Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 8-12-2011 08:42:31 | Xem tất
Vừa dễ thương vừa hấp dẫn, lâu lắm rồi mới đọc được một truyện như vậy, tuy rằng câu chuyện có phần hơi lê thê nhưng mà mình rất thích, với tính cách hai nhân vật chính mà mạch truyện đi nhanh quá có lẽ cũng vô lý.
Thanks bạn rất nhiều.

Bình luận

Đúng là nó hơi lê thê dài dòng thật (sau này vẫn như thế, đó là nét riêng của Chu Ngọc, hic) nhưng quả thật tình cảm của 2 nv rất đẹp, sau này càng lúc càng đẹp.   Đăng lúc 8-12-2011 08:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-12-2012 09:45:08 | Xem tất
Tuyệt ca nhận ra gốc gác của Khinh tỷ cũng tốt. Dù sao thì giữa hai người cũng chỉ còn có mỗi bí mật này thôi. Chắc lúc ca biết rõ vì sao tỷ lại phải tha hương lưu lạc như thế sẽ xót lắm. Có khi còn điên lên muốn trả thù giúp vợ như thật ấy.Với cái tính ngạo mạn, thỉnh thoảng lại hơi nhỏ nhen của ổng chắc dễ làm vậy lắm ^^
Thanks!

Bình luận

chờ chương 71 biết liền hê hê  Đăng lúc 29-12-2012 12:42 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 5-1-2013 16:45:33 | Xem tất
Vừa dượt lại hết 10 page, ngày nào mình cũng vào đây hóng truyện, nhưng đặc biệt mấy hôm nay không khí trong box mình nóng lên, đến nỗi đầu tháng bận tứ tung mà mình còn cố lội page xem tình hình thế nào.
Các bạn vô tình dính phải lỗi spam, ai cũng có lúc có mắc lỗi nhưng không nên phạm hai lần một sai lầm, cứ nghĩ như thế thì lần sau không bao giờ phải làm phiền đến editors.
Còn các bạn  cố tình spam, làm ơn nghĩ theo hướng này xem, con người ta ai cũng thích tự do, ai cũng hướng đến cái tôi cá nhân của mình và muốn làm mọi thứ theo ý mình (gọi là kites mà lại!). Nhưng chúng ta là một cộng đồng, mà đã tham gia làm thành viên thì thiết nghĩ nên dành cho nhau chút gì đó gọi là qua lại. Hơn nữa, chúng ta vào box này xuất phát đều là người đọc sách, trên một mặt nào đó lại đang hưởng thụ thành quả lao động của người khác. Xin hãy dằn cái tôi của chúng ta xuống, dành cho MDH sự tôn trọng xứng đáng với họ.
Có vài lời ở trên, nếu vô tình làm ai đó buồn lòng mình xin lỗi trước nhé.
Cảm ơn các bạn MDH đã mang bộ truyện này trở lại - vì mình vốn nghĩ không có cơ hội xem hết bộ này mà.

Bình luận

cảm ơn bạn đã com ủng hộ và thông cảm cho MDH :D  Đăng lúc 6-1-2013 05:24 PM
^^  Đăng lúc 6-1-2013 04:47 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 29-1-2013 09:28:41 | Xem tất
Khiếp thật, cuộc đời Khinh tỷ toàn gặp đau khổ, lừa lọc. Nếu không phải gặp được Tuyệt ca thì chẳng còn gì để nói. Làm mình nhớ đến vai của anh So Ji Sub trong phim Im sorry I love you - hiện thân của mọi đau khổ và xúi quẩy. Nhưng mà trong lúc khó khăn này mới thấy là Khinh tỷ thực sự đối với Tuyệt ca quá thâm tình. Khả năng nếu ca mà bị ám sát ở đây thì tỷ cũng đi theo luôn lắm. Haizzz, nhưng mà chắc chắn sẽ ổn thỏa hết, nhân vật nam nữ chính mà, nếu chỉ có vậy mà đã bỏ mạng thì bất công phát điên.
Thank MDH!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách