Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 16-1-2013 22:32:00 Từ di động | Xem tất
Woa..truyện thiệt là hay quá đi!! Anh Tề này có thủ đoạn vô biên như anh Tuyệt không ta!! Thích mấy nhân vật nam quá đi à..*cười gian*..khứa khứa.. Cơ mà em muốn nghe tiếng đàn của Vân Khinh quá đi..mà em đọc bằng dt không nghe được..*hức hức*.. Mà cũng tại đọc bằng dt nên cmt trước của em bị spam á..xin lỗi mấy ss nhiều thiệt nhiều nha..tha thứ cho pé *ngây thơ vô số tội* nha..em sẽ rút kinh nghiệm..bởi vậy em mới nói lòng vòng lằng ngoằng nãy giờ luôn nè..hi hi..mấy ss cố lên nha..5ting..em không hối đâu..iu kites lắm lắm lắm..*hun hun hun* *chuz chuz* :-D :-D :O

Bình luận

em onl ipad vẫn nghe đc á cụ D  Đăng lúc 17-1-2013 03:47 AM
để mình treo link youtube cho các bạn đọc bằng đt mở ^^, mình on đt cũng k thấy link zing.  Đăng lúc 16-1-2013 10:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-1-2013 22:36:46 Từ di động | Xem tất
Kurt gửi lúc 17-1-2013 16:52
Chèm chẹp, định là tối nay về sẽ ráng beta cho xong 77 để post, chứ tối mai bù đầu l ...

Sao vậy?! Sao lại như vậy hả chời!? Mấy bạn cmt đúng quy định xíu đi.. Chú ý mấy ss nhắc nhở xíu đi.. Không muốn truyện đang như vậy mà bị drop đâu.. *hức hức* ..đang hay mà..đang kịch tính lắm mà.. Truyện mà drop là hẫng lắm á.. Để ý dùm đi mọi người ơi!! *lời kêu gọi chân thành luôn á* .. *hức hức*.. MẮC DỊCH HỘI fighting.. Em iu mấy ss lắm lắm lắm.. *mắc cỡ quá đi* *khửa khửa *.. :) :) :)

Bình luận

chời bạn capslock lun hả =)) có 77 rùi kìa  Đăng lúc 18-1-2013 02:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 18-1-2013 23:46:33 Từ di động | Xem tất
Woa..bữa nay ngày gì mà hên gê ha.. Vòng ra vòng vô hai lần đọc luôn 2 chap.. MDH bữa nay có chuyện vui ha ss?? Hyhy.. Chừng nào Đinh Phi Tình mới xuất hiện đây.. Xử cái tật ngông với "độc chiếm hữu" của đại ca Tuyệt nữa..hôhô ><
Đọc 2 chap này xong mới thấy sự giả tạo của mấy lão già họ Đinh nè..
Ùi thủ đoạn trả thù của anh Tuyệt nữa *ác gê*.. Mai mốt đố ai dám chọc ảnh với người của ảnh.. *hắc hắc*..
@@ Ước gì ngày mai cũng giống bữa nay luôn..ss 5ting!! *hun chóc chóc*... ;> :-* ;>

Bình luận

:)))  Đăng lúc 19-1-2013 05:32 PM
ờ ... thì ... là .... =))  Đăng lúc 18-1-2013 11:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách