Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 6-1-2013 16:58:42 | Xem tất
Dạo trước mình có đọc Thú Phi ở blog Lãnh Vân, nhưng sau bận việc quá nên bỏ giữa chừng, giờ có thời gian quay lại thì thấy nhiều biến động quá. Mấy ngày nay đọc 1 lèo truyện của sis GR, té lên té xuống với các hố, loi ngoi lại té xuống tiếp hố này...

Truyện của Chu Ngọc thật sự rất hay, đọc Đạo Tình trong một ngày đêm không dứt ra được, đến truyện này cũng vậy. Thanks các bạn rất nhiều, cả editor, betor, BQT kites, và kites member đã góp sức mang lại cho mọi người nhiều niềm vui đến thế.

Chúc sức khỏe tất cả các bạn :)

Bình luận

à hình như có lần mình có thấy cái nick MHD thì phải :)) ở truyện nào đó của kites thì phải :))  Đăng lúc 6-1-2013 09:58 PM
Ah`, thế thì chị bạn của mình là Môi Hồng Đào, mọi người nếu hay lấy convert của TTV chắc sẽ thấy chị MHD convert nhiều truyện. :)  Đăng lúc 6-1-2013 06:06 PM
à, MDH có nghĩa là Mắc Dịch Hội ấy mà =)))  Đăng lúc 6-1-2013 05:58 PM
^^ cảm ơn bạn  Đăng lúc 6-1-2013 05:42 PM
Mới lướt qua tên nhóm tưởng các bạn là người quen, mình có chị bạn tên MHD, sau này mới biết không phải hehe :P  Đăng lúc 6-1-2013 05:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-1-2013 08:21:35 | Xem tất
Thích truyện của Chu Ngọc vì nam nữ chính lúc nào cũng sạch. Dù nam phụ có tuyệt vời thế nào quay xung quanh thì các chị cũng chẳng mảy may liếc mắt. Thêm nữa là lối tư duy của nhân vật nữ rất thú vị. Tuy là đọc thể loại cung đấu cũng thú vị, (mình bị té hố Thứ Nữ TT^TT), nhưng cá nhân mình không thích nam chính dù chỉ yêu nữ chính, nhưng vẫn cứ phải ăn ở với người khác, ích kỷ hay vị kỷ cũng được nhưng dù nam chính có soái đến đâu thì cũng không thể nào chấp nhận việc chia sẻ. Đó chính là lý do mình càng thêm thích truyện của Chu Ngọc.

Một điều nhỏ nữa là không biết thời đại này là thời đại nào, không biết có phải nhà Tần của Doanh Chính, căn cứ theo truyện thì các nước Hàn, Yến, Sở, Tề vẫn còn tồn tại, suy ra có thể đây là thời gian Tần Thủy Hoàng thống nhất Trung Hoa, nhưng họ vua lại là Độc Cô, kế nữa nhà Tần trong truyện lại đã có truyền thống mấy đời tổ tiên để lại, vậy chắc không phải Doanh Chính. Vậy bối cảnh của truyện có lẽ là hoàn toàn hư cấu rồi...

Bình luận

bối cảnh truyện chị Ngọc hư cấu mà bạn ^^  Đăng lúc 8-1-2013 03:26 AM
Mình cũng có suy nghĩ giống bạn, ko thích sự chia sẻ, cho nên thích hàn ca chứ ko thích khâm ca :)bối cảnh lịch sử là hư cấu cả đấy bạn :)  Đăng lúc 7-1-2013 12:46 PM
truyện của chị Ngọc làm gì có thật ^^. Ngay chương 66 có cái chú thích về Hàn Phi Tử đã thấy ^^  Đăng lúc 7-1-2013 09:12 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-2-2013 16:06:14 | Xem tất
Bon chen giành con tem của bạn Kurt trước khi đi khò.

Tết nhất mà Kurt vẫn chăm quá, Chomei tưởng chỉ có Chomei không được ăn Tết nên mới chăm thôi.

Chomei theo truyện này cũng lâu rồi mà tới giờ mới comment phải không nhỉ hihi. Đang bắt đầu giai đoạn ngược rồi, anh chị xa nhau mình lại đau lòng. Thích không khí khi Vân Khinh và Độc Cô Tuyệt ở bên nhau, rất yên bình. Không biết chừng nào anh mới kiếm ra chị nữa...

Năm mới năm me, chúc Kurt nhiều niềm vui và hạnh phúc nha ♪(*^^)o∀*∀o(^^*)♪

Bình luận

Kurt thì vẫn ăn chơi phè phoḿ  Đăng lúc 13-2-2013 06:24 PM
Chẹp, cảm ơn Chomei :x. Chúc Chomei năm mới vui vẻ nhé. Đây là công sức của 3 bạn còn lại chứ k phải của Kurt đâu.  Đăng lúc 13-2-2013 06:22 PM
không nhiều hơn cũng không ít hơn một mạnh --> mảnh phải không Kurt?  Đăng lúc 13-2-2013 04:22 PM
????  Đăng lúc 13-2-2013 04:07 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách