Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 18-1-2013 00:44:13 | Xem tất
Hey, Lâu rồi mới đọc lại truyện cổ trang TQ. Thú Phi này hay quá, đọc một lèo 50 chương. Mắt sắp bị lòi ra luôn rồi nè, (tui bị cận nặng mà). Nhưng mà thích, văn của Chu Ngọc ngược, nhưng không quá độ như DLVT. Cảm ơn MDH nhiều nhé, Sau khi thưởng thức xong những chap còn lại sẽ tìm tòi tác phẩm khác của các bạn đọc tiếp. Với tốc độ đọc này thì phải nhảy vài hố ở Kites thôi ak.

Bình luận

win
uhm minh thay anh Doc sung chi Khinh qua troi ma^^, hic vao bang dt k go dau dc, sory TT^TT  Đăng lúc 18-1-2013 03:11 AM
CN ngược đâu, sủng quá chời còn giề hở bạn :)))) sủng theo phong cách ĐCT, chưa tới màn ngược...thiệt đâu =))  Đăng lúc 18-1-2013 02:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-2-2013 14:49:40 | Xem tất
Hi, lâu rồi không comt. Truyện càng lúc càng hay, mình đợi 5 chương mới đọc luôn một lượt, không hối mọi người edit đâu, cứ ra truyện như dự kiến là ok rồi. Hic, đừng có Drop như thứ nữ là được.
Thực ra đọc cổ đại có 1 điều mình khó nhớ là nhân vật đôi khi nhiều quá>>>> hay bị đãng trí nên quên, đọc tới người này lại chẳng rõ là đã xuất hiện ở đoạn nào, lại lội page để đọc lại. Thanks MDH nhiều nhé, năm mới làm việc mới đi thôi.......

Bình luận

TP mà xuất bản sẽ dành dụm tiền để mua, nhưng mà truyện do MDH edit & beta thì phải đọc hết, văn phong mỗi người mỗi khác đang quen với kiểu của MDH rùi!!!!   Đăng lúc 17-2-2013 05:33 PM
Thứ nữ bị drop vì hoàn cảnh bắt buộc mà bạn ơi, nhưng cũng đang mong có nxb nào đó mua TP cho rồi :))  Đăng lúc 17-2-2013 04:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách