Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 6857|Trả lời: 13
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[M-zone] EBS Global Project Sharing - 2PM Junho in Ethiopia ( Ep 3 complete)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
EBS Global Project Sharing - 2PM Junho in Ethiopia

Có bao giờ bạn tự hỏi mình " Tôi có đang hài lòng về cuộc sống của mình không?" Và câu trả lời của bạn là gì??? Bạn có hài lòng chăng?

Đối với những bạn trẻ hiện nay, việc họ sống và nghĩ về người khác có lẽ khá ích và đôi khi, họ còn cho rằng từ thiện là một việc lãng phí, không có ích.

Thế thì... các bạn hãy cùng xem chương trình đặc biệt này và cùng thay đổi về những quan niệm, cùng mở rộng trái tim hướng đến những mảnh đời còn cơ cực và biết trân trọng hơn những gì mình đang có. Và nếu bạn có điều kiện thật sự tốt, hãy cùng làm như Junho của chúng ta đang làm đối với những trẻ em Châu Phi nhé.

"Ngước lên, ta chẳng bằng ai...nhưng nhìn xuống, ta vẫn đang hơn rất nhiều người".

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
sui_92 + 5 :))
leeteuk.chip + 5 Cảm ơn bạn
chini106 + 5 Ủng hộ 1 cái!
supersleeper054 + 5 hehe :x
Chittm + 5 xD

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 8-3-2012 01:43:39 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

link hình Ethiopia của chị die òi, kiếm hình thay nhé  Đăng lúc 7-4-2012 10:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 8-3-2012 20:58:18 | Chỉ xem của tác giả
Ho nhí nhố
nhưng tâm hồn và tấm lòng rộng lớn
hôm trước đọc dc tin nói JYP chú trọng nhân cách và nhân phẩm con người
và Ho là 1 tiêu biểu
cảm ơn đội sub nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 8-3-2012 21:32:20 | Chỉ xem của tác giả
công nhận là show này làm thay đổi suy nghĩ của mình khá nhiều về những trẻ em châu Phi
đúng như những gì Junho nói
cứ nghĩ sẽ nhìn thấy những gương mặt rầu rĩ và mắt ngấn nước, nhưng thật ra họ rất vui vẻ
xem show này cảm động kinh khủng luôn ý
có cảm giác rất lạ trong người luôn @@

Bình luận

chị ơi thấy chị cmt thế em cũng muốn trans show nầy :"> p2 em xí nhé :">  Đăng lúc 9-3-2012 01:53 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 9-3-2012 02:08:35 | Chỉ xem của tác giả
Ôiiiiiii....Ho *chấm chấm nc mắt*
lâu r` e mới thấy a xuất hiện, nhớ a trết đc!
Ho mông cong, lém lỉnh... cũng đầy tình thương
iu và hâm mộ a quả là điều đúng đắn :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-3-2012 19:35:14 | Chỉ xem của tác giả
cảm động quá ... bữa giờ nhà 2PM đóng băng tưởng không còn được xem mấy đứa nhí nhố nhà ấy ... thế mà nhà M đã làm rồi này ... thanks subteam nhiều nhé ...

ta yêu nhà JYP lắm nhá ... đứa nào cũng đáng yêu, chăm chỉ mà lại nhân ái nữa ... JYP fighting ...

xem xong rồi, cảm động với chú Ho quá ... qua show này thấy chú chững chạc, trưởng thành nhiều rồi, không còn nhí nhố khi đi chúng với đàn anh của nó ...

ôi Châu Phi ... mong là chuyến đi này của Ho ít nhất có thể đem đến nụ cười, và niềm tin cho họ ... dù cho có ngắn ngủi ...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-3-2012 21:16:11 | Chỉ xem của tác giả
Hum trước Suzy đã nói trên Strong Heart, JYP Nation đã đạy cho họ rất nhiều điều, trong đó còn có cả đi làm từ thiện ...
Giờ thì đã hiểu tại sao nhà JYP luôn đi đầu trong các hoạt động từ thiện.
Teac thì làm MV từ thiện, Ho thì đi Châu Phi.
Hôm trước đã xem clip này rồi, cảm động lắm. Nhờ Ho mà mình bít nhìu hơn nữa về châu Phi, trước giờ chỉ nghe nói hoặc xem sách báo.
Thiệt tình là rất tự hào về Ho, về 2PM, vì cả JYP Nation nữa. Nổi tiếng, đâu cần cứ phải xuất hiện trên show liên tục, chụp ảnh hay quảng cáo ... Nổi tiếng là như Ho đây, vì Hottest đã trao cho các anh rất nhiều tình yêu thương. Vậy thì các anh hãy trao lại những sự yêu thương đó cho những hoàn cảnh kém may mắn các anh nhé! Có như vậy sự yêu thương mới còn mãi, và 2PM cũng còn mãi trong lòng của fan (dù sau này có ntn, chuyện tương lai thì đâu ai biết trước được)

Còn nhớ có lần bố Park đã phát biểu rằng, cái tôi dạy cho các nghệ sĩ của chúng tôi không phải là sự nổi tiếng mà là trí khôn, chính trí khôn làm cho họ nổi tiếng. Và dù sau này họ có không còn nổi tiếng đi chăng nữa, nhưng trí khôn sẽ đi theo họ suốt cuộc đời.

Love 2PM, love JYP Nation {:290:}

Bình luận

Yêu cả 2PM, cũng chẳng biết là yêu ai nhìu hơn ai, nhưng xây nhà ai, khi nào cần thì bạn cứ gọi mình!!!  Đăng lúc 11-3-2012 06:49 PM
like cm của bạn :x chắc bạn cũng iu Ho lắm nhỉ!? Nhà sắp h.đ lại, bạn vào xây nhà cho Ho nhé! *dụ dỗ* :D :D  Đăng lúc 10-3-2012 01:46 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 12-3-2012 12:16:44 | Chỉ xem của tác giả
Luv Junho , Luv 2PM, Luv JYP {:297:}
xem mà muốn ướt nước mắt, cảm động , iu cái nụ cười híp mắt này quá đi {:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 13-3-2012 00:33:23 | Chỉ xem của tác giả
không cần làm những điều lớn lao chỉ cần những điều nhỏ bé nhưng mang đến cho mọi người thấy ấm áp là được, 2pm và JYP Nation rất tuyệt khi chia sẻ với mọi người bằng những chuyến từ thiện
Junho rất tuyệt khi đã dành kì nghỉ của mình để làm việc này .. {:290:}{:291:}
những điều này làm ta càng yêu họ nhiều hơn {:308:}{:301:}
cám ơn đội sub

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 14-3-2012 02:55:55 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ nhà mềnh nào!
Xem show này xong càng thấy yêu Ho hơn!
Mỗi khi xem show này không từ bỏ được ý nghĩ Ho là một thiên thần! Ahhhhhhhhhhhhhhhhhhhh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách