Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 29-12-2012 00:02:15 | Xem tất
Giời ạ, cái kiểu này là thả ngư lôi vào tàu ngầm làm nổi ráo trọi hết trơn, trôi tuốt tuột cả chục trang.
Hầy, mê cái bộ này từ bên Lãnh Vân Hiên, cứ qua đấy đều đều rồi đến lúc chiến tranh bùng nổ là tưởng chia tay vĩnh viễn. May vẫn còn được đọc, cảm ơn MDH.

P/S: Quà này làm hộc máu thiệt đó.

Bình luận

quà này tức hộc máu hả hehe  Đăng lúc 29-12-2012 03:18 AM
trôi của >30 pages luôn chứ chục trang gì bạn ơi =))  Đăng lúc 29-12-2012 12:04 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 18-1-2013 21:23:35 | Xem tất
Ta nói ...
Mêt ghê nhen !!!
Đọc cũng lắm truyện rồi, chưa thấy topic nào trôi trang lẹ như này. Thấy up chương mới, mục lục chưa lên, tìm nãy giờ không thấy chương truyện mới là sao, ta lật xuôi lật ngược xẹt xẹt qua xẹt xẹt lại đỏ cả mắt, bực cả mình, đành bò lên quánh 1 cái còm gọi là ... cho đỡ tức.
Ờ mà càng đọc càng thấy Chu Ngọc tỷ tả người như tả tiên nhể, Tiểu Tuyệt với Khinh Nhi toàn khí chất ngời ngời cả làm đôi khi mình nghĩ chắc mình thuộc lĩnh vực mới là sắc lưỡng chứ không phải sắc nam hay sắc nữ nữa. Thiệt phân vân :"<
Thôi, ta đi tìm trang có chương mới tiếp đây.

Bình luận

77 trang 161 ấy, vì mod chưa dọn dẹp hết các bài spam mà làm mục lục sẽ bị lệch link ="=  Đăng lúc 19-1-2013 04:48 PM
@Cút: Aiza, cô ráng đi, cô lười làm mục lục là tôi tăng độ mất @@ Cái gì mà cmt ì xèo trôi trang vèo vèo kiểu này lỡ ... ko onl 1 ngày chắc bữa sau ko biết tìm kiểu g   Đăng lúc 18-1-2013 09:41 PM
77 page 161, mình lười mần mục lục quá.  Đăng lúc 18-1-2013 09:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 22-1-2013 19:08:31 | Xem tất
Hôm nay tăng ca, vừa xong việc mò mò vào đọc truyện tự dưng ngẫm ra một chuyện thấy hơi ... mắc cười. Mong các tỷ, các muội bỏ quá cho nếu tại hạ có lỡ phát ngôn khinh suất làm nặng lòng các tỷ, muội.

Vốn tại hạ là một tàu ngầm :"> chính hiệu mác đờ in hội lặn, thường có thói quen soi truyện, nhưng ít khi ló mặt cho thiên hạ biết rằng "có ta đây". Phần nhỏ là vì không thích viết cái gì "kém chất lượng", phần lớn là ... e hèm.. lười. Và tại hạ biết cũng không ít người thích làm ẩn sĩ như mình.

Nhưng vô danh như thế vẫn được sự ưu ái của Mắc Dịch Hội bằng một món quà, nếu tại hạ nhớ không lầm, là ở chương 70. Quả thực, ngày ấy lặn vào, tại hạ đã suýt hộc máu ... vì độ nặng ký của món qua "có như không", "hiện mà ẩn". (Chắc không ít ẩn sĩ hộc máu giống tui).

Rồi kết quả (lẫn hệ quả) của ẩn ẩn hiện hiện ý là ... cmt rải như mưa, như tuyết, như bom, như đạn và như ...rác. Âu là ai cũng muốn đọc, nhưng muốn viết gì đó thì ít, không biết viết cái gì lại nhiều kèm theo quy định đã viết là phải 3-dòng-nghen treo băng rôn đỏ nhưng mấy được mấy ai nhớ cho ?

Bây giờ, mỗi lần truyện trôi trang vèo vèo, tìm muốn đỏ mắt mà điểm lại những cmt tâm huyết, chia sẻ, hâm mộ và dĩ nhiên là phải đúng quy định lại ít hơn số gõ-cho-có-để-đọc-truyện. Có thể nói là thành công vì moi ra được số lượng tàu ngầm kinh dị đến vậy và đánh giá được lượng fan của Thú Phi nhiều đến mức nào.

Tóm lại, cảm ơn MDH đã bỏ công edit và tặng quà để hôm nay mình cãi nhau với sếp xong, lại có chuyện để ngẫm và cười nổi. (Còn không đập đầu vào tường rồi).

P/S: Tổng kết cuối năm, hơi quỡn.

Bình luận

:)) chúc bạn đọc truyện vui vẻ :x  Đăng lúc 24-1-2013 04:58 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách