Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 25-12-2012 22:40:42 | Xem tất
trời! hai anh chị chưa ngọt ngào dc mấy ngày.. zi mà giờ lại chuẩn bị gặp họa
chuẩn bị dc thấy công phu tuyệt đỉnh của soái ca rùi :))
p/s sao đoan "cộng chẩm" kia ko có cảnh anh tuyệt ôm chặt lấy vân khinh nhỉ,, mỗi nắm tay.. đúng là ko biết tranh thủ ji cả

Bình luận

Với tính của chị, chị mà k chịu anh động nấy động nữa cũng chả nên cơm cháo gì =))  Đăng lúc 26-12-2012 11:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-12-2012 22:55:02 | Xem tất
tham gia ủng hộ nào:
bất ngờ: Vân khinh quay lại sát cánh với anh Tuyệt
bị thương: cái này em đoán đánh nhau  là phải có ng chết thôi nhưng mà nếu để thành câu hỏi t nghĩ là 2 anh chị tức cảnh sinh tình,hôn nhau chảy máu môi nên chắc mức độ "sát thương " cũng nhẹ thui ^^{:3_46:}

Bình luận

thì đoán mà.. với cả hình như kiss "sứt mỏ" trong ngôn tình cũng bt thui mà =]]  Đăng lúc 28-12-2012 12:06 PM
ôi mẹ ơi, còn có vụ đoán cái này thành kiss nữa sao =)) kiss đến sứt mỏ =))  Đăng lúc 28-12-2012 08:40 AM
anh ngấu nghiến lun haha, chỉ hận ko thể ăn cho bằng sạch ý haha  Đăng lúc 28-12-2012 03:19 AM
=]].... kiss trong situation này nó mới đáng chứ đúng ko [ mà t thấy anh tuyệt hôn bao giờ chả bá đạo]  Đăng lúc 27-12-2012 11:14 PM
chời bạn này thích kiss scene nhỉ =)))))  Đăng lúc 27-12-2012 11:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 30-12-2012 14:57:28 | Xem tất
thật sự là rất thích thú phi.. đây là truyện cổ trang đầu tiên mình đọc [mà chắc là truyện duy nhất quá]
thật sự là cách xây dựng nhân vật vẫn mang "vẻ đẹp truyền thống" của hầu hết các thể loại ngôn tình nam xuất sắc thâm tình, nữ xinh đẹp, tài giỏi thế nhưng cách dựng tình tiết logic và tiết tấu hợp lý thật sự đã cuốn hút mình
mình có từng xin dc bản convert của Lãnh vân [thú thực cũng là bản convert đầu tiên, sau đó là Dụ tình ] đâm đầu vào đọc ngấu nghiến thế nhưng cũng chỉ là hiểu đại ý chứ nói thật câu văn tác giả này khó trôi quá.
Được đọc bản edit của các bạn thật sự rất khâm phục các bạn, kiên trì tìm hiểu và chau chuối từng ý. Chỉ tưởng tượng thôi cũng đã thấy nó vất vả và hao tốn thời gian tới mức nào
thật sự cảm ơn các bạn/các sis . chúc  mọi ng luôn luôn hạnh phúc ,thành công trong công việc  cũng như học tập và đừng Drop truyện nhé.. yêu các bạn nhiều

Bình luận

thú phi mới tới 70 thui bạn còn khoảng hơn 100 chương nữa, dài ngất ngây  Đăng lúc 30-12-2012 03:14 PM
bạn đọc Từ Thứ Nữ Đến Hoàng Hậu đi - cũng là 1 bộ cổ đại cung đấu tuyệt vời ^_^  Đăng lúc 30-12-2012 03:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách