Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 6-1-2013 18:11:44 | Xem tất
Cụ Cút ơi, vậy là hết mấy ngày cấm vận rồi thế? Hức, nhớ người yêu Tuyệt của mềnh quá đi.

Nói chung thì spam là việc không thể tránh khỏi, thớt nào mà chả có người spam, thớt càng hot thì nạn spam càng nhiều. Ở Thú Phi có nhiều bạn mới vào kites, lần đầu com nên không rõ quy tắc thì có thể thông cảm. Nhưng cũng rõ ràng có những bạn cố tình cố ý spam. Tất nhiên là đối với những độc giả thiếu tôn trọng người edit và những độc giả khác như vậy thì sẽ ảnh hưởng tới rất nhiều bạn khác. Nhưng nhìn chung cháu thấy hầu hết những độc giả của TP đều là những người biết tôn trọng và tuân thủ nội quy của Kites. Thôi, mong sớm hết cấm vận để sớm đoàn viên với người yêu ;))

Hề hề, cái chap anh Tuyệt ghen với mấy bạn Hổ, điêu, giáp lần nào đọc mềnh cũng cười rụng rốn. Tưởng bạn Hổ đã cao tay lắm rồi ai ngờ bạn Giap còn siu nhơn hơn. Lần trước anh Tuyệt hôn VK một cái, Hổ đại ca bên cạnh quay sang liếm má VK một cái chứ nào có chịu kém cạnh=)) Bây giờ có bạn Giap nữa thì không nơi nào là an toàn cả, chỗ nào bạn ý cũng đục khoét được =))

Còn vụ động phòng thì các độc giả mong hơi sớm thì phải;)) Phải trải qua nhiều đắng cay thì lúc ăn quả ngọt mới thấy càng ngọt chớ. Cơ mà em nói thật là Anh Tuyệt cầm thú lắm ý=)))

Bình luận

cho em cười ké =))  Đăng lúc 6-1-2013 09:21 PM
Sao lại giết :(, cách gọi thân mật của nhà mình mà, thêm đuôi ie đó ;;)  Đăng lúc 6-1-2013 08:39 PM
Tôi giết 2 người!!!!!!!!  Đăng lúc 6-1-2013 08:21 PM
Sóiẹ =)))))))  Đăng lúc 6-1-2013 08:15 PM
Sóiẹ  Đăng lúc 6-1-2013 08:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách