Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 457623|Trả lời: 19
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Cây Thuốc Phiện Thiên Đường | Tử Tử Tú Nhi (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 9-11-2012 01:02:52 | Xem tất
mình mới xem tt của Tử Tử Tú Nhi nhưng mình kết phong cách viết truyện của tác giả này lắm,nhất là mấy nam chính rất thâm tình
©2024 Kites.vn | All rights reserved5 a% H& w' }/ }1 ]( E" _9 s
mình rất vui biết bạn tiếp tục tp này, rất mong đợi nhửng chương tiếp theo,cố lên bạn nhé. chờ mong nhửng chương tiếp theo{:290:} .
1 G+ D3 G* m: c6 n# S: X; w©2024 Kites.vn | All rights reserved
ps:mình có một khát khao là bạn nào nguyện ý làm nhửng tác phẩm khác của TTTN ,như bộ:Như là Tình Yêu hay Phi Tình {:288:}
8 i7 T# S: }5 n+ Z1 J6 w! {©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

có bạn nào nguyện ý đào hố này đi *khóc* !!!!!!!!!!  Đăng lúc 11-11-2012 10:33 AM
ôi NLTY mình đọc văn an rồi té luôn không dậy nổi, phải nói là rất chuẩn,hazzz tiếc là ko mấy bạn edit mới có dài chương rồi dừng luôn :(((((((  Đăng lúc 11-11-2012 10:32 AM
Bộ đó cốt truyện nghe khá hay, lại về thời dân quốc nưã. Còn PHI TÌNH nưã, mình cũng mong có người edit lắm ^^  Đăng lúc 11-11-2012 07:59 AM
Có 1 tác phẩm là TỰA NHƯ TÌNH YÊU có 1-2 bạn đang edit nhưng hình như đang ngừng thì phải, ko biết có bạn nào xung phong edit lại bộ đó?  Đăng lúc 11-11-2012 07:58 AM
mình củng thế mà, lâu lâu thấy nhớ Gs Dương là mình lại lôi Trao lầm ra xem, càng xem càng thấy Hàng ca số 1 ^^!  Đăng lúc 9-11-2012 01:15 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 13-11-2012 17:22:00 | Xem tất
ăn mừng Diệu ca lên sàn thôi , chờ mãi mới thấy anh trở lại
©2024 Kites.vn | All rights reserved) j- Q# F" @: g
bỏ lâu quá giờ đọc lại ,càng đọc càng thương zai Diệu ghê anh ý bị ngược thê thảm quá
©2024 Kites.vn | 3 z8 o8 s8 N/ n) p" M8 hAll rights reserved
hận hận,yêu yêu cuối cùng không biết về đâu,không biết lần trở về này anh ấy sẻ hành động ra sao.{:288:}
©2024 Kites.vn | & F5 o9 q- u' ~All rights reserved
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-11-2012 18:28:10 | Xem tất
hú hồn,khi xem cái đaọn cắt băng khánh thành mình cứ tưởng là Nghiêm Diệu không chớ hóa ra không phải ,tiếc
©2024 Kites.vn | All rights reserved, W' Z! m2 ]' [! W# }! s! C4 K
nhưng mà anh Diệu lâu xuất hiện quá , đợi dài cả cổ luôn rồi nè, điều mình thik là cho dù có trải qú bao lâu thì tình cảm của TN vẩn không thay đổi có lẻ giứ họ vẩn có khúc mắc cho nên mọi thứ vẩn không thể chấm dứt .
©2024 Kites.vn | All rights reserved, J# B+ ]) H5 G/ u& x: S
củng như Nghiêm Dịch từng nói đối với nhửng thứ mình thik vẩn có sự ố chấp, không biết anh sẻ có hành động gì nửa đây {:288:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-12-2012 23:43:22 | Xem tất
cuối cùng nàng củng comeback *khóc*
©2024 Kites.vn | All rights reserved' z2 {% x, t4 h$ p" l
đợi mãi mới thấy chương mới  mừng quá, chác bạn thi xong rồi hen. nếu chúa thì cứ tập chung thi nhé, khi nào xong thì từ từ tung hàng củng được, ko cần vội , nhưng mà đừng drop nhé, thương bọn mình với T_T
©2024 Kites.vn | All rights reserved3 {8 Q3 A9 I% [0 q; F
hjhj chương sau anh Diệu chính hức lên sàn nhé,hồi hộp quá ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 19-12-2012 23:50:11 | Xem tất
thật không biết nói gì đây, nhưng Nghiêm Diệu wellcom là mừng rồi
©2024 Kites.vn | 9 r& F4 Q3 ]- ]6 g  F5 O# \9 [All rights reserved
thật trong chuyện này người đáng thương hẳn là Nd rồi , bị người mìn yêu lừa dối mà,nhưng củng không trách đc LTN  cô ấy làm vậy là có lý do, ai vao hoàn cảnh của cô củng sẻ không thể nghỉ nhiều hơn đc .rối như thế này ko biết làm sao có HE đây,
©2024 Kites.vn | # C, ?9 X" F9 U4 PAll rights reserved
chỉ thương ND từ một chàng trai đơn thuần bổng chốc trở thành một người lạnh lùng tàn nhẩn .T_T

Bình luận

bởi vậy mới khổ,ai củng có quan điểm của mình, ko ai đúng ai sai,nhưng vẩn thương ND quá ,con đường mà anh đang đi hoàn toàn ko phải do tự lựa chon  Đăng lúc 20-12-2012 12:09 AM
ND chung tình nữa, cho dù anh có làm gì thì cũng chỉ vì anh yêu TN thôi. Mà TN cũng yêu ND, cô ấy đã phải đánh đổi rất nhiều thứ, giá mà có thể buông bỏ thù hận. :((   Đăng lúc 20-12-2012 12:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 26-1-2013 00:02:38 | Xem tất
ôi bất ngờ chưa? thật ra khi xem đoạn ND xét nghiệm máu cho TĐ thấy vẻ mạt hoãn loạn của LTN mình đả tưởng bé đó là con của hai người, nhưng sự thật còn bất ngờ hơn khi TT mới thật sự là con của hai người họ ,ôi kiểu này thì thật sự là dây dưa không dứt rồi,
©2024 Kites.vn | ' C8 j# E& k- B2 NAll rights reserved
ôi nói sau thì mình củng cảm thấy thương ND quá, cuối cùng thì anh củng buông tay thôi {:398:}
©2024 Kites.vn | 3 X6 n5 V+ Y7 x) k% v" iAll rights reserved
cám ơn bạn nhiều nha , thấy lại truyện này là mình vui rồi  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 6-2-2013 00:41:46 | Xem tất
ngược thân, ngược tấm quá cở
©2024 Kites.vn | " m' d( B% W0 h: ]All rights reserved
tội ND ,củng thương TN, rỏ ràng nói là trả thù nhưng bản thân của ND lại không thể buông tay ra được,vằn dặt lẩn nhau ,cả hai điều khổ...
©2024 Kites.vn | % r* }& i7 \  c% G( Z% }% x$ EAll rights reserved
thật muốn biết ND đả trải qua năm năm kia như thế nào ,chắc chắn củng thương tích đầu mình chứ không ít,khi nào thì mới hết thời kỳ này cơ chứ {:399:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved5 @! A+ P0 w, W& p/ ^: d& h, p- P
cám ơn bạn đả pos chương mới ,cố gắng lên {:398:}
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 Y: T' U  y4 N. \! P
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 19-2-2013 23:46:06 | Xem tất
cô cò tái xuất gian hồ
; e, J9 U* y6 q7 ^( T( x©2024 Kites.vn | All rights reserved
ngày càng thương ND,giửa tình yêu và thù hận thì anh vẩn ko thể buông tay , nhìn nhửng cử chỉ diệu dàng của ND, Tin chắc chắn biết một điều là DN vẩn còn yêu mình nhưng cuối cùng TN vẩn chọn chốn tránh, thật là tội cho cả hai
3 a3 a( @: F4 W3 Z$ H. [©2024 Kites.vn | All rights reserved
ko biết ND đang làm gì nửa và ko biết đến khi nào mới đến đoạn mở đầu của truyện đây   
©2024 Kites.vn | % q1 {& T  H  W$ c# uAll rights reserved
cám ơn cô cò nhiều nhé {:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-2-2013 12:57:30 | Xem tất
quả thật ngày càng hấp dẩn
©2024 Kites.vn | / x$ ]9 K3 R- P5 R- D& G! KAll rights reserved
qua tết cô cò có nhiều thời gian rảnh hơn nhỉ,thật sự vất vả cho cô quá, nhung dù sao truyện củng sắp hoàn rồi cô cố gắng lên nha còn 15 chương nủa thôi .
©2024 Kites.vn | All rights reserved: K# c% W% V+ }, u/ X5 J
hazzz không biết khi ND biết LTN bỏ chốn thì anh sẻ hành động như thế nào đây. còn cô gái thần bí kia nửa ko biết cô ta là ai? đang rất thắc mắt đây {:288:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 22-4-2013 19:58:19 | Xem tất
ko hiểu sau mỗi lời nói của ND điều khiến mình cảm thấy đau lòng
©2024 Kites.vn | All rights reserved4 U- W. z- r& I  S' K- U5 b% L  i2 b  |2 E
có thể nói từ đầu đến giờ anh là người luôn phải đối mặt với sự phản bội.
5 B8 l! G0 Q" Q8 ?©2024 Kites.vn | All rights reserved
nếu như nói ngoài TY của LTN dành cho ND là thật ra thì còn lại điều là cạm bẩy,khó trách anh khó mà quay đầu lại được,ND và LTN điều rất thông minh nhưng củng quá cố chấp vì vậy cuối cùng vẩn làm tổn thương nhau thôi  
©2024 Kites.vn | . `( |' q2 Q  D4 E5 I0 K/ ?All rights reserved
hi lâu rồi mới đc xem chương mới , cám ơn bạn nhé {:420:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách