Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 31-12-2012 22:53:25 | Xem tất
Đọc chương 71 xong, phải lật lại từ đầu đọc lại, vì đọc lâu quá không nhớ khúc đầu ra sao nữa rồi.
Cái chương, cắt cái rụt khi đang muốn biết cái con đó là con gì?
Thanks đã làm truyện vào ngày cuối năm như thế này nha, iu MDH nhiều nhiều.

Bình luận

chúc bạn năm mới vui vẻ  Đăng lúc 2-1-2013 04:33 AM
có 72 rùi kìa bạn, chúc bạn năm mới vui vẻ  Đăng lúc 1-1-2013 02:38 AM
Chúc mừng năm mới :)  Đăng lúc 31-12-2012 11:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 3-1-2013 19:31:15 | Xem tất
Mong muốn đọc cái chương sau quá đi, anh Tuyệt được đưa ra làm phần thưởng, nhưng mình nghĩ chắc ảnh cũng tự hào lắm vì dù dùng cách gì thì chị ấy cũng về tay anh thôi.
Chờ sau đám cưới là tới .... haha... đợi chờ thôi.
MDH, cảm ơn các bạn nhiều nhiều nhé. Năm mới chúc toàn thể mọi người trong MDH hạnh phúc, cuộc sống có nhiều niềm vui, nhiều điều tốt đẹp sẽ đến với mọi người.

Bình luận

chờ đám cưới, chờ động phòng chắc cũng sang mùa hè năm 2013 =))  Đăng lúc 6-1-2013 10:24 PM
đám cưới hả, còn khuya hic, chúc bạn năm mới vui vẻ nhé  Đăng lúc 4-1-2013 01:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-1-2013 22:00:08 | Xem tất
Bạn yk_nhubinh kêu là chờ đám cưới và động phòng phải đợi tới hè, tin thần ham hố và tính tò mò lấn áp, không thể chờ nổi, cuối cùng mình đành lôi convert ra đọc thiệt là hại não mà. Nội chuyện tìm ra cái chỗ cần đọc thôi mà muốn khùng, sau đó ngồi đọc 10 chữ bỏ hết 6, hiểu 4, rồi mù mờ.
Edit: Chu Ngọc mà... may mà không phải câu tắt đèn buông màn đó.
Tiếp tục ngồi hóng chương mới.

Bình luận

Feb
Mình cũng đọc convert đoạn động phòng rồi, cả 2 đều dễ thương. Cơ mà vẫn hết sức ngóng bản edit.  Đăng lúc 9-1-2013 05:54 PM
ntt
Vậy là phải ngồi đợi thôi, không biết nặng tay thế nào đây. Mong chờ quá đi, chác tới đó cổ dài luôn quá.  Đăng lúc 9-1-2013 05:16 PM
bạn ko biết hồi đó chị ong với cụ nặng tay lắm, chém 2 chap H của chị ngọc trở thành vô cùng nóng bỏng luôn =))  Đăng lúc 9-1-2013 08:42 AM
edit vậy đc rồi, bạn đọc rùi thì đừng xì poi nữa nha  Đăng lúc 9-1-2013 02:25 AM
ntt
Cứ mỗi lần chịu không nổi, mình lại lôi convert ra đọc, sau đó lại bỏ cuộc, không biết đây đã là lần thứ mấy rồi. Minh edit vậy đã được chưa.  Đăng lúc 8-1-2013 11:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 9-1-2013 17:09:51 | Xem tất
Đọc xong cái chương 75 thiệt là...
Ghét thằng Thái tử hơn cái ông Thiết gì gì đó, sao lúc đó lại phế tay người ta, rồi sau đó thấy người ta tài lại muốn bề trợ giúp nước mình, ghét...
Trong thời gian chờ mình lại lôi Thú phi đọc lại từ đầu, coi mấy khúc đầu anh chị gặp nhau...khác xa so với bây giờ. Anh Tuyệt quá bá đạo, bá đạo từ đầu tới cuối. Chị Vân em hâm mộ chị, sao chị có thể chịu đựng được vậy.
P/s: Tiếp tục hóng chương tiếp theo.

Bình luận

sẽ có màn nv cũ xuất hiện đó, đáng ghét lắm lun chờ đi =))  Đăng lúc 10-1-2013 12:46 AM
ntt
Mình biết, nên mới càng ghét đó chứ, mìn gì chuẩn bị sẵn hết rồi, chỉ cần chương mới là thả.  Đăng lúc 9-1-2013 09:10 PM
mấy chương tới có cái màn đáng ghét lắm, chuẩn bị sẵn bom mìn dần đi =))  Đăng lúc 9-1-2013 06:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách