Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 5-5-2012 16:26:35 | Xem tất
luyện hai ngày, rốt cuộc cũng luyện thành công 50 chap thú phi, thích tác phong viết chuyện của CN quá, định chờ hoàn rồi luyện luôn nhưng tại khềm lòng không đạu....tuyệt ca và mặc ca của đạo tình gần giống nhau, thích cắn người nhưng cắn người con gái mình thích thôi, cũng thích ba đạo nhưng nữ chính của chúng ta cũng giống chúng ta, càn bá đạo thì càn manly nên cũng để các ca ca bá đạo cho đã đi hihih....nhưng tuyệt ca cưỡng hôn khinh tỷ hơi nhiều, đếm đi đếm lại nhiều không sao đếm, mặc ca lại chĩ hôn 1 lần tâm tỷ thôi, tha cho mình vô nhà thú phi lại rinh luôn mặc ca của đạo tình, tại dạo này đọc chuyện của CN, thích hành động nên cảm thấy chắc tác giã cũng không ngại mình so sánh nhĩ, bản thân mình thì rớt xuông hai hố luôn rồi...mỗi chuyện có cái hay của nó không thể chê chỗ nào được....

Bình luận

tác phong,lạnh lùng, tính toán, sử việt sử người của mặc ka và tuyệt ca tuy giống nhau, nhưng mình nhận ra , trong tình yêu tuyệt ka hình như nhanh hơn nhĩ, chưa chi mà đã   Đăng lúc 5-5-2012 04:46 PM
và trong TP, có n~ tc khác ngoài ty như tình anh em, gđ, bạn bè, đồng môn ... khá cảm động. ĐT thì quá ít đất để các nv ấy thể hiện, đáng tiếc.  Đăng lúc 5-5-2012 04:30 PM
hiện tc với Ly Tâm nh lắm, n TP thì khác, càng về sau sẽ càng thấy Tuyệt ka thể hiện tc đb nhiều (có H nữa mà :)) )  Đăng lúc 5-5-2012 04:28 PM
rất bt bạn ạ, hồi mới đọc ĐT mình cũng toàn bị so sánh như này. Nhưng bh thì hết rồi, vì cơ bản mình đã thấy họ khác nhau khá nhiều. ĐT k cho đại ca thể   Đăng lúc 5-5-2012 04:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-5-2012 16:46:30 | Xem tất
tác phong,lạnh lùng, tính toán, sử việt sử người của mặc ka và tuyệt ca tuy giống nhau, nhưng mình nhận ra , trong tình yêu tuyệt ka hình như nhanh hơn nhĩ, chưa chi mà đã đòi ăn khinh tỷ, làm khinh tỷ đòi chết để bảo tồn sự thanh bạch, tuyệt ka cũng tốt nghiệp cấp thích rồi còn gì...còn mặc ca hình như 90 chap rồi, chỉ ôm tâm tỷ ngũ thôi chứ ý nghĩ ăn hình như mặc ka chưa nghĩ qua nhĩ (thích đại ca ở chỗ, lãnh đạm giống người, nhưng cũng biết mặc ca khác xa tuyệt ka, chắc do tuổi tác chênh lệch) nhưng tóm lại mặc ka tuyệt ka mỗi người một vẽ, CN khắc hoạ hai người hoàn toàn không thể so sánh được chĩ tại đang rớt hai hố nên mình nghĩ chút thôi hhihihi nếu CN để mình rớt thêm 1 hố mới nữa chắc mai dậy không nỗi đi làm, đi học, mà mang cái mềm vô nhà đạo tình xin ngũ rồi tiện thể nghía sang nhà thú phi luôn...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 25-5-2012 16:56:06 | Xem tất
“Sau này ta không muốn nghe thấy hai chữ cám ơn!” Người mình cả, cám ơn cái gì, muốn tỏ ra khách sáo xa lạ với hắn chắc, đừng hòng!

đọc tới đoạn này thì biết đọc cô tuyệt có tính chiếm hửu cao cơ nào rồi, muốn xa lạ mà được à, dính vô đọc cô tuyệt củng khó thoát ra vạy thì chúc vân khinh may mắn đi, vân khinh mà muốn giử khoảng cách với đọc cô tuyệt củng hơi khó rồi, ai biểu vân khinh lấy đồ của người ta làm chi, cay cổ cầm đó đó, khổ, chỉ vì cây cổ cầm mà cuộc đời này cái tên vân đạm phong khinh phải gắn liền với đọc cô tuyệt...đọc cô tuyệt và vân khinh đúng là lại thêm cho bầu trời ngôn tình thêm 1 cặp trời sinh nửa rồi....

khổ, lại phải pha trà, dạo này cứ nhảy hố, tốn không biết bao nhiêu trà, hóng chap mới
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 16-7-2012 03:17:11 | Xem tất
cảm ơn các bạn với tấm lòng chân thành, mình rất thích chu ngọc, rất muốn viết nhiều về tuyệt ka và vân kinh nhưng cứ cảm thấy lọt vô thì phải đợi rất lâu mới có một chap, gần quên hết cốt chuyện nhưng lại mê, lại phải đi đọc lại từ đầu, chuyện của chu ngọc dài nhưng nếu theo dỏi ko kịp thì sẽ bị lost, chuyện lại rất hấp dẫn qua từng trình tiếc, mình cũng nghe LV busy, bận như vậy mà LV cũng chịu khó edit phục vụ bà con nên đợi chờ...nây nghe tin nhom MDH edit đả hoàn bản edit thì có lẽ mỗi một tuần cũng đọc được thú phi 2 hay 3 chapter, ôi vui mừng ko thể tả...vậy thì đợi LV beta nửa thôi...(từ nây có thu phi đọc dài dài rồi) ĐT vừa kết thúc mình mang mềm vô đây pha trà hóng hóng

Thank again
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-12-2012 16:52:51 | Xem tất
Ôi Độc cô Tuyệt và Vân Khinh đả trở lại, luyện tới đây rồi
Lâu quá lại không nhớ được nữa, thồi đi đọc lại để theo
kịp cũng để nhớ lại, đọc chắc hẳn lần này là 3 lần rồi

cám ơn, hóng chap mới

Bình luận

ss cũng thích tuyệt ca và Kinh tỷ ạ? E cũng đang luyện lại đây! ^^  Đăng lúc 9-12-2012 05:05 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách