Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 31-1-2013 10:37:44 | Xem tất
Đây là truyện thứ 2 của Chu Ngọc mà mình tìm đọc, truyện đầu là Đạo Tình, đọc xong thấy hay úa nên quyết tìm kiếm thêm để đọc. Truyện nào của Chu Ngọc tình tiết cũng hoành tráng quá mức, nghẹt thở luôn, nhưng mình ko thích có sự hi sinh, Đạo Tình ko có sự hi sinh nào lớn, ko biết Thú Phi có thế ko :(((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 2-2-2013 20:59:09 Từ di động | Xem tất
ài, cả nhà chỉ có ngồi trực Thú Phi thui ko có tâm trí sắm Tết gì đâu. :))
mềnh chúc các bạn trong nhóm luôn vui vẻ và có thật nhiều sức khoẻ để liên tục cho tụi tớ những chap truyện thật tuyệt nhé.
cảm ơn các bạn rất nhìu :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-2-2013 13:30:00 Từ di động | Xem tất
cảm ơn các bạn rất nhiều vì đã tiếp tục edit truyện cho mọi người đọc nhé.
Nhân dịp Năm mới chúc các bạn luôn dồi dào sức khoẻ, niềm vui và thành công với các dự định của mình nhé.
Đầu năm mới mình cũng muốn các bạn đừng giận những bạn hối truyện nhiều, các bạn ấy cũng chỉ vì thấy truyện của các bạn dịch quá hay nên mới muốn đc đọc nhiều thôi. Hi vong các bạn vẫn vì niềm đam mê muốn chia sẻ sự hiểu biết và tài năng của mình mà cố gắng đi hết chặng đường cùng với Thú Phi nhé.
Try up!

Bình luận

cảm ơn bạn chúc bạn năm mới vui vẻ :))tụi mình chỉ edit ko phải dịch, vì tụi mình hiện giờ rất nản với thú phi cho nên khi bị giục thì càng thêm nản :))  Đăng lúc 17-2-2013 07:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách