tất
Kurt gửi lúc 4-1-2013 11:37
LẠI ĐÔI LỜI

Xin chào bạn Gà ngốc và các bạn đang có ý kiến về việc hoãn post tr ...

ôi, đọc xong "đôi lời" của chị Cút mà em thấy đau lòng quá đi mất :((

chương 74 hoãn tận 5 ngày hức hức, mặc dù em mới đọc đến chương 41 nhưng cũng rất rất đau lòng T_____T

em đề nghị với chị một việc được không ạ? những comment cố ý làm trái quy định của box thì chị cứ cấm thẳng tay, xóa thẳng đi ạ, chị đừng ngần ngại gì hết. nếu không chị cứ để em xóa hộ cho :( chứ cứ vài lần hoãn truyện thế này thì em đau lòng chết mất :(

xin lỗi nhưng các bạn theo dõi truyện có thể comment ý thức và tử tế hơn được không? em thấy việc com đúng, đủ 3 dòng và tiếng việt có dấu này chẳng đáng bao nhiêu lâu. cùng lắm là mất 1 đến 2 phút mà khó khăn đến thế sao? như thế chẳng ai có thể trách móc thì đc mà có khi tốc độ truyện lại đc cải tiến. sao lại có người vô ý thức đến nỗi chủ thớt đã nhắc nhở đàng hoàng, bên ngoài các mod cũng đề 1 dòng to đùng ngã ngửa là com đúng, đủ 3 dòng mà vẫn cố ý vi phạm, spam loạn xạ lên thế?

sao một điều nhỏ bé này mọi người lại không hiểu và làm theo được chứ nhỉ? cái này chẳng tốn thời gian bao lâu của mọi người, làm ơn đừng để thớt Thú Phi nói riêng và box Văn nói chung thành 1 "tổ hợp hỗn loạn" được không? (em tránh dùng từ "bãi rác" rồi nhé)

em xin lỗi vì đã vơ đũa cả nắm nhưng thực sự là em thấy rất bực khi tình trạng spam và vi phạm này diễn ra tràn lan như thế mà không có tiến triển. mong các sis thông cảm cho em. em cảm ơn ^^

Bình luận

cảm ơn bạn đã quan tâm, mình vẫn ổn ko sao cả :)) chúc bạn đọc truyện vui vẻ nhé :))  Đăng lúc 6-1-2013 09:15 PM
các cô tính 5 ngày từ ngày post 73, cũng chỉ còn 3,5 ngày nữa chứ mấy =))  Đăng lúc 4-1-2013 02:22 PM
mát này ^^  Đăng lúc 4-1-2013 01:46 PM
chết, bức xúc quá mà em quên mất 1 việc quan trọng. nghe sis Cút nói trong MDH có 1 sis có ng thân mới mất, em xin chia buồn nhé ạ. mong sis sẽ vượt qua được nỗi mất   Đăng lúc 4-1-2013 01:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 5-1-2013 00:54:52 | Xem tất
em vừa đọc xong chap 64, lại ngoi lên lảm nhảm vài câu phát

càng ngày càng bấn Thú Phi, bấn anh Tuyệt, bấn chị Khinh, bấn Bạch Hổ, bấn anh Lâm vân vân và vân mây, ai em cũng bấn <33333

lại nói đến cảnh chị Khinh đánh đàn gọi và điều khiển thú, không biết mọi người ngày xưa có ai xem Siêu Nhân Gao không :"> em là em rất mê phim đấy. trong đấy cũng có 1 tập (hình như là tập 15 16) cái cô hay mặc váy trắng (lâu quá rồi em không nhớ tên) hát cho anh Sói nghe thế là bao muôn thú đều tập trung lại và nghe lời cô ấy. bây giờ nhớ lại em cảm tưởng rất giống chị Khinh ^^ cái cô ấy cũng rất xinh xắn nhé, cũng có một đốt ở trán, anh Sói cũng rất đẹp trai :"> nhưng chỉ bằng 1/3 hình tượng của anh Tuyệt trong lòng em thôi :"> lảm nhảm vài câu xong sao mà em lại thèm xem lại Siêu Nhân Gao quá :( cái phim đấy lâu lắm rồi, chắc phải chục năm trước >"< không biết giờ còn bán đĩa không nữa?

cùng với đó là em xin chia buồn với sis Lãnh Vân, có lẽ giờ em mới chia buồn với sis là hơi muộn nhưng vì giờ em mới biết rõ sự việc, trước đây cũng nghe nói qua nhưng em không biết rõ. không biết sis có đọc được những dòng chữ này của em không nhưng em cũng chia buồn và hiểu, thông cảm được quyết định của sis và em nghĩ đó là 1 quyết định đúng đắn

cảm ơn sis Lãnh Vân, cảm ơn các sis trong MDH, chúc các sis ngủ ngon và có ngày cuối tuần vui vẻ ^^

Bình luận

Mình cũng xem cái đó rồi, mình rất thích bài hát cô ấy hát, tiếc là ko biết đó là bài gì :(((  Đăng lúc 6-1-2013 07:46 PM
Ko, của tôi là của tôi, cô cấm dùng ké xài ké =))  Đăng lúc 6-1-2013 05:19 AM
sao của sis nhiều thế :o kệ sis, sis chỉ đc 1 trong 2 thôi *hừ hừ*  Đăng lúc 5-1-2013 04:52 PM
đừng hòng =)) Phi Lâm là của ss, em muốn tan xác thì cứ nhào zô =))  Đăng lúc 5-1-2013 03:04 PM
Bạch Hổ em k tranh, nhưng anh Lâm em phải đấu tranh bằng được  Đăng lúc 5-1-2013 01:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-1-2013 00:33:16 | Xem tất
ô mai gót, em luyện xong chap 73 rồi, làm thế nào đây, làm thế nào đây O.o

anh Tuyệt ghen đáng eo quá đi mất :((

em hận spam, hận post bài không đúng quy định *hừ hừ*

các sis có ai biết sử dụng icon ngoài diễn đàn mình thế nào không? kiểu dạng em down icon về mà muốn dùng trong kites mình ấy :( chúc các sis ngủ ngon >:D<

Bình luận

k mới icon mới chị ạ, tại icon mới của kites k đẹp, nên em muốn dùng icon ngoài ấy  Đăng lúc 6-1-2013 07:14 PM
hô, có icon mới rồi ư???  Đăng lúc 6-1-2013 05:11 PM
vào đây này em http://blog.uhm.vn/  Đăng lúc 6-1-2013 01:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 6-1-2013 23:27:16 | Xem tất
mấy hôm nay ngoài HN rét cóng, trong khi đó Nam thì nắng nóng, mấy sis chia sẻ em ít nắng đi huhu lạnh quá đi

em thuộc dạng không chịu được rét, thế mà vì anh Tuyệt chị Khinh lại phải bỏ cái túi sưởi xuống để com và đọc truyện

tính ra từ sáng đến giờ em phải lon ton vào đây hơn chục phát, lần nào cũng hí hửng hí hửng xem có hàng mới chưa rồi lại ngậm ngùi sùi sụt đi ra :(

nhớ 2 anh chị nhà mềnh quá, kiểu này em phải đi mò cv :(

pê ẹt: cv có dễ đọc không mấy chị? để em đi mần phát >"<

Bình luận

giờ mà bậtt wc cho Kim Kim ngất liền, vì tôi đang ngồi trong bóng tối =))  Đăng lúc 7-1-2013 12:06 AM
Halay: ừ tại em ở châu á, chị châu âu, bên chị có mình tết nì nên được dài hạn hehe, ừ bên chị lạnh thì ai cũng như gấu lol  Đăng lúc 7-1-2013 12:02 AM
tại bên này có tết cổ truyền nữa đó chị, nên ko nghỉ kèm như 1.1 được ^^ sáng nay lên trường thấy mấy bạn du học sinh cứ như chim cánh cụt, tội ghê :))  Đăng lúc 6-1-2013 11:58 PM
thế nên em 9x ráng giữ ấm, qua hết mùa này sẽ ấm thôi :) @Cụ: chị thử qua đây bật quạt đê, em có phim "Kỷ băng hà" người thật cảnh thật mà xem =)))) @ss Kim:   Đăng lúc 6-1-2013 11:57 PM
cụ mát quá, selca cho em ngắm tý nào =)))))))))))  Đăng lúc 6-1-2013 11:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 7-1-2013 00:53:57 | Xem tất
ối, hóng truyện mãi mà em lại quên mất, suýt định đi ngủ :( may mà lại vào f5 1 phát ai ngờ có hàng về :x

không hiểu nếu chị Khinh nói: món quà này to lớn quá, tiểu nữ k dám nhận thì sẽ thế nào nhỉ? anh Tuyệt chắc sửng cồ lên mất =))

sao mà em ghét Sở quốc này thế không biết >"< ai xuất hiện trong truyện cũng đều ngạo mạn,lộ liễu, tự tin quá vào bản thân (mặc dù anh Tuyệt cũng có phần giống thế nhưng ít ra còn đỡ hơn người Sở).

Tề thái tử này liệu có phải là người trước đây đã làm cho cánh tay của chị Khinh tàn phế không ta? nếu em nhớ k nhầm thì là vậy ^^

đọc xì poi đã ngửi thấy mùi dấm chua loét rồi há há :x

cảm ơn các sis, chúc các sis ngủ ngon <3

Bình luận

=))  Đăng lúc 8-1-2013 03:03 AM
=))  Đăng lúc 8-1-2013 03:02 AM
anh Tuyệt nào dám giết chị Khinh =)) cứ thử không 1 phát là biết ngay ý mà =))  Đăng lúc 7-1-2013 01:07 PM
sở quốc có người còn đáng yêu hơn tề quốc ấy chứ :)) nhưng chị khinh mà nói câu ấy thì anh sẽ nói, bây giờ nhận quà hay là chết đấy =))  Đăng lúc 7-1-2013 12:37 PM
anh lại được dịp bán buôn dấm đó LOL  Đăng lúc 7-1-2013 01:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 8-1-2013 15:55:17 | Xem tất
em vừa "soi" từ page 127 đến page 137, nói chung là những bài com sai quy định đều đã đc xóa và sửa

oh yeahhhhh, vậy hôm nay là có chap 75 rồi đây ta *chớp chớp*

các bạn khi com bài thực hiện đúng quy định có phải tốt không ^^

hôm nay sinh nhật em đấy :( các sis tung hàng tặng quà em điiiiii

Bình luận

ơ trong HSN có dsách mà chị :D  Đăng lúc 9-1-2013 01:40 PM
hic ai mà biết đc là em T^T  Đăng lúc 9-1-2013 02:09 AM
ơi xời, em có ghi đầy đủ họ tên mà :">  Đăng lúc 8-1-2013 09:16 PM
cô đó đó cụ, ngạc nhiên quá trời vì tuổi em nó =))  Đăng lúc 8-1-2013 04:42 PM
Ủa. PT đây à?  Đăng lúc 8-1-2013 04:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký