Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Rocky
Thu gọn cột thông tin

[2011] [C-zone & Royalland] Đánh Thức Tình Yêu / Khưu Trạch, Đường Yên [Vietsub E40 End]

[Lấy địa chỉ]
Đăng lúc 24-7-2012 00:21:00 | Xem tất
TỔNG HỢP TIN TỨC VỀ
ĐÁNH THỨC TÌNH YÊU & ♥TRẠCH YÊN♥

ĐÁNH THỨC TÌNH YÊU

22/2/2012 (Nikola3m): Đường Yên Khưu Trạch sánh vai tình nhân diễn nổi bật tâm tư nhân vật. Đánh thức tình yêu lên sóng truyền hình Thanh Hải

24/11/2011 (Nikola3m + Koo): "Đánh Thức Tình Yêu" giữa Đường Yên và Thích Vi, Khưu Trạch sẽ chọn ai

27/9/2011 (emperor63): Khưu Trạch, Đường Yên có đến 7 cảnh hôn trong tập 12

20/9/2011 (emperor63): Khưu Trạch bị mất kí ức - Đường Yên cứu hoàng tử gặp nạn

16/9/2011 (emperor63): Rating "Đánh thức tình yêu" đã vượt qua "Hạ Gia"

15/9/2011 (emperor63): "Đánh thức tình yêu" - Tạo hình của Đường Yên, Thích Vy thu hút người xem

15/9/2011 (emperor63): "Đánh thức tình yêu" - Chuyện tình bốn người

♥TRẠCH YÊN♥

28/6/2012 (koi_lazy + Nikola3m): Đường Yên tiết lộ hợp tác cùng Khưu Trạch là ăn ý nhất: "Khi thích hợp sẽ công bố chuyện tình cảm"

5/6/2012 (Nikola3m): Đường Yên "Tôi không giỏi theo đuổi" thích gây khó xử, Khưu Trạch vô cảm tiếp tục yêu

23/5/2012 (loveami): Khưu Trạch thổ lộ với Đường Yên: anh không biết cách theo đuổi

22/5/2012 (Nikola3m): Khưu Trạch - Đường Yên tái hợp trong quảng cáo mới của Pond's

13/5/2012 (loveami): Khoảnh khắc ngọt ngào, đáng yêu của cặp đôi Khưu Trạch - Đường Yên

13/5/2012 (LovingGe4ever): Khưu Trạch nói về tình yêu, có để ý chuyện Đường Yên cùng các sao nam khác quay cảnh thân mật

28/3/2012 (Nikola3m): Khưu Trạch và "ngôi sao may mắn" Đường Yên tình cảm phát triển thuận lợi

20/3/2012 (loveami): Đường Yên ngọt ngào với kiểu tóc thiếu nữ dễ thương mê hoặc Khưu Trạch

9/3/2012 (Lộng_Nguyệt): Tin đồn Khưu Trạch - Đường Yên phim giả tình thật: Cư dân mạng và những "bằng chứng"

24/2/2012 (Nikola3m): Khưu Trạch Đường Yên hạnh phúc chụp ảnh cưới hoàn mỹ

18/2/2012 (Nikola3m): Khưu Trạch Dương Thừa Lâm vs Khưu Trạch Đường Yên trang phục tình nhân

6/2/2012 (loveami): Đường Yên thích đóng cặp với Khưu Trạch, Thích Vy tiết lộ bí quyết làm đẹp da

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-7-2012 00:23:22 | Xem tất
Hiện C-zone (drama) đang có nhu cầu tuyển dụng nhân viên PR.

Số lượng: 4 người

Nhiệm vụ:

- Thiết lập các trò chơi, cuộc thi... cho toàn bộ khu drama hay từng phim mà bạn thích.
- Có chiến lược quảng cáo, marketing cho phim vào thời điểm thích hợp.

Yêu cầu:

- Yêu thích phim của C-zone, đặc biệt là drama.
- Có tinh thần trách nhiệm, yêu thích công việc.
- Có khả năng sáng tạo, viết lách...

Quyền lợi:

- Được thưởng chế độ lương tương tự như Staff do C-zone trả (các bạn thông cảm là do 4rum chưa có chế độ này nên tạm thời C-zone chỉ có thể đảm bảo cho các bạn chế độ tiền lương thôi, còn những đãi ngộ khác như quần áo thì chúng ta cùng nhau đấu tranh nhé), 200 K$T / tháng. Thưởng riêng vào cuối năm tùy theo năng lực.

- Được cung cấp những thông tin mật mà chỉ có lãnh đạo cấp cao của C-zone mới biết

Quan trọng hơn hết là tham gia vào vị trí này thì khả năng đề cử phim bạn yêu thích để Vietsub sẽ cao hơn. Vì lúc này bạn đã là một Staff đích thực của C-zone rồi.

Ai có nhu cầu thì vui lòng pm cho mình nêu rõ "lý do tại sao mình phải nhận bạn".

Chúc các bạn may mắn và hy vọng sớm gặp lại các bạn trong tương lai tại C-zone.

Bình luận

@ Han: tham gia rồi nhỉ ^^,Han hi sinh bản thân đi nhé, ss sẽ làm thành viên tích cực mỗi khi team của cô có chiêu trò gì :))  Đăng lúc 24-7-2012 05:19 PM
@ Han: tham gia rồi nhỉ ^^,Han hi sinh bản thân đi nhé, ss sẽ làm thành viên tích cực mỗi khi team của cô có chiêu trò gì :))  Đăng lúc 24-7-2012 05:19 PM
hix. nếu như cách đây mấy tháng thì mềnh ham hố cái này lắm. cơ mà giờ thì bận quá :(  Đăng lúc 24-7-2012 12:31 PM
trong này có mấy bài ngoại truyện nè của mình..để khi nào mình lục lại nha :))  Đăng lúc 24-7-2012 11:12 AM
cho mình xin 1 chân ham hố đi ^^  Đăng lúc 24-7-2012 11:10 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-7-2012 01:17:01 | Xem tất
Sau hơn tuần quay lên quay xuống, giờ mới xem ep 16 ạ T.T

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Tyty vẫn không từ bỏ sự háu thắng của mình. Không tin TB đi cùng Hạng Thiên Kỳ nên đã dùng đủ cách. Mở đầu ep này, đã đẩy TB 1 cái lúc TB muốn xông vào cứu TN ra khỏi đám người. Tyty cũng không phải vừa, cô ta không dại gì mà đi 1 mình, nên đã rủ theo 2 người nữa. >"< Khổ thân TB và TN, đều là 1 chọi 3

Trông TN đầy tự tin tháo chiếc mặt nạ xuống. Làm em liên tưởng đến thực ra lúc này có phải TN đã nhớ ra mình là HTK không? Giọng nói, cách nói, vẻ lạnh lùng .... thực sự đây là HTK à?{:423:} Ôi trời, thì ra không phải, TN cũng giỏi giả vờ thật. Haha. TN lại dỗi rồi kìa. Phát hiện ra từ lúc HTK trở thành TN, không những trở thành con người cái gì cũng biết, mà còn thành người hay dỗi với ghen nữa.{:297:}

Giờ CT mới đang nói với NP lí do thực sự khiến cô ép mình phải yêu TK và coi TK là cái đích của đời mình. Là TK cứu CT thật sao? Sao trông vẻ mặt NP có cái gì đó như đang cảm thấy nực cười vậy? Thì ra vết sẹo đó là do lần đó để lại.

Nhưng nếu là TK cứu thì lạ nhỉ, sao mấy ep trước có nói là TK không biết nguyên do CT phải đeo đồng hồ? Không lẽ nào TK không biết CT có vết sẹo đó.

ôi cái đó cũng vô lí. Chơi với nhau từ nhỏ, hơn nữa còn là người yêu, không lẽ vết sẹo lù lù ở tay mà lại không biết =.=

Thì ra người cứu CT là NP. ( Hồi nhỏ NP đáng yêu quá ) Lại còn thông mih nữa, biết dùng gạch ném vào bình để cứu CT. Hóa ra CT đã tưởng lầm. Ôi mẹ của TK. Thật là. Là con mìh làm thì không mắng. Còn chưa gì xông ra đã mắng NP. Nhìn NP tội nghiệp quá

NP từ bé đã tốt rồi. Ôi mình thích các em bé quá, nhìn NP đáng yêu dã man ý. NP từ nhỏ đã biết cách nhường nhịn, dù là do mình làm, mình cứu CT, nhưng cũng không để TK nói ra.

NP đang chuẩn bị nói rồi. Hihi. Ô nhưng TN đi qua kìa. Mà sao đồng hồ của CT dễ đứt dây vậy nhể =.=

Oài oài đến lúc trao giải rồi. Hehe, mình chẳng xem cũng đoán được TB nhất định đoạt giải. Hê hê. TB bắt đầu nói một tràng tràng tràng rồi. Chắc tại mình cũng là người ít nói nên không thích người nói nhiều =.=

TB trông thật ngây thơ và trong sáng, tự nhiên nữa. Hơn nữa, còn là một người sống rất tình cảm. ^^. Hehe, đúng là người đặc biệt sẽ được nhắc đến một cách đặc biệt. TN rớm nước mắt kìa{:286:}

PHát hiện thêm, TB còn rất thông manh nữa   lên truyền hình nên nhân cơ hội quảng cáo rượu hoa đào . Cơ mà anh LĐC này giấu chai rượu ở đâu từ lúc đến đến giờ nhỉ? =.=

Ôi mấy cô gái kia cứ léo nhéo léo nhéo Eric chụp ảnh cùng vậy =.=

À à, ý đồ của bác đạo diễn làm cái đồng hồ đắt như vậy mà vèo cái đã hỏng dây đeo là đây   Thì ra làm thế, xong CT đến cửa hàng đồng hồ để bảo hành, và giờ đã biết NP mới là người tặng CT đồng hồ đó.

Sao TB đi ra mà lại cứ phải TN đi cạnh nhể.

trông như tân lang tân nương vậy ý
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-7-2012 01:35:24 | Xem tất
(Ep 16 - End)

Đúng kiểu 2 người yêu nhau, không nhìn nhau là không chịu nổi. Haha. TB vs TN cứ nhìn nhau đắm đuối, rồi đến mẹ Mỹ Tú phất phất tay để 2 "bạn trẻ" thôi nhìn nhau Cũng vô ích thôi mẹ Mỹ Tú ạ

Trong lúc đó bác trưởng thôn cứ nói 1 tràng ý. Thú thực mải nhìn TB và TN nên cũng chả biết bác trưởng thôn nói cái gì

HAha. Người dân ở đây hay quá. Như kiểu nhảy tập thể bây giờ ý :">

TB và TN hú nhau lẻn đi kìa. Ơ nhưng mà trong những người Đào Lý đang "bảo vệ thôn đào lý" thì có 1 diễn viên phụ làm trông rất hời hợt nhé

2 nhân vật chíh đi mất rồi mà chả ai biết

giờ đang là 2 nhân vật phụ "già" tỏ tình với nhau. Haha. Ôi Tiểu Bảo của tuiiiiiiiiiiiiiiiiiiii.

Tâm hồn ăn uống
Mẹ yên tâm, có Tiểu Ngư thì chị con không chết đói đâu.

đáng yêu quá

Trong lúc mẹ Mỹ Tú đang lo sốt vó thì TB thì đang hí hởn tí tởn với TN câu cá đêm. Hú hú. TN mặc mốt quần rách đầu gối ư

TN lưu manh quá. Đã nháy trước với Lâm Thuyền Trưởng rồi sao Đúng là chỉ có TB ngây thơ mới tin là TN câu lên được

TB đang lo. Lo TN nhớ lại rồi thì quên cô thì sao? Còn TN thì có vẻ cũng đang lập lững giữa có "muốn" nhớ lại hay "không muốn" nhớ lại.

Nếu nhớ lại, thì anh có thể bên TB, được làm TN.

Nếu nhớ lại, anh có thể sẽ quên TB, có thể sẽ làm TB buồn, và không còn là TN nữa.

TB có tình cảm với TN rồi, nên đương nhiên cô không muốn mất người cô yêu. Đáng yêu quá. Hí hí. 2 bạn trẻ lại hôn nhau rồi Há há.

NP vì CT mà sẵn sàng hủy hẹn. CT à, cô biết cô có phúc lắm không

Ôi mẹ Mỹ Tú

Kể ra là một người mẹ, đương nhiên MT cũng lo cho TB rồi. Mình nghĩ không phải là mẹ MT lo chuyện nhà TN giàu hay nghèo, mà sợ TN nhớ lại quá khứ và quên TB. TB quá trong sáng nên mẹ Mỹ Tú rất lo cho TB ^^

Bình luận

văn phong của nàng đúng là rất riêng, đọc ko lẫn đi đâu được, cute cute :x  Đăng lúc 24-7-2012 04:56 PM
hi hi !!!!!!!!!!!!!!  Đăng lúc 24-7-2012 11:14 AM
văn của cô phong cách miễn bàn ^^  Đăng lúc 24-7-2012 08:33 AM
văn của cô phong cách miễn bàn ^^  Đăng lúc 24-7-2012 08:33 AM
Hài quớ ss :))  Đăng lúc 24-7-2012 06:38 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 24-7-2012 04:39:00 | Xem tất
có ai bị giống mình không? để máy down cả đêm nhưng cuối cùng down xong lai không có nghe được tiếng thoại mà nghe nhạc nền không à?
web wiki đã sub hết nguyên bộ = english sub. mình đã xem hết nhưng vẫn thích co bộ = tiếng việt trong máy hi hi. thank sub team nhiều!

Bình luận

nếu nghe đc nhạc nền mà ko nghe đc tiếng thoại thì có khi tai nghe bị hỏng, bạn check thử xem, mà là tập bn?  Đăng lúc 24-7-2012 08:32 AM
nếu nghe đc nhạc nền mà ko nghe đc tiếng thoại thì có khi tai nghe bị hỏng, bạn check thử xem, mà là tập bn?  Đăng lúc 24-7-2012 08:32 AM
mình down về rùi, vẫn xem bình thường bạn ạ, bạn down lại xem sao :)  Đăng lúc 24-7-2012 07:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-7-2012 07:42:48 | Xem tất
Sau bao nhiu nỗ lực vật vã với tài khoản mới lập ở mp3.zing, mình đã upload được trọn bộ Waking Love Up OST với tên bài hát theo form như ý

Bạn nào thích đọc Cảm nhận - Bản tin mất ngủ - Ngoại truyện - Fanfic thì vào đây nhé {:419:}

Bạn nào thích đọc News thì vào đây

Bình luận

@luctrang: tối qua không thấy nàng ta hơi bị buồn đới :(  Đăng lúc 25-7-2012 08:58 AM
trời ơi, giỏi quá, chăm quá, *chụt*  Đăng lúc 25-7-2012 08:50 AM
hihi :x  Đăng lúc 25-7-2012 08:48 AM
rết 1000K$D chăm chỉ nè :x  Đăng lúc 25-7-2012 08:22 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-7-2012 09:10:32 | Xem tất
leovt89 gửi lúc 25-7-2012 07:42
Sau bao nhiu nỗ lực vật vã với tài khoản mới lập ở mp3.zing, mình đã upload được tr ...

Tối qua nàng biết ta vật vả với cái máy tính thế nào hem

Ta vật nó ra, lột hét quần áo cuối cùng nó điên  vi ngượng lên hỏng lun rồi

Chiều nay ta phải đi công tác nữa, òa òa

Vậy nên nếu ta về sớm, đi sửa máy đc thì làm GS

Ko thì chắc thôi

Hoặc tuyển người mới làm (có ai mún làm hem ^^)
====================================
Dạo này mọi ng có vẻ bấn CTK hơn Hạng tổng nhỉ

chỉ thấy nàng Leo chăm chỉ thôi à

òa òa, Hạng tổng giàu thế mà bị bỏ rơi à

ta cũng bỏ Hạng tổng, bỏ Roy chuyên tâm làm việc đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-7-2012 09:33:12 | Xem tất
luctrang gửi lúc 25-7-2012 09:10

Ta vật nó ra, lột hét qu ...

Ôi tội nàng wá, sao không đưa ra tiệm người ta sửa cho, tự lột làm nó tủi rùi kìa {:438:}

ta cũng ham hố làm GS lắm mà chưa có kinh nghiệm,
hơn nữa ta còn 5 ep chưa xem, sắp tới còn 1-2 ep sẽ tung ra nữa
Ta thấy nhà mình bỏ Thiên Kỳ-Tiểu Ngư, hóng Miss Rose hết rùi
Còn mình ta ở đây thui thủi 1 mình, ta buồn đời chit mất thui
Nàng đi công tác mau về làm GS nhá {:430:} không được bỏ Hạng tổng đâu đấy

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-7-2012 10:16:06 | Xem tất
luctrang gửi lúc 25-7-2012 09:10

Ta vật nó ra, lột hét qu ...

Ai nói em bỏ Hạng tổng đâu =)
Chẳng qua là dạo này bận quá thôi í
Mới lại thớt bên kia đang vắng
Qua mần gì đó cho nó xôm lên thôi.
;))

Bình luận

hihi mừng wá em Han đã cơm back ^o^  Đăng lúc 25-7-2012 10:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Đăng lúc 25-7-2012 10:17:52 | Xem tất
Phải sửa cái vien này..
Không mod del thì hỏng cả đội hình ;)
============
Tình hình là em chuẩn bị trả hàng bản tin mất ngủ nhé
;))
Viết được đến 12 câu đuối quá,
Post lên giành gạch cho nó có cảm hứng =)))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách