Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 30-12-2012 17:03:48 | Xem tất
Haiz haiz haizzzzzzzzzzzz(ko mún lặp lại ký tự đâu dưng mà thở dài quá k biết diễn tả dư nào) :(
Lên đến đầu 8x rồi mà tình hình vẫn chẳng khả quan lên mấy. Hik.
Mình nói này, các bạn reader ơi, mình nghĩ là nhóm edit đã rất bận bịu làm truyện cho mọi người có cái mà đọc, thì việc cm một vài dòng cho ĐÚNG QUY ĐỊNH, và để tỏ một chút sự cảm kích đối với nhóm đâu có gì khó khăn đến thế đâu? Trong khi mọi người chỉ phải lo công việc cá nhân và gia đình, thì các bạn í còn kiêm thêm việc làm truyện KHÔNG VÌ LỢI NHUẬN, MÀ ĐÚNG RA LÀ KHÔNG CÓ LỢI NHUẬN, để cho mọi ng đọc. Đã ko được gì, còn phải ngồi nhắc nhở dưới mỗi bài cm sai quy định nữa... nói thật mình cũng chỉ là reader, k có liên quan, nhưng mình nhìn còn thấy khó chịu. Có những page mà liên tiếp 4-5 bài liền nhau ko dấu, và cũng liên tiếp các bạn ấy phải nhắc nhở...
Tất cả đều là người lớn rồi, mình thiết nghĩ mọi người nên tự có ý thức một chút, và nên tiếp thu một chút những điều ng khác nói.
Xin cảm ơn mọi ng đã đọc cm của mình.
@MDH: chờ chương mới như "mong mẹ về chợ" ấy các nàng ạ :((

Bình luận

Haiz vài bữa nay mình lướt comt kug thấy bực thấy các bạn vừa thông báo vừa phải nhắc đi nhắc lại. Đã tốn công comt 1 lần sao ko làm đúng giùm có phải đỡ ko   Đăng lúc 30-12-2012 08:05 PM
cảm ơn chị nhiều, chị đã nói lên nỗi lòng mề của tụi em :)))  Đăng lúc 30-12-2012 07:28 PM
hic, họ chả thèm đọc comt hay thông báo đâu chị :-< cứ del thẳng tay lần sau khỏi kêu :-s  Đăng lúc 30-12-2012 05:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 31-12-2012 15:16:31 | Xem tất
Ôi, đọc chương mới từ đêm qua mà giờ mới cm được. Chương này bạn Tuyệt tuyệt quá thể í :X
Đôi khi chỉ một vòng tay ấm áp mà hơn ngàn vạn lời nói. Lời nói có thể giả dối, còn sự ấm áp từ tận trái tim thì k thể giả được. Càng ngày càng bấn vì hai bạn này aaaa...

Hôm nay là ngày cuối cùng của năm 2012 rồi. Mẹ Cherry chúc nhóm MDH và các bạn trong nhà "Thú phi" một năm mới tràn đầy niềm vui và hạnh phúc.
Chúc MDH gặp nhiều may mắn, thành công trong công việc và cuộc sống, đặc biệt là dồi dào sức khỏe để có sinh lực làm nhìu truyện hay cho mọi ng được thưởng thức, hehee. ^^ >:D< ôm chặt các cô một cái!!!
Happy New Year!!!!

Bình luận

chúc cả nhà mẹ Chery năm mới vạn sự như ý nhé  Đăng lúc 2-1-2013 04:49 PM
Chúc mẹ Cherry và cả nhà năm mới vui vẻ, hạnh phúc :X  Đăng lúc 31-12-2012 03:48 PM
chị chị và gia đình năm mới vui vẻ, vạn sự như ý :x  Đăng lúc 31-12-2012 03:26 PM
chúc mẹ con Cherry năm mới nhiều sức khỏe và niềm vui nhé :x  Đăng lúc 31-12-2012 03:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 1-1-2013 11:27:19 | Xem tất
Ôi quà năm mới a {:2_37:}
Ta thích ta thích :X chương sau k chỉ anh Tuyệt ăn dấm mà cả bạn Bạch Hổ với bạn điêu nhi cũng xí xớn ăn theo cơ :lol ta cứ nghĩ đến đoạn bạn Hành trêu bạn tuyệt làm bạn Tuyệt nhảy vào thùng dấm mà ta buồn cười, chua quá!!!
Chương này bạn Vân Khinh đã dùng cụm từ: "Độc Cô tuyệt nhà cô" :)) yêu quá cơ.
Hóa ra Yêu hận vô tận cũng là cụ làm à? Tôi down ebook rồi mà thấy đề thể loại ngược nên chưa dám đọc. Truyện ngược xem nhiều lúc bị ám ảnh lắm, hic hic, hay thì có hay, nhung mà ngược tâm nhau xem đau lòng chết được. (Ta đặc biệt ghét thể loại ngược thân =_=)

Bình luận

Chị chưa, mấy hôm đang đọc dở bộ khác :)) đọc xong sẽ feedback về cái ending nhé :))  Đăng lúc 3-1-2013 07:48 AM
mẹ Cherry đọc YHVT chưa thế ạ?  Đăng lúc 2-1-2013 03:37 AM
Luv_you02 : Yêu hận vô tận bạn ạ, chúc mẹ Cherry ngập lụt với hố YHVT lol  Đăng lúc 2-1-2013 03:09 AM
các bạn MDH có thể cho mình biết cái tựa truyện các bạn edit được không mình muốn tìm đọc quá hì hì  Đăng lúc 1-1-2013 08:08 PM
*đạp chết Nu*, cái kết hay ơi là hay như thế mà kêu ca giè. K tin vô thớt đọc mấy cái bình lọan mới nhất mà coi. Hứ.  Đăng lúc 1-1-2013 01:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 3-1-2013 08:04:33 | Xem tất
Ôi giồi ôi. Mấy hôm k vào mà nhà ngập rồi :)). Cái tít của cô Kurt shock quá, mà lội page mãi k mò thấy chương 73 đâu...
Lại phải mò ra page 1 để ấn link cho nhanh....
Thế mà....
CÔ KURT ....
Cô lừa tình tôi à :((
Title để cho vui đấy à :((
Hàng đâu? Hàng đâu?
Ta giận... giận....
*Chém chém*... hừ...
..........
Đoạn trên là sau khi mò lần 1.
Xem qua xem lại thấy có vẻ là lạ... mò lại lần nữa thì thấy hàng ở trang 108. Hị hị,ngại quá :">
Tôi đọc đây, cảm ơn các cô iu vấu :*
P/S: đầu năm mới sẽ mang nhiều may mắn và niềm vui đến, mong cô sẽ sớm vượt qua chuyện buồn nhé. >:D< *ôm ôm*

Bình luận

:"> mẹ Cherry bị hụt hàng =))  Đăng lúc 3-1-2013 02:46 PM
chỉ lừa người chứ chưa bao giờ lừa tình =))  Đăng lúc 3-1-2013 08:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 3-1-2013 11:50:24 | Xem tất
Cô Kurt... tôi bắt đền cô :((
Tôi vốn là đứa đọc truyện xem fim đều dễ ngấm, dễ cảm, dễ khóc...
Nên bình thường tôi hay tránh xa truyện ngược, truyện sad ending là vì thế.
Thế mà... vừa đọc hết chương 7 YHVT đã cay xè cả mắt rồi... cô nói đi, là he hay se để tôi còn lấy động lực lội tiếp :((

Bình luận

lăn nốt hố Trọng Tử đi. Đó là bộ MDH tâm đắc nhất về nội dung ^^  Đăng lúc 3-1-2013 04:53 PM
Dã lăn xong cái hố yhvt....hqizzzzz  Đăng lúc 3-1-2013 04:33 PM
khổ thân mẹ Cherry :))  Đăng lúc 3-1-2013 02:50 PM
Hik, đọc đến chap 26 rồi mà tôi vẫn còn khóc đây.may mà con bé nhà tôi nó ngủ rồi ×_×  Đăng lúc 3-1-2013 12:53 PM
HE mà =)). Cô cứ đọc đi, mấy chap đầu ngược tí thôi, về sau ngọt lắm =))  Đăng lúc 3-1-2013 12:24 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 4-1-2013 14:24:38 | Xem tất
Chẹp, cả mấy chap rồi, khổ thân các cô, nhắc nhở liên tục mà sao vẫn nhiều người như đọc k hiểu tiếng việt hay ý thức chỉ tồn tại ở mức số âm vậy k biết?
K sao các cô cạ. Các cô chậm 5 ngày chứ chậm 10 ngày tôi cũng k oán 1 câu. Để dẹp hết mấy cái con sâu xấu xí đi cho nhà cửa sạch sẽ mà các cô lại thảnh thơi lo việc riêng được. Cùng lắm ta vào đây tán gẫu chờ nhà sạch lại rước anh Tuyệt chị Khinh về chơi chứ vấn đề gì đâu :))

To spammers: có thể các bạn cho rằng tôi nói quá đáng, nhưng mong các bạn hiểu được nguyên tắc tối thiểu nhất: muốn ng khác tôn trọng mình thì trước hết mình hãy tự tôn trọng mình cũng như tôn trọng người khác. Các bạn ấy đã hết sức nhẹ nhàng nhắc nhở mà các bạn vẫn để ngoài mắt ngoài tai, thì tôi k hiểu các bạn đi học làm gì, biết chữ làm gì mà đọc k hiểu ý của ng khác?

Sorry cả nhà, hơi bị bức văn xúc :">

Bình luận

hóa ra chị bị cụ dụ từ bên này qua bên trọng tử, chị ngoắc ngoải với trọng tử tới đâu rồi ạ? vừa sinh xong nên tránh xa máy tính 1 chút chị iu ơi :)  Đăng lúc 6-1-2013 09:30 PM
mẹ Cherry đọc đc YHVT thì lo gì TT =)) 2 cái xém ngang ngửa nhau lol  Đăng lúc 5-1-2013 03:53 PM
tôi nói cô đi nhảy hố trọng Tử đi cho lành mà lại còn =)). Tôi đảm bảo cô ngất ngây ngay ấy.  Đăng lúc 4-1-2013 09:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 7-1-2013 01:07:01 | Xem tất
Ôi xồi ôi, trong lúc tôi đắm chìm vào TT thì cô tung hàng hot à cô cút!!!!
Tôi vừa lóp ngóp ngoi được cái đầu khỏi hố TT đây,
Nhưng chắc để dành TP chưa đọc vội quá, vì mới ngóc đc đầu lên thôi, chân tay vẫn chưa bò lên đc. Hik. Lực sát thương của TT mạnh quá.
Các cô này, vì các cô có kinh nghiệm đọc cv,nên sau mà các cô chẳng hạn có gác bàn phím thật(tất nhiên tôi k hy vọng điều này) thì nếu có đọc đc cv nào hay, cô giới thiệu cho tôi lội với nhé. Haiz. Lực sát thương của mấy truyện các cô làm thật ko cách nào mà phòng thủ đc, chứ đừng nói đến chống đỡ.
Thôi, muộn quá rồi, ôm chồng ôm con nằm mơ đến zai Phàm với em Tử đây. Tiếp tục chui đầu vào hố :))

Bình luận

Mà sao thức khuya thế em? Chị phải dậy cho con ti thì mới cm giờ này đấy  Đăng lúc 8-1-2013 04:29 AM
Vấn đề đáng nói là 4 năm ấy zai k yêu ai, chỉ chờ chị :"> tính đến khi kết hôn là đc 8 năm quen nhau ấy :D thế nào thế nào? Mún chống lầy chưa?;;)  Đăng lúc 8-1-2013 04:27 AM
Hehe, soái ca của chị đại khái nhìn cũng khá soái ;;) bọn chị yêu nhau từ năm nhât, có một giai đoạn bị gián đoạn ở giữa mất 4 năm. Rồi sau đó quay lại :>   Đăng lúc 8-1-2013 04:24 AM
ôi mẹ Cherry thích quá, em cũng mún tìm soái như zị để iu, mẹ Cherry ơi chia sẻ tình yêu cho tụi em nghe thèm còn chống lầy đi ạ =))  Đăng lúc 8-1-2013 03:14 AM
Đồng chí ấy k hay ăn dấm chua như mấy zai này đâu :)) đợi cảm xúc của TT vơi bớt tôi mới nhảy hố khác đc các cô ạ. H vẫn đang chìm :))  Đăng lúc 7-1-2013 12:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 15-1-2013 10:17:08 | Xem tất
Sau hơn 1 tuần vật vã nằm chết chìm dưới hố TT, hôm nay tôi lại ngóc cổ lên, ngó vào nhà TP một cái.
3 chương rồi chưa đọc, tiếp tục chìm bên nhà TT để dành TP =))))
Tuyệt ca, Khinh tỷ chờ ta nhé. Ta phải tạm biệt cụ Phàm với tiểu Trùng đã, xong rồi sẽ quay lại :)))))
Vào unvr hộ tinh thần các cô MDH :* chụt chụt

Bình luận

haizzz, tình trạng này bị lâu rồi cô ạ =))  Đăng lúc 16-1-2013 08:43 AM
chị ơi, ngã hố thứ nữ đi, vào xem hậu cung được quản lý bởi Hoàng hậu A Ong =)))))))))) ngã xong leo lên TP là vừa ạ xD  Đăng lúc 16-1-2013 05:25 AM
=)) ko phải là tại tôi dấy lên phong trào chui xuống hố nghỉ ngơi đấy chứ? Tội lỗi a =)))))  Đăng lúc 15-1-2013 02:21 PM
tình hình là đứa nào cũng mún làm reader chứ chẳng có tinh thần làm editor hay betor gì nữa cô ơi =))  Đăng lúc 15-1-2013 01:20 PM
tinh thần của hội đang rất chi là lười biếng đấy chị ạ =))  Đăng lúc 15-1-2013 12:41 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 27-1-2013 14:10:13 | Xem tất
Ss còn chưa đọc tù 74 cơ Kim ạ. Lý do thì em biết rồi đấy....haizzzz
Nhưng hnay ss zẽ quay về với TP yêu vấu, quyết tâm ngoi lên từ hố TT, ss lại "hồi sinh" :)) vừa uống "nước mắt phượng hoàng" rồi, quên TT rồi =))
Ô, hnay ngồi tự dưng lại nhớ đến đoạn bạn Ly Tâm hiến máu cho Tề lão đại chứ. Chẳng liên quan, mà lại nhớ nhớ :)) nên quyết tâm quay về với đôi Tuyệt Khinh, tạm thời để Phàm Tử song tu ở một góc đã =))
Chúc các cô cuối tuần vui vẻ, tuần mới mạnh khỏe ;;)
Sắp tết đến nơi rồi đâyyyyyy

Bình luận

Hố Thứ nữ đờ róp. Em định dụ chị đọc cv à :(( cung đấu mà đọc cv liệu có hiểu nổi ko em?  Đăng lúc 28-1-2013 03:44 PM
:))) ôi mẹ Cherry qua đây lại rồi à, thôi qua hố Thứ Nữ ngã nốt rùi hãy về =))  Đăng lúc 28-1-2013 03:22 PM
nói dễ làm khó cô ơi :))  Đăng lúc 27-1-2013 04:53 PM
=))))) chị dùng một cặp này để quên một cặp khác =)) kịch độc càng trúng càng sâu =))  Đăng lúc 27-1-2013 03:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 23-2-2013 00:28:38 | Xem tất
Ôi giật cả nẩy.
Bận quá giờ mới ló mặt vào được, thấy chữ đờ róp mà giật hết cả minhf.
Đọc xong cái pi ét của các cô mới thở phào nhẹ nhõm. Thôi thì các cô đi đâu cho tôi xách chiếu qua nằm chờ vâyj. Bám nhằng nhẵng luôn :))

Bình luận

Cô cứ lên gg search tên của nhóm là ra nhà thôi mẹ Cherry ơi :X  Đăng lúc 23-2-2013 09:09 AM
huhu tết xứ người thì bình thường thôi chị, giờ mẹ con chị khỏe cả rồi chứ ạ?  Đăng lúc 23-2-2013 01:53 AM
Chị bơ phờ lắm em ạ :(( con ốm rồi mẹ ốm rồi tết nhất @.@ thật nà ao ước được turn back time về thời con gái :)) tết vui ko em?  Đăng lúc 23-2-2013 01:51 AM
ôi mẹ Cherry nè, lâu lắm mới thấy, chị khỏe chứ ạ :x  Đăng lúc 23-2-2013 12:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách