Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 2-1-2013 23:38:41 | Xem tất
Đọc cái xì poi ta cứ tưởng tượng ra cảnh Tuyệt được gói như món hàng, thắt nơ ở cổ để tặng cho Vân Khinh =))
Chap này vừa đọc vừa mường tượng ra cảnh phủ Dực Vương gà bay chó sủa, náo nhiệt tiếng người tiếng thú ầm ĩ, thật là thích. Mình cũng muốn có một chú hổ con để chơi như kiểu chơi với mèo ý.:$

Bình luận

cô này thích dìm anh quá chời =))  Đăng lúc 3-1-2013 12:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 12-1-2013 14:48:13 | Xem tất
Các cô cứ từ từ mà làm, truyện Thú Phi vừa dài vừa khó, edit như các cô là quá nhanh rồi ý, kệ ai muốn giục thì giục. Các cô cũng đừng bực mình làm gì vì đã là diễn đàn thì là ngôi nhà chung có người này có người kia mình cũng chả thể quản được hết các comment spam.
Các cô cố gắng lên nhé, tôi theo Thú Phi từ năm ngoái rồi và vẫn kiên trì chờ để được đọc nốt.
Yêu các cô lắm ý **hôn hôn sờ sờ**.

Bình luận

hì hì lại có cô này kì cựu  Đăng lúc 12-1-2013 10:56 PM
xD  Đăng lúc 12-1-2013 05:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 18-1-2013 23:16:52 | Xem tất
Nhân vật khác lên sàn? Có phải nhân vật được nhắc từ đầu truyện mà chưa lộ diện? Nhân vật mà được VK hết lòng thương yêu, bà bà của cô hay là lại có giai nào nữa?
Dạo này nhiều truyện ngược, duy có truyện này là oánh nhau bừng bừng tình cảm ngọt ngào kéo lại :)

Bình luận

yêu = tin tưởng tuyệt đối mà hehe  Đăng lúc 20-1-2013 04:15 AM
Chị biết mà :D. Hai người này yêu nhau luôn tin tưởng nhau.  Đăng lúc 19-1-2013 05:35 PM
Thú Phi ko "ngược" theo "cẩu huyết" đâu :"> chị cứ yên tâm đi :))  Đăng lúc 19-1-2013 05:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 21-1-2013 16:19:52 | Xem tất
Chương này đáng yêu nhỉ. Chu Ngọc tả cảnh VK chơi đùa với đám thú cưng rồi đám thú cưng và Tuyệt tranh giành VK ra sao, cả cảnh chúng nó nằm xem Tuyệt tức giận rất đáng yêu.
Chuẩn bị cưới đến nơi thì bà bà xuất hiện, đây là ý trời hay là sự sắp đặt sẵn? Liệu lần này đi tìm bà bà có biến cố gì xảy ra gây trở ngại cho Tuyệt và VK bên nhau ko?
Mong chap mới của các nàng.

Bình luận

em thích nhất mấy cảnh này trong truyện ý, thích đọc đi đọc lại =))  Đăng lúc 21-1-2013 07:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 27-1-2013 21:38:57 | Xem tất
Vân Khinh mà là gian tế thì trong lăng mộ cả ĐCH lẫn ĐCT đã không ai thoát được rồi.
Bản thân VK có lẽ cũng ko biết thân thế thực sự của bà bà, chỉ biết là bà bà dạy âm công và chăm sóc mình thôi.
Lần này ĐCT vừa ra tay với Tề Chi Khiêm thì bà bà lập tức xuất hiện. Đầu tiên là dẫn VK xuất cung, mà ĐCT sẽ ko đẻ VK đi 1 mình, sẽ đi theo. Sau đó dụ nốt cả Tần Vương xuất cung, quăng 1 mẻ to tóm cả lũ. Ở trong sơn động chật hẹp, đường vào hiểm trở thế thì VK làm sao mà phát huy được sở trường điều khiển thú chứ. Chuyến này là lành ít dữ nhiều rồi.

Bình luận

Thú ở đâu đó mà đk =)). Bạch Hổ vương chỉ làm vương ở núi Phỉ Thúy thôi à.  Đăng lúc 27-1-2013 10:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 31-1-2013 11:57:38 | Xem tất
Không có zai này bên cạnh lại có zai khác :)). Nói đùa vậy thôi chứ trong lúc này đúng là ko thể ở bên cạnh Tuyệt được, mặc dù Tuyệt ko nghi ngờ VK nhưng còn bao nhiêu tướng sĩ, binh lính đi theo chứng kiến Vk đúng là đệ tử của Hoa Dương Thái Hậu, làm sao có thể bỏ qua cô được khi mà nguyên nhân là từ cô mà ĐCH mới bị thảm sát.
Phi Lâm xuất hiện lúc này đúng là kịp thời khi mà VK ko có chỗ để đi. Hai thầy trò tiếu ngạo giang hồ với nhau, đến tai Tuyệt ca chắc lại ghen nổ mắt =)).
P/S gửi đến các độc giả: Bạn nào đọc cv rồi thì cũng nên lịch sự đừng xì poi ra mất hay. Hãy tôn trọng những người mất công cặm cụi edit cho các bạn những dòng văn mượt mà để đọc. Nếu có xì poi thì chính những editor sẽ là người làm việc đấy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 15-2-2013 22:00:00 | Xem tất
Chúc mừng sinh nhật cô Ong nhé. Chúc cô luôn xinh tươi, hạnh phúc trong tình yêu, may mắn trong cuộc sống và luôn nhiệt huyết trong công việc edit :).
Tết nhất mải ăn, mải chơi, mải ngủ quá nên giờ mới mò vào chúc tết các cô.
Chúc các cô MDH năm mới vạn sự như ý, tỷ sự bất ngờ nhé ^^!

Bình luận

Cảm ơn cô nè, chúc cô năm mới hạnh phúc :X  Đăng lúc 16-2-2013 05:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 17-2-2013 18:10:11 | Xem tất
Mộ Ải và Phi Lâm là hai kẻ tinh đời, ánh mắt nhìn nhau khi nói VK và TQK giống nhau là có ý gì? Không lẽ thân thế của VK vẫn còn có bí mật nữa? Mình nhớ không nhầm là VK cùng bà bà đi qua rất nhiều nơi ngoại trừ Hàn quốc, còn TQK lại là tam thái tử của HQ. Liệu VK và Hàn quốc có liên quan gì đến nhau ko?
P/S: Cái xì poi của cô đọc mà đoán được chết liền đó. Ít ra cũng bật mí là nam hay nữ, nhân vật mấu chốt hay ko chứ truyện này tuyến nhân vật dầy như vậy sao đoán được.

Bình luận

ờ như thế mới là xì poi kiểu MDH =)) nói ra hết thì còn gì là thú vị =))  Đăng lúc 17-2-2013 07:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách