Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 7-8-2012 22:26:53 | Xem tất
Chương này hay tuyệt à nha!...
Trời ơi mình hồi hộp quá đi mất....
Không biết tình hình chương sau thế nào????
Mình ko quan tâm lắm đến tình cảm của Vân Khinh dành cho Tuyệt Ka.....hjjjjjjjjjj...dù sao cuối cùng 2 người chả thích nhau.
Mình chỉ quan tâm xem Tuyệt Ka và Vân Khinh thoát khỏi lần vây giết này như thế nào mà thui.
Chỉ có thể hình dung bằng 2 từ "Kịch tính"....
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-8-2012 19:31:12 | Xem tất
choày ơi từ khi mình tham gia vào đây đã trở thành hươu cao cổ mất zùi..........đợi chò và đợi chờ.......nhưng chắc phải thế thì nó mới thêm phần gay cấn và hấp dẫn.......
{:311:} thế này mình liệu có cần phải đổi phương thức cổ vũ để cho tác giả có thêm động lực không nhỉ?????

Bình luận

tui đây cũng chẳng biết khi nào thì có nữa........cú chờ đợi trong âm thầm và lặng lẽ vậy thui.... Hazzzzzzzzzz..........đúng là không phải cứ mún là được.  Đăng lúc 21-8-2012 09:13 PM
chừng nèo có chương mới zậy các bạn......mình đọc gần xong bộ Trò chơi nguy hiểm oy muk way lại đây zẫn chưa có chương mới nữa............haizzz................  Đăng lúc 21-8-2012 05:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 16-10-2012 22:03:16 | Xem tất
haaaaaaaaaaaaaaaaa.....sướng quá đi là sướng ấy. hôm nay ngó qua xem tình hình thế nào không ngời lại có chap mới. Mừng mừng, tủi tủi không nói lên lời. Bao nhiêu ngày tháng chờ đợi cuối cùng cũng được đền đáp. hixxxx thật là cảm động không lời nào tả xiết.
Cảm ơn KURT nhe! Muôn năm! Muôn năm!
Từ giờ đừng bỏ rơi đọc giả như thế nữa nhé! Khổ thân lắm ý!!!!!!!

Bình luận

ss LV ấy =))  Đăng lúc 16-10-2012 10:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách