Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kurt
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Thú Phi | Chu Ngọc (DROP)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 27-12-2012 00:42:50 | Xem tất
Chap này gay cấn và hồi hộp quá đọc đến đoạn cuối mà mình nín thở.
Không biết chị Vân Khinh và anh Tuyệt sẽ ra sao nữa, anh chị phải chia lìa thật sao ? :((((((((
Lại còn anh Độc Cô Hành nữa, liệu có chuyện chẳng lành với anh không,?
Hi vọng mọi người sẽ bình an.
Cảm ơn MDH nhé :)
Have a nice day ^^!

Bình luận

^^ ngồi lót chiếu hóng chap mới :)))  Đăng lúc 27-12-2012 11:56 AM
Hai anh chị này rất đáng yêu, dựa vào tính cách anh Tuyệt thật ra bạn có thể đoán được kết quả của vụ này rồi :x  Đăng lúc 27-12-2012 08:37 AM
chap tới cảm động lắm hãy đón xem :">  Đăng lúc 27-12-2012 04:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-1-2013 00:37:47 | Xem tất
Hic, chẳng lẽ chap sau Tuyệt ca ghen với mấy em Xuyên Sơn Giáp{:3_45:}
Kể ra Tuyệt ca cũng hay thật lần trước thì ghen với Bạch Hổ bây giờ mà lại ghen với Xuyên Sơn Giáp không biết mấy hôm nữa có ghen với voi, chuột gì không nữa :) cơ mà mình thích
Anh mà không sửa tính đổi nết đi thì có mà ghen cả đời mất ^^! ( Không cẩn thận biến thành mặt than tướng quân=.=)
Năm mới có truyện đọc thật là vui ^^! yêu các bạn quá đi mất :x:x:x

Bình luận

ý chời còn nhiều thứ để anh ghen lắm =)))))))  Đăng lúc 2-1-2013 04:16 AM
=)) Nghĩ tới đã cười ngoác miệng ra không ngậm vào đc, chắc kiều này mai bị căng cơ miệng không dám đi đâu mất=.= Ôi!!!! Tuyệt ca của e đáng yêu quá :x:x:x  Đăng lúc 1-1-2013 01:05 AM
anh là hũ giấm chua ko thấy đáy =))  Đăng lúc 1-1-2013 01:05 AM
chap sau ghen với cả anh Hành =))  Đăng lúc 1-1-2013 12:57 AM
=)) Tuyệt ca là một ao giấm chua :''>  Đăng lúc 1-1-2013 12:55 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-2-2013 01:52:27 | Xem tất
Sau khi nghe tin MDH sẽ ''drop'' truyện mình cảm thấy hơi hụt hẫng.
Đã lâu nay mình vẫn luôn yêu quý box văn học và nhóm MDH. Theo mình thấy MDH trong box rất gần gũi, hài hước và nhiệt huyết nữa nhưng trên wp MDH ấy cứ xa lạ sao ý. (mặc dù mình đã follow MDH lâu rồi). Mình là người không giỏi diễn đạt cảm xúc bằng lời nói nhưng dù các bạn có quyết định như thế nào thì mình đã đang và vẫn yêu quý các bạn dẫu mai này MDH không edit truyện nữa. Vì mình có rất nhiều kỉ niệm đẹp với mỗi câu truyện các bạn mang lại cho tụi mình, đau thương với Trọng Tử, say mê với Thú Phi, mãn nguyện với Thứ nữ, cười lăn lộn với Cặp đôi trời định, xót xa với Yêu hận vô tận và cảm động với Sa ngã vô tội,
Chắc nói cảm ơn thôi cũng chưa đủ nhưng mình cũng chẳng biết làm gì hơn thế.
Cảm ơn MDH đã bỏ rất nhiều công sức edit truyện cho tụi mình, mong sao mọi người vẫn còn tiếp tục thấy MDH trong những dự án khác.
Have a nice day :)

Bình luận

Vì trên WP MDH còn ngu ngơ lắm không biết sử dụng nên nhiều lúc chẳng biết làm sao á =))  Đăng lúc 23-2-2013 09:12 AM
hì hì, tại MDH trên WP có biết sử dụng đâu =)) đang học ý, toàn gà mờ :D cảm ơn bạn đã luôn ủng hộ, theo dõi MDH :x  Đăng lúc 23-2-2013 02:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách