Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 9-11-2012 17:39:25 | Xem tất
lâu lắm không đọc truyện nì jui,
mong đội ngũ edit cố gắng lên nha,
dù là mới edit nhưng mà mọi ng sẽ ủng hộ hết mình.{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-12-2012 00:34:54 | Xem tất
đọc chương này buồn cười Tuyệt ca quá, mùi giấm chua cứ gọi là...
còn Đinh Phi Danh này là người trong gia tộc của Khinh tỷ rồi,
tỷ ấy đã cho con đường rút lui rồi, ko biết là có tiếp tục tìm cách hại Tuyệt ca nữa ko?
cảm ơn các b đã edit truyện nhé! ^.^

Bình luận

hừ, không ở trong hoàn cảnh của ta các người cười gì, Vân Khinh chỉ có thể ở bên 1 mình ta, Vân KHinh là CỦA TA  Đăng lúc 23-12-2012 05:37 AM
đúng là cần thuốc trợ tim. Mấy chap tới tụi mình edit ngày xưa lẫn beta giờ đều đau hết cả não. Dồn dập, thế trận, đủ thứ trên đời.  Đăng lúc 23-12-2012 12:44 AM
thế thì chắc chắn trong hoàng lăng sẽ xảy ra chuyện jui, nhờ thế tc của 2 ac lại càng tiến triển hơn, càng ngày càng gay cấn, phải chuẩn bị thuốc trợ tim thui   Đăng lúc 23-12-2012 12:41 AM
bạn cứ an tâm, mấy chap sắp tới hại não vô cùng, gay cấn vô cùng, n cũng cảm động vô cùng ^^  Đăng lúc 23-12-2012 12:37 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 2-1-2013 22:02:29 | Xem tất
hôm nay m thấy ở đây tranh cãi gay gắt quá, m chỉ muốn ý kiến một chút thế này, m biết là các bạn editors vs beta đã bỏ ra rất nhiều thời gian và công sức để cho ra từng chap từng chap truyện chia sẻ cho mọi người, các readers như bọn mình thực sự rất cảm kích các b, không có các b thì làm sao bọn mình có cơ hội biết đến và được thưởng thức những cuốn truyện hay như thế này, nên trước hết m xin gửi lời cảm ơn chân thành nhất đến các bạn.
còn về phần comment, m nghĩ từng bạn vào đây đọc truyện, hoặc là làm SR hoặc là nếu thích và có cảm xúc thì hãy ghi lại những cảm xúc của m để tạo thêm động lực cho các b đã vất vả edit và beta truyện, còn không thì ko cần có ý kiến gì cả, để đừng làm ảnh hưởng đến không khí diễn đàn, m nghĩ đây là vấn đề ý thức cá nhân, đừng để người khác phải bỏ công sức ra nhắc nhở gì cả. M hi vọng mọi người vui vẻ, giữ hòa khí, để diễn đàn luôn náo nhiệt một cách 'tích cực' :):):)

Bình luận

uh, m thấy cmt 3 dòng cũng có gì là khó cả, :)  Đăng lúc 3-1-2013 12:49 AM
*_* đã comt thì hãy làm theo đúng quy định phải ko bạn? ko comt thì thôi, comt 3 dòng đúng tv thôi mà  Đăng lúc 3-1-2013 12:13 AM
^^  Đăng lúc 2-1-2013 11:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 2-1-2013 22:26:17 | Xem tất
Mình cũng ko biết là truyện nì còn có bản khác nữa,
nhưng thấy Kurt bảo chỉ khác 3 chương đầu nên có lẽ là không ảnh hưởng đến nội dung lắm,
có lẽ là mình đã đọc bản edit của LV trước nên m vẫn thích bản đó hơn. :)

Bình luận

có lẽ vậy :)  Đăng lúc 2-1-2013 11:24 PM
3 chương đầu chị LV làm sẽ logic thể hiện sự đau thương hơn hehe  Đăng lúc 2-1-2013 11:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 2-1-2013 23:32:45 | Xem tất
chờ chap sau nha, nghe đã thấy rạo rực rồi, thế này a Tuyệt là sướng nhất nhá, bản thân được đưa ra làm phần thưởng cho chị Khinh thì còn gì bằng nữa, a Hành này cũng vui tính thật đấy, lại có thể ban hôn theo cách này, :lol :lol
cứ sau sóng gió thì lại có 1 cảnh ngọt ngào, hết ngọt ngào lại có biến cho mà xem, m thấy Đinh Phi Danh đã thoát khỏi được lăng mộ thì có lẽ là thân phận của VK cũng ko giấu đc nữa rồi, ko biết điều gì sẽ xảy ra tiếp theo nhỉ?

Bình luận

chap sau tề tới đòi ng =)))  Đăng lúc 3-1-2013 12:08 AM
ờ cứ ngọt được tý là lại đổi sang có biến lol  Đăng lúc 3-1-2013 12:00 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-1-2013 18:43:09 | Xem tất
Kurt gửi lúc 28-1-2013 17:08
Chương 82 : Ranh giới sinh tử

Edit : Kurt

Tuyệt ca tin tưởng là 1 chuyện, nhưng mà còn nhiều thế lực tham dự vào chuyện này như thế,
ko biết là Khinh tỷ và Tuyệt ca có thể bình an vượt qua ko,
cảm ơn Kurt nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-2-2013 22:51:26 | Xem tất
Kurt gửi lúc 22-2-2013 22:31
Chương 90 : Thập diện mai phục (*)

Edit : BW_mylove_SG

ui, buồn quá, thế này thì lại phải gian nan đi tìm truyện đọc jui, lúc m nhìn thấy chữ drop mà giật hết cả mình ý, cũng may mà đọc kỹ lại thấy các b bảo là vẫn làm tiếp, chỉ là ko post lên kites nữa, m thấy rất buồn, nhưng cũng hiểu được chuyện này, dù thế nào, m vẫn luôn ủng hộ các b, các b cố lên nhé, đừng bỏ cuộc, chỉ cần các b tiếp tục là m vui jui, ^.^

Bình luận

ok, m sẽ chờ các b, :)  Đăng lúc 23-2-2013 11:22 PM
ừ đúng rồi đấy, tụi mình định post hết lại rồi mới tung chương mới :))  Đăng lúc 23-2-2013 11:15 PM
m tìm thấy jui, có phải trên đó, các b đag post đến chương 40 đúng ko  Đăng lúc 23-2-2013 11:09 PM
bạn cứ việc lên google mà gõ ba chữ MDH là sẽ tới nhà tụi mình thôi :))  Đăng lúc 23-2-2013 10:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách