Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-12-2012 13:36:57 | Xem tất
hix hix...e đọc Kite đến tháng 2 là được 1 năm...mà e cmt chỉ được 2 lần...tại tính em lười lắm...e cũng không có tâm hồn thi phú cho lắm...chả pik viết gì hết...e nhảy lung tung hố hết...từ QHNH e nhảy DT rồi gio qua Thú Phi...3 truyện cua Chu Ngọc e thix anh Tuyệt nhất..ngày đầu đọc riết rồi bị nhiễm điên...nhưng sau đâm ra ghiền...chân thành cám ơn đến MDH., chị Green, và tất cả mọi người đã hết mình edit cũng như beta truyện cho tụi em...mấy anh chị trực tiếp làm cho cuộc sống chán nản của em có thêm mới mẻ để làm...e tải truyện trên Kite xuống viết tay ĐT nhưng mới tới chap 21 mà em nản trời đất...TP e nhảy bên chị LV qua,,,rất bùn khi nghe tin chị k làm nua...hên là MDH beta lại...cố lên nha MDH...fighting...em chân thành củm ơn

Bình luận

Quan Hệ Nguy Hiểm hok phải của má Chu Ngọc đâu :))  Đăng lúc 28-12-2012 03:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 22-2-2013 14:10:41 | Xem tất
cố lên nha...nhanh cũng được mà chậm cũng được...vì một khi đã ăn sâu vào đầu là dù đang rất chán cũng có động lực để đọc lắm...như vficland có stt đó..."Sao không để văn chương tô hồng cuộc đời vốn xám xịt ?"... thế nên bạn cứ suy nghĩ sâu một chút...cảm nhận một chút sẽ không bao jo thấy mình chờ đợi 1 chương là làm mất mạch đọc của bạn... khi nào bạn đọc chương mới mà bạn nhớ rõ tất cả chi tiết của những chương cũ thì không bao jo mất đi cảm xúc...cám ơn MDH nhìu nha...vất vả cho mấy bạn lắm...dù ai ns j đi nua...cũng cố lên nha.

Bình luận

tình cảm của Phí Tình - VK và ĐCT - ĐCH là tình anh chị em huynh đệ mà mình thấy thật đáng trân trọng. Chap sau chắc 2 anh chị gặp nhau rồi  Đăng lúc 22-2-2013 03:50 PM
mình like câu này "khi nào bạn đọc chương mới mà bạn nhớ rõ tất cả chi tiết của những chương cũ thì không bao jo mất đi cảm xúc" ^^  Đăng lúc 22-2-2013 03:00 PM
có nút like mình like rồi ^^  Đăng lúc 22-2-2013 02:15 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách