Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-1-2013 22:46:47 | Xem tất
Cái tít chươg 73 lên sàn của Cụ làm em đang onl đt mà phải lao ngay vàođây com 1 phát
Em thấy Cụ toàn tung hàng vào giờ em đã nhảy ổ đi ngẩu
Nay em quyết tâm ngồi mần đống MKT mai thi tiện thể ngồi hóng luôn. Dù onl đt nhug e vẫn ham hố lắm
P/S Gửi chị Nu và Ong hiện giờ em đã gãy toàn bộ xương xẩu, đủ để ninh một nồi to và giờ em đang lơ lửng chờ siêu thóat đây. Hai sis chuẩn bị hầu tòa nha'.
Com đt nên cũg chẳg biết đủ 3 dòg ko. Chắc thêm dòg này là thừa
Nói thật giờ nhìn thấy cụm từ com 3 dòg  e thấy như bị tẩu hỏa nhập ma í, đầu óc cứ lọan lên haizzzz

Bình luận

@ sis Nu : em có vu oan cho ai đâu * đạp đạp đạp* @Cụ : em xin Cụ, Cụ tha cho em =))) @ Sis Kim * băm băm băm *  Đăng lúc 3-1-2013 07:44 PM
=)) cô này vu oan ghê quá "đạp đạp"  Đăng lúc 3-1-2013 12:31 AM
đạp thêm nhát cho cô rụng rời luôn khỏi lơ lửng nhé =))  Đăng lúc 2-1-2013 11:15 PM
k cmt 3 dòng tôi báo móp xóa bài =))  Đăng lúc 2-1-2013 11:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 3-1-2013 20:06:04 | Xem tất

Sau gần một tiếng bị đè bẹp trên xe bus chiều nay em đã về với Cụ và đồng bợn đây =))))) *lăn lăn*

Hú hú, hôm qua em không kịp chờ Cụ =)))) Đọc cái câu com 3 dòng của Cụ em lăn quay ra ngất =)))))

Độc Cô Tuyệt thấy vẻ mặt này của vương huynh hắn thì vô cùng đắc ý. Bởi vì từ sau khi làm Tần vương thì mọi buồn vui tức giận càng hiếm xuất hiện trên mặt Độc Cô Hành, thế mà bây giờ vẻ mặt ông anh trai quý hóa lại khiếp sợ đến nỗi há hốc miệng ra, bảo sao hắn không đắc ý được chứ.

“Ca ca động lòng.” Nhìn thấy Độc Cô Tuyệt cười đắc ý như thế, Độc Cô Hành chuyển chủ đề ngay lập tức, y vuốt vuốt cằm, nghiêm túc nhìn Độc Cô Tuyệt nói.

==> Hành ca mắc cười quá =))) Càng ngày càng thấy anh ý cute ^^, em quyết định đóng dấu anh làm chồng bé của em =)))))

Không ngờ bợn Hình Thiên không chết mà lại lên ngôi vua nước Sở thế kia, số bạn dai dẳng quá, Diêm Vương gọi mà không chịu xuống báo cáo =)))

Tiểu Xuyên Sơn Giáp nằm trong lòng Vân Khinh chỉ ngẩng đầu lên, liếc nhìn Điêu nhi đang đứng trên lưng mình một cái rồi xoay người thực thản nhiên, tiếp tục cuộn người thành một quả cầu tròn vo, chẳng thèm để ý tới sự phẫn nộ của Điêu nhi.

==> Sao bé Giáp lại đáng yêu thế này ^^

“Không được ôm chúng nó.” Độc Cô Tuyệt cúi người một cái ôm lấy Vân Khinh, giận dữ trừng mắt nhìn Bạch Hổ vương.

==> Theo cuộc điều tra ngày hôm qua, bảng xếp hạng nhà phân phối dấm lớn nhất thế giới =))) Chúc mừng anh * lăn lăn*

Vân Khinh nghe vậy, mi mắt khẽ lay động, tựa người vào trong lòng Độc Cô Tuyệt không nói gì nhiều chỉ khẽ buông lời nói: “Ta thích chúng nó mà.”

“Ta đây thì ở đâu?” Độc Cô Tuyệt cúi đầu cao giọng hỏi.

“Ta cũng thích chàng.” Vân Khinh nhìn Độc Cô Tuyệt, khẽ cười bất đắc dĩ.

“Vậy thì ôm ta.” Nói quá hợp tình hợp lý còn gì nữa.

==> Ôi, anh cứ như vậy trái tim bé nhỏ của em sao mà chịu nổi * em nhớ cái icon vừa chạy vừa khóc quá TT.TT*

Thứ không muốn thấy mà lại phải thấy, vừa nhìn xuống bên dưới, Độc Cô Tuyệt chợt nổi cáu lên.
Chỉ thấy ngay chân tường bên cạnh cánh cửa, đất đá sụt xuống, những viên đá được lựa chọn vô cùng cẩn thận, kỹ lưỡng đang bị phá vỡ thành từng mảnh tạo thành một cái hang nhỏ, tiểu Xuyên Sơn Giáp nghênh ngang chui qua cửa hang chạy vào trong phòng, phóng vèo vèo về phía Vân Khinh.

==> Tuyệt ca ca anh đừng hận vì đã không mang bé Giáp ra làm thịt nhá =)))

Chap sau là bạn hôn rồi, em cũng muốn được thưởng như chị Khinh =)))))

Nhưng mà hình như có biến phải không nhỉ, đoạn anh với chị happy wedding không phải sau chương tới này đúng không ạ ? *lăn lăn*

Dạo này nhà mình đông vui quá đi, hơn 100 page rùi ^^

Bình luận

hai cô tranh thủ bạo lực để kiếm xèng nè =))  Đăng lúc 6-1-2013 10:30 PM
TT.TT Sao chị đánh em * bóp cổ*  Đăng lúc 4-1-2013 08:19 AM
òa cô nì bạo lực ghê "tét mông"  Đăng lúc 4-1-2013 02:00 AM
đương nhiên là băm Kim NC roài * băm băm băm* dám đá em hả >< * đá đít*  Đăng lúc 3-1-2013 10:50 PM
cô nì manh động ghê, băm giề đó "đá bay mông"  Đăng lúc 3-1-2013 10:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 6-1-2013 19:40:04 | Xem tất

Em đến với các sis đơi  

Cụ ơi em chờ mấy ngày hôm nay rồi, em sẽ không để hụt giờ thiêng như lần trước đâu

Em háo danh lắm, muốn giật tem của Cụ một lần

@ Nu : sis về rùi hả * đạp đạp đạp*

Tối nay anh Tuyệt bị đóng gói gắn nơ làm quà cho Khinh tỷ =)))) Nhớ lại hồi đầu anh gọi Khinh tỷ là Khinh nhi =))) Đến giờ em vẫn thấy sởn gai ốc, ôi trời, Khinh nhi =))))))))

Bình luận

=))))))) em chỉ giả dụ vậy thôi LOL * đạp cho phát nữa*  Đăng lúc 6-1-2013 10:03 PM
kệ cô, cô phun sữa ra ngoài chứ có phải tôi đâu =))  Đăng lúc 6-1-2013 10:00 PM
Em xin chị, em nó vừa uống sữa xong, đừng làm em nó xả ra ngoài hết *đạp đạp đạp*  Đăng lúc 6-1-2013 09:31 PM
Khinh nhi sến rến, Kim nhi mới hay =))  Đăng lúc 6-1-2013 09:24 PM
Cụ làm em mất hứng quá đê TT.TT *bóp cổ*  Đăng lúc 6-1-2013 07:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 9-1-2013 10:32:53 | Xem tất

Em đến rồi đây

Dạo này bận quá trời, không thường xuyên qua quấy nhiễu các sis được

Anh Khiêm - người tình trong mộng của chị Kim xuất hiện rồi kìa

Anh này cũng tốt gớm, lại còn nhắc nhở một mình VK, nhưng mà anh ơi, chị Kim đóng dấu anh rồi, anh chỉ có thể một lòng một dạ theo chị ấy thôi {:309:}{:309:}

Cái bọn Sở Hình Thiên láo toét phải gọi là sư phụ, dám hạ độc ngay trước mặt bàn dân thiên hạ như vậy, đáng chém {:430:}{:430:}{:430:}

Chap sau chắc gay cấn lắm, thế này thì đám cưới chắc phải mọt gông

Mấy cái icon sử dụng được roài, hí hí

Bình luận

=)) sis sao vậy =))) *bóp cổ* không phải ai cũng đk vậy đâu =)))))  Đăng lúc 9-1-2013 06:08 PM
="=  Đăng lúc 9-1-2013 05:59 PM
=))))))) ghét của nào trời trao của nấy, em và bạn Khiêm sẽ bám theo sis đến tận cuối đời =)))  Đăng lúc 9-1-2013 05:54 PM
ghét cô này rồi :(( đã bảo tôi ghét TCK mà :-s Giận hừ "runaway"  Đăng lúc 9-1-2013 05:41 PM
trò chơi nguy hiểm của bạn leejin vs em FY làm bạn ạ ^^  Đăng lúc 9-1-2013 04:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 2-2-2013 12:58:11 | Xem tất

Hoyyyy em đến đây,  {:312:}{:312:}

Mấy tuần vừa rồi bận quá đành ngoi lên khỏi hố giờ mới nhảy dù {:311:}{:311:}

Tổng cộng em có 5 chương chưa đọc, cảm giác đọc một lèo thật là thoải mái, em đi đọc đây {:406:}{:406:}

P/S : Hôm trước em nghe hậu cung truyền kì trên radio nên có vài điều muốn hỏi các sis

Đầu tiên là chị Kim với chị Nu : Dạo này hai chị có khẻo không? Thật vất vả quá đi, nhưng em hỏi nhỏ này, 2,4,6 với cả 3,5,7 các chị phân chia thế nào vậy? Còn chủ nhật nữa? Chẹp chẹp chẹp, dư một ngày thật khó nói quá đi {:440:}{:440:}

Tiếp đến là Cụ : Cụ ơi em nghe giang hồ bảo anh Hàn vương xẹc xi lắm, Cụ cho em thưởng thức với *mắt chớp chớp*{:443:}{:445:}

Cuối cùng là Chị Ong : Em hỏi nhỏ tí này Ong ơi :Mấy tác phẩm xuân thư của Ong, Ong cho em mở rộng tầm mắt với, em yêu Ong lắm lắm, dạo trước em hay đau bụng buổi sáng thế nên sáng nào cũng phải uống mật ong á

P/S 2 : Đừng chọi đá em {:430:}{:430:}

Hoyyy lần này thì em đi thật đây, Tuyệt ca chờ em {:408:}{:408:}

Bình luận

=))) uống mật ong sẽ không bị đau bụng * bụp bụp bụp* Sis gửi cho em loại nào đặc sắc và dễ hiểu nhất ấy=)))  Đăng lúc 2-2-2013 07:53 PM
Xuân thư hử, có Tố nữ kinh, lan xạ kiểu nhụy tập, cô mún loại nào cứ đọc loại đó =)) mà sao ngày nào cũng uống mật ong là sao * đạp*  Đăng lúc 2-2-2013 07:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 2-2-2013 17:02:03 | Xem tất

Đọc mấy chap này đau tim quá, lại thêm có mấy cảnh oánh nhau đọc mà đầu óc cứ quay cuồng

Hóa ra thân thế của bà bà hoành tráng như vậy, lại còn liên quan đến bợn Thiên nữa chứ, chẹp chẹp

Mà bạn Lâm xuất hiện rồi kìa, nhưng mà em hơi thắc mắc cảnh cuối, có khi nào chị VK đi cùng em Lâm không???

Còn nữa, chắc anh Hành chưa gặp Diêm Vương đâu nhể, trước em thấy giang hồ đồn chị VK còn chăm sóc anh ấy lúc bị thương nữa cơ mà

Chắc phải chờ đến ra tết mới có chuyện hả các sis? Hoyyyyy~~~~

Mọi người không tặng quà Tết cho tụi em sao

Bình luận

Chưa có hàng =))  Đăng lúc 2-2-2013 06:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 4-2-2013 20:00:14 | Xem tất
Chap này thực sự đau lòng quá TT.TT

Anh Hành ra đi, VK cũng ra đi nốt không biết anh Tuyệt phải làm sao đây

Tuy đau lòng nhưng chap này thực sự thích càng tính cách của Khinh tỷ, chị ấy đúng là trời sinh mạnh mẽ, rất ủng hộ cách nghĩ của chị, mong rằng chị sớm quay về với Tuyệt ca nếu không em đây cũng héo mòn mất thôi

Vậy là các sis nghỉ Tết luôn hả ?

Sắm Tết vui vẻ nhé các sis, cả năm có mấy ngày Tết các sis cứ ăn chơi ngủ nghỉ cho lại sức rồi ra Tết lại chiến đấu tiếp, em cũng không muốn TP hết nhanh đâu ==

Ôm chị Kim với Cụ {:444:}{:444:}, đá đít Nu *icon đá đít nhé*  và uống mật Ong MD {:297:} )))

Bình luận

=)) chúc cô ăn tết vui vẻ nhé  Đăng lúc 5-2-2013 01:53 AM
chẹp ~~ chị Ong kinh nghiệm đầy mình thật đáng ngưỡng mộ ==  Đăng lúc 4-2-2013 09:24 PM
em ạ, xuân thư thì nửa chữ chị ong cũng ko gửi,nếu có gửi thì chỉ gửi 1 cuốn dày 1000 trang thôi =)))  Đăng lúc 4-2-2013 08:56 PM
=))) Em không dám chơi XD đâu, XD phải có XT thì mới phù hợp, cơ mà sao sis biết đến phương thuốc kia vậy ?? *mắt chớp chớp*  Đăng lúc 4-2-2013 08:51 PM
uống XD đi đảm bảo tất cả đều tốt =))) xuân thư thì không bao giờ gửi nhá, một chữ cũng không nữa chữ cũng không :))  Đăng lúc 4-2-2013 08:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 9-2-2013 08:45:38 | Xem tất

Á không ngờ Cụ tung hàng cuối năm ^^

“Chuyện này cũng chưa chắc là thật mà, hoàng gia có thể làm bất cứ chuyện gì, chưa hẳn đã chết nhưng lại tung tin ra ngoài như vậy. Hoặc là bọn họ có mưu tính khác, đến đúng thời cơ sẽ đột ngột xuất hiện, Hoa Dương Thái Hậu của nước Sở không phải cũng vậy sao. Bọn họ tính là tính cả thiên hạ, ai biết thật giả bên trong như nào

==> Ờm, có khi nào anh Hành chưa die không nhỉ, cầu mong là vậy TT.TT

Hoyyyy tình nhân Mộ Ải  của Phi Lâm xuất hiện rồi kìa, hú hú {:424:}{:424:}

Từ trên xuống dưới người y toát ra phong thái của người công bằng và tính tình cương trực, như một mũi nhọn ẩn mình nhưng vô cùng mạnh mẽ, đó chính là Sở Vương Sở Hình Thiên.

===> Tên Hình Thiên ở đây làm cái giề

P/S : Năm mới các sis có tung hàng nữa không ? ^^

À cho em hỏi, bao giờ anh chị mới gặp nhau vậy ? Cứ thế này thì buồn lắm

Bình luận

bbx
chắc là phải rất lâu, rất lâu rồi. Cho đến khi VK đủ mạnh để không là điểm yếu của Tuyệt, Tuyệt đủ mạnh để bảo hộ VK tuyệt đối...  Đăng lúc 9-2-2013 08:26 PM
hai anh chị khi nào gặp lại à?? giống như chữ ký của bạn far away...... =))) ít nhất mùng 5 mới có truyện vì cụ về quê rồi và MDH đang dở chứng lười =))  Đăng lúc 9-2-2013 02:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 10-2-2013 12:33:35 | Xem tất

* Bốp bốp bốp bốp*

Năm mới em sang phá nhà các sis đây *hắc hắc* {:407:}{:407:}

Chúc chị Kim và chị Nu sớm tìm được một anh Tô ho hen bằng xương bằng thịt ^^ {:418:}

Chúc Cụ và chị Ong sớm tóm được một soái ca và nhanh nhanh 'chống lầy'  {:424:}

Chúc MDH luôn luôn vui vẻ khỏe mạnh hạnh phúc {:408:}

*Tự lấy lì xì*

*Nhấc mông đi về*

Bình luận

cảm ơn em nhé, chúc em vạn sự như ý nhá  Đăng lúc 10-2-2013 07:48 PM
=)))) Em còn nhỏ sao dám tự dâng mình cho sói =))))  Đăng lúc 10-2-2013 06:08 PM
biết đâu được chớ,biết đâu em gái tình nguyện bị ăn thịt thì sao =))  Đăng lúc 10-2-2013 04:33 PM
=)))) Chỉ sợ chưa kịp vớt đã bị sói ăn thịt thôi sis ơi =)))  Đăng lúc 10-2-2013 03:21 PM
cảm ơn em :)) chúc em năm mới vớt được 1 chàng sói nhá :))  Đăng lúc 10-2-2013 01:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 15-2-2013 18:04:26 | Xem tất

Á á hôm qua định vào chúc mừng sinh nhật chị Ong MD mà em quên mất {:432:}{:432:}{:432:}

Chúc chị Ong sinh nhật vui vẻ

Xin chia buồn với chị, chị lại già thêm một tuổi rồi đó, chúc chị ngày càng mắc dịch nhé

Sớm chống lầy rồi sinh soái ca nhá, em muốn làm thông gia với chị Ong {:444:}{:444:}

P/S : Mấy chap này chắc ngược em chả dám đọc đâu, em chờ đến khi nào hai anh chị gặp nhau cơ {:402:}{:402:}

Bình luận

=)))) em tặng bom cho cả hố mà, một phát nổ banh xác hang hổ của các chị luôn=)))  Đăng lúc 15-2-2013 11:18 PM
cảm ơn cô trước nhé, 4 người 4 quả khuyến mãi thêm 1 quả nữa là 5, đủ để 5 bom phanh thây cô rồi :))  Đăng lúc 15-2-2013 10:58 PM
=))) em hiểu rồi ạ =)))) Em chả dám dây vào MDH đâu, sau này truyện hoàn rồi sẽ tặng cho mỗi chị một quả bom =)))  Đăng lúc 15-2-2013 10:51 PM
bệnh chung của MDH, miễn thắc mắc :))  Đăng lúc 15-2-2013 10:40 PM
ờ chị ong là chuyên gia ỷ thế hiếp người =))  Đăng lúc 15-2-2013 10:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách