Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 27-1-2013 22:56:41 | Xem tất
làm sao Vân Khinh lại là gian tế đc cơ chứ >"< chị ý còn không biết thân phận thực sự của bà bà là gì, làm sao mà là gian tế đc >"<

đây là một cái kế của họ Tề bày ra, đúng là nham hiểm thật, haizzzz nếu Tần quốc muốn thống nhất thì sẽ có 2 đối thủ lớn là họ Tề và họ Sở đây

nhưng cái kế này cũng có cái hay của nó, làm tăng thêm niềm tin của anh Tuyệt với chị Khinh, 2 anh chị lại càng thêm yêu thương nhau hơn

nhưng anh Hành cũng hồ đồ quá, vua gì mà không suy tính trước sau, vừa nhận đc tin cấp báo thế đã vội vã chạy đi haizzzz. biết đâu tên Mặc Chi kia là gian tế thì sao?

cảm ơn các chị, vẫn vấn đề cũ, các chị xinh đẹp đáng yêu cho em đọc ké mới :">

Bình luận

em kệ, sai em vẫn muốn ké :(  Đăng lúc 27-1-2013 11:34 PM
đọc cái gì ké=)) bản cũ hả, bản cũ sai be bét bị xóa sạch rồi =))  Đăng lúc 27-1-2013 11:31 PM
Không có nữa đâu cưng, đã del sạch link và giờ chỉ có file word và file word thì ko thể gửi cho bất cứ ai nữa. Nên vấn đề cũ vẫn là: không ^^  Đăng lúc 27-1-2013 11:27 PM
đợt đấy em có biết đâu ạ :(( chị cho em ké với đi mà :((  Đăng lúc 27-1-2013 11:24 PM
nguyên cả thời gian dài tụi tôi cho mọi người đọc trước thì cô k xin, đến khi tụi tôi k cho ai đọc ké nữa thì cô lại xin. Muộn rồi kưng :))  Đăng lúc 27-1-2013 11:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 28-1-2013 20:26:33 | Xem tất
em đã bảo rồi mà, chị Khinh làm sao mà là gian tế được, vớ va vớ vẩn

thực ra để ý thì có thể thấy, bà bà kia thực sự quan tâm và có tình cảm với Vân Khinh, đây không phải giả

chắc có lẽ bà quá lâu không được gặp con trai, mà có khi cũng không biết sống chết của con mình thế nào nên dồn hết tình cảm dành cho con ruột sang cho Vân Khinh cũng nên ấy

ôi cái xì poi *ôm im* chị Khinh bị thương sao??????? hức hức hức hức *đau  lòng không thôi*

em cảm ơn chị, vẫn vấn đề cũ, chị cho em ké với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 29-1-2013 13:01:02 | Xem tất
để em trả lời câu hỏi ở tít nhá

e hèm, thực ra em có ý định mua bản quyền TP, nhưng mà chưa thấy mấy chị giao bản thảo gì hết :(

để bao giờ mấy chị giao bản thảo cho em cái đã rồi kí hợp đồng sau nhá :x

Bình luận

em đừng hỏi nữa, MDH đã bảo ko là ko mà, một khi đã làm lại là ko share cho ai hết nữa mà, em phải hiểu chứ :| em hỏi nhiều quá rồi đấy >"<  Đăng lúc 29-1-2013 07:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 29-1-2013 21:07:03 | Xem tất
đánh một giấc rồi dậy ai ngờ đã có chương mới, vui quá là vui lá là la

đọc hết chap này chẳng hiểu em có cảm xúc gì T________T buồn vui lẫn lộn không đâu vào với đâu cả

đọc xong câu xì poi của chị Cút lại càng não nề hơn
    Gần trong gang tấc mà biển trời cách mặt

lẽ nào câu nói này ám chỉ anh Tuyệt và anh Hành? không phải anh Hành ... đó chứ chị??????

ôi, đau lòng quá, không chịu nổi mất *ôm tim nức nở*

Bình luận

chắc là bản mới có, chứ em đọc cv làm gì có câu đấy đâu?  Đăng lúc 29-1-2013 09:28 PM
Câu này. Có trong văn án thứ nữ :))  Đăng lúc 29-1-2013 09:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 5-2-2013 22:07:42 | Xem tất
gần tuần nay em đang đắm chìm trong hố Dụ tình, vừa mới mần xong mới nhảy ra các hố khác đọc bù mấy chap mới :">

em đọc 1/3 chap 84, thấy lạ lạ, sao nó cứ không liên quan đến chap trước, hóa ra là chưa đọc 83 đã nhảy sang 84 =)) thế là lại phải quay lại đọc 83

đúng là không đâu âm hiểm bằng hoàng cung, hết giặc ngoài rồi lại giặc trong haizzzzz

chỉ tội cho chị Khinh, tự nhiên bị tội oan :( may có anh Phi Lâm xuất hiện kịp thời, không thì.... thảm hoa xảy ra mất T______T

Chu Ngọc này đúng là biết cách hành hạ độc giả, toàn đến đoạn gay cấn thì ngắt mới đau :((

cảm ơn các chị :x em hóng chap mới :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 10-2-2013 23:33:51 | Xem tất
bận tối mắt tối mũi mấy hôm Tết, giờ em mới đọc được chương 85 đây *phù phù*

lạ nhỉ, mấy chap gần đây toàn nói về cuộc sống xung quanh chị Khinh mà chẳng đả động gì đến anh Tuyệt gì cả

ít ra phải cho người ta biết tâm trạng khi người yêu mất tích như thế nào chứ :(

cái lạ thứ 2, tại sao họ Sở kia sang nước khác mà lại đem theo thuộc hạ kém cỏi như thế? không giống hình tượng bình thường chút nào, cả thái độ đối với chị Khinh cũng quay ngoắt 180 độ thậm chí còn là 360 độ nữa chứ =.='

chết thật chết thật, Tết nhất ở nhà bài vở chồng chất mà em không có hứng động đến, chỉ lo đọc truyện :( hôm trước em đọc bộ Thế thân - Túy Thái Bình rất hay. ngược, cung đấu, HE. tuy là 185 chương nhưng mỗi chương rất ngắn có khi 4 5 chương truyện đấy mới bằng 1 chương Thú phi ấy

các chị có truyện nào hay hem, giới thiệu em với *chớp chớp* nếu không có chắc em lại cắn răng mần cv Thú phi mất (mặc dù không muốn thế)

cảm ơn các chị, chúc các chị ăn Tết vui vẻ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 13-2-2013 17:53:17 | Xem tất
em vui quá, hạnh phúc quá, cuối cùng thì các chị cũng tung hàng *chấm chấm nước mắt*

cả năm nay mới nhìn thấy các chị, không biết có chị nào tăng cân hay thiếu cân nào không *hức hức*. tăng cân là tốt, thiếu cân thì đúng là buồn mà

thôi không lảm nhảm linh tinh nữa, vào vấn đề chính. e hèm

không ngờ được là nhìn anh Phi Lâm cà lơ phất phơ thế mà cũng kinh ghê ta. võ công, âm công đều tinh thông lại còn pờ rào nữa chứ, em hâm mộ chết mất *nhỏ dãi*

anh Mộ Ải này cũng không phải tầm thường, người của Triệu quốc à *sờ cằm* có khi nào lại là quan to ông tướng không đây ta hèhè

cứ tưởng anh Tuyệt nhà mềnh là năm bờ oăn rồi, ai ngờ còn có anh PL và MA còn đỉnh hơn nữa chứ haizzzzz. mềnh đúng là ếch ngồi đáy giếng mà

ồ mà em thắc mắc, anh Phi Lâm giỏi võ công này, giỏi âm công này, võ công thì không nói, có thể học từ bé rồi chăm chỉ luyện tập cùng có tư chất là ổn. thế nhưng âm công thì em thấy cứ lạ lạ, âm công tuyệt đỉnh như thế, mà toàn thuộc loại tuyệt chủng, chắc hẳn phải từ hàng chục hàng trăm năm trước, thế anh học đâu ra và quan trọng là bây giờ anh bao tuổi????? nói là tầm u30 40 thì không hợp với khuôn mặt. nói là đầu 2 thì em không tin đâu nhé *nghi ngờ*

đọc truyện có cái rất là lạ, không bao giờ thấy tác giả khai thật tên tuổi họ hàng hang hốc của nhân vật ra cả =)) chỉ trừ 1 số trường hợp. thế sao mà độc giả có thể tưởng tượng được nhỉ *xoa cằm*

huraaaaaa hôm nay em nói nhiều quá *xấu hổ* cảm ơn các chị, xin phép các chị cho em xuống ăn cơm và mời cả nhả ăn cơm luôn nhá ạ >:D<

Bình luận

ơ nhưng e ko biết tới giờ là phải lặn sâu ư =))  Đăng lúc 14-2-2013 09:58 AM
ủa, đã đến 12h đâu chị ơi :((  Đăng lúc 13-2-2013 11:33 PM
boong boong, tới giờ rồi, chúc bé ngủ ngon =))  Đăng lúc 13-2-2013 11:22 PM
ấy, hay chị cho gợi ý đi, như kiểu đuổi hình bắt chữ ấy cho em đoán vậy :-?  Đăng lúc 13-2-2013 11:20 PM
đáp án là 1 trong 3 người đó thôi =))))  Đăng lúc 13-2-2013 11:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 14-2-2013 15:55:52 | Xem tất
hura, hôm nay là sinh nhật chị Ong MD sao

tuổi mới, em chúc chị Ong thêm xinh đẹp, vui vẻ, và ngày càng MD thêm nữa nhá ạ :"> à còn nữa, chúc chị sớm tìm được soái ca của lòng mềnh và may mắn trong cuộc sống ^^

Happy birthday & Happy valentine day

Bình luận

Cảm ơn em, chúc mừng năm mới :X  Đăng lúc 14-2-2013 11:47 PM
hôm qua mới là sinh nhật của chị ong bạn ạ :))  Đăng lúc 14-2-2013 07:58 PM
hôm qua mới là sinh nhật của chị ong bạn ạ :))  Đăng lúc 14-2-2013 07:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 17-2-2013 13:28:52 | Xem tất
úi giời, em nhìn cái tít còn tưởng Tuyệt ca bị ép cưới thật, may quá chỉ là hư danh T_____T có ép nhưng không thành

nghe câu nói của Mộ Ải và Phi Lâm thì VK và TQK có nét rất giống nhau *sờ cằm* biết đâu Vân Khinh là người nước Hàn thì sao nhỉ???? thế thì loạn quá loạn quá

có người định cướp lươnng thực của quân Sở ư?????? để em đoán cái nhé, ko biết có phải là do Tề quốc ko???? thế thì đúng là qua cầu rút ván rồi. Triệu quốc thì ko có khả năng, nước nhỏ mà lại còn đang phải trông cậy vào Sở Tề, ko có khả năng này được

Chu Ngọc toàn có những tình huống rất chi là bất ngờ T_____T làm độc giả ko kịp trở tay thay quần áo

cảm ơn các chị, chúc các chị đầu năm mới mọi việc đều suôn sẻ ^^

Bình luận

cháu??? VK và tỷ tỷ không giống nhau, mỗi người 1 vẻ. nếu là cháu thì sao mà giống dì đc?  Đăng lúc 18-2-2013 01:38 PM
theo mình thì chắc TQK là cháu của VK thôi @@  Đăng lúc 18-2-2013 09:33 AM
=))) hên xui em ạ =))  Đăng lúc 17-2-2013 07:17 PM
Hắc, biết đâu Khinh tỷ với TQK có quan hệ huyết thống cũng ko chừng ah'  Đăng lúc 17-2-2013 01:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 23-2-2013 21:57:51 | Xem tất
nói thật là khi em nhìn thấy các chị đề ở tít truyện là DROP thì đầu tiên là em ngạc nhiên, sau đó là buồn

em kém 4 chị nhà mình cũng khá là nhiều tuổi, ít thì cũng phải 8 9 tuổi, nhiều thì có khi kém gần 15 tuổi ấy ^^ tuy gọi là chị-em cho thân thiện nhưng thực chất em coi các chị như bậc trưởng bối của em ấy căn bản thì các chị ai cũng đi làm, tiếp xúc với đời, từng trải nhiều rồi, trong khi đó thì em vẫn cắp sách ngồi trên ghế nhà trường học hỏi. thế nên đôi khi các chị nói gì, khuyên gì, bảo gì là em nghe đấy, đúng sai em không biết nhưng em vẫn nghe theo hehe (em ngoan mà *xấu hổ*) mà em lại không có chị gái, chỉ có anh thôi, nên lại càng quý các chị hơn ^^

tính em vốn hướng nội, lại rất thích tự kỷ 1 mình, không thích đông người, ồn ào, kể cả người nhà hay bạn bè thì tình cảm cũng không được mặn mà cho lắm (nói thế chắc các chị nghĩ em lập dị nhỉ ). hơn nữa là em không biết cách nói chuyện, dễ làm cụt hứng mọi người nên càng im lặng, có khi cả tuần trừ những câu cần thiết nói với ông bà, bố mẹ thì cũng cũng chẳng nói chuyện cả ai. cứ thế từng ngày từng ngày, em cứ luôn khép mình lại cho đến khi đọc QHNH của chị GR dịch và sa vào ngôn tình, biết đến nhiều người trong kites (biết nhưng cũng chẳng nói chuyện nhiều, hầu hết là em nghe các chị nói chuyện rồi cười 1 mình :"> giờ đây em tự thấy mình cũng khá là cởi mở hơn 1 chút, công ở đây là của các chị cả (em nói thật đấy). rất cảm ơn các chị

tác phẩm đầu tiên em đọc của MDH làm là Trọng Tử, mới đầu còn tàu ngầm, sau dần dần com lác đác vài cái, rồi bắt đầu viết lảm nhảm bla bla. từ đó xong em rất tin tưởng vào các truyện mà MDH làm cũng như giới thiệu, chỉ cần là các chị làm thì em sẵn sàng sa hố, không cần biết có ngoi ngóp lên được không.

em nói thế này thì các chị đừng để bụng nhé, dù gì trong mắt các chị em vẫn là trẻ con hìhì, nếu có động chạm gì đến các chị thì em hết sức xin lỗi. những điều em nói đây không biết có được gọi là khách quan không nữa ^^

có lẽ các chị quyết định drop truyện là do mệt mỏi, áp lực công việc nhiều, không có thời gian, khó chịu vì một số người không tuân thủ quy định của box như spam, không viết đủ 3 dòng v...v. nhưng nếu là do sự việc của mod hoaquynh thì hành động này có phải là hơi... nóng vội quá không ạ? tất nhiên, bọn em vẫn có thể đọc ở wordpress MDH, nhưng đọc ở trên kites dần thành quen, cho nên thấy các chị drop truyện, em có cảm giác như kiểu nhà mình đi sơ tán ấy ạ (không biết dùng từ này có đúng không). dù gì cũng quen ở kites rồi, ở nơi khác cứ thấy là lạ và nhớ kites. không biết dùng "ngựa quen đường cũ" ở đây có hợp không nữa

nói gì thì nói, em vẫn rất cảm ơn các chị. cảm ơn các chị đã cho ra những tác phẩm hay như thế ^^

p/s: lảm nhảm đến đây thôi, em vốn không thích thị phi, lại không dám com gì ngoài kia, nên đành vào đây coi như là tâm sự với các chị vậy ^^ à đúng rồi, em thấy nhà mình có chị Kim và chị Cút có vẻ nóng tính hihi, có gì thì các chị từ từ nói chuyện nhé, đừng nóng, nóng là nhanh già lắm đấy :"> thức đêm mần truyện đã hại đến nhan sắc rồi, giờ hạn chế nóng thôi ạ, hại thân mà không giải quyết được vấn đề gì. nếu có thể, các chị hãy dùng trà Dr.Thanh giải nhiệt mỗi khi nóng ạ hìhì

gửi ngàn nụ hôn đến các chị, chúc 3 chị Cút, Ong, Nu tối mát và chị Kim tối ấm {:418:}

Bình luận

@ss Hey: nóng là ko giải quyết được vấn đề chị ạ :d bình tĩnh tự tin ko cay cú - âm thầm chịu đựng trả thù sau :">  Đăng lúc 24-2-2013 03:10 PM
=)) chẹp chị hơi hiếu thắng tý và thỉnh thoảng nóng quá nó zị, cứ động chạm vấn đề chị care, bạn của chị hay gì đó là dễ nóng à, :D ^^ xD em  Đăng lúc 24-2-2013 01:11 AM
Đạp D già, tên ai thì là người đó chứ  Đăng lúc 23-2-2013 11:39 PM
khụ khụ, sao cụ lại nói xấu chị em trong nhà thế này??? e hiền lành lắm cơ =))  Đăng lúc 23-2-2013 11:35 PM
Thâm nho nhọ mông âý chứ thục nữ giè :))  Đăng lúc 23-2-2013 11:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách