Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tabbycat0405
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Dụ Tình - Lời Mời Của Boss Thần Bí | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 27-2-2013 15:37:50 | Xem tất
sao mình thấy nữ chính truyện này khổ thế ko biết. đã gặp phải thằng chồng chẳng ra gì rồi bây giờ người yêu cũng lằng nhằng thế này! đúng là tra tấn thần kinh con người mà. mà mình cũng thấy ghét ghét thái độ của anh Nghiêu kia. giờ lại thích a dennis rồi. bá đạo quá kiểu này thật là khiến ngta thấy ghét mà!!!!!!!!!!

Bình luận

520
truyện về sau càng ngày càng hấp dẫn do ban ,thích Nghiêu và Lạc Tranh gê ,  Đăng lúc 27-2-2013 06:01 PM
Đọc tiếp đi bạn, có khi lại đổi sang thích anh khác cũng nên ^^  Đăng lúc 27-2-2013 04:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 27-2-2013 22:46:12 | Xem tất
dân tình có vẻ xôn xao vụ này quá! đúng là không thể nghĩ TN lại mất lý trí như thế, vậy có khác gì đẩy LT cho người khác. mà cái vụ vị hôn thê nữa cũng ko giải quyết được. cứ như vậy thì chiến tranh dài dài. chị Tranh đã bị bóng ma tâm lý từ nhỏ rồi giờ bị bạo hành kiểu này chắc mất hết hi vọng vào anh luôn! haizzz...

Bình luận

Không đến nỗi mất hy vọng đâu bạn ^^  Đăng lúc 27-2-2013 11:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-2-2013 13:45:50 | Xem tất
đôi khi mình thực sự không thích cái sự bá đạo của các nam chính cho lắm. tuy nó cũng có những nét khiến người ta thu hút nhưng thực sự nếu phải đối mặt vs tính cách như vậy thì rất bực mình.
©2024 Kites.vn | All rights reserved& s$ W, _8 L! S. O
chỉ nói nhẹ nhàng an ủi vào câu vs người mà mình đã gây tổn thương và đang yêu thương mà cũng coi là sự hạ mình rồi. cứ như sự phục vụ của người khác với họ là điều đương nhiên vậy, bắt người khác phục tùng vô điều kiện.
©2024 Kites.vn | All rights reserved. \4 ~# Z" P  A+ @, F' A; B
mà sao ở mấy truyện kiểu này mình cứ thấy địa vị của người phụ nữ lại  thấp đến vậy. dù có thuộc loại tính cách mạnh mẽ cũng bị chi phối bởi nam nhân.
©2024 Kites.vn | All rights reserved* s! D& {3 ]/ a  A' }& I8 e) j4 j9 D$ ?
mà thôi. chẳng lải nhải nữa. đọc truyện tiếp vậy!

Bình luận

Cũng không đến nỗi vô điều kiện, anh ý chỉ muốn giữ chị lại bên cạnh, còn chị muốn thế nào đều chiều hết mà ^^  Đăng lúc 28-2-2013 03:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-2-2013 15:21:10 | Xem tất
ui. mình thấy cô công chúa này cũng thật đáng thương. đi cầu xin 1 người phụ nữ khác rủ lòng thương với mình.
©2024 Kites.vn | ; h  c% l, ], s! H+ OAll rights reserved
dù biết trái tim TN ko thuộc về mình nhưng vẫn muốn có sự thương xót từ anh.
' j4 ]& q' {: J, `+ F©2024 Kites.vn | All rights reserved
không biết chị Tranh sẽ phản ứng thế nào nhỉ? gặp nhiều vấn đề cùng 1 lúc thế này. như vậy quan hệ giữa 2 anh chị lại đi vào bế tắc!

Bình luận

Được cái Nghiêu ca đã xác định rõ tình cảm của mình nên sẽ nhanh chóng giải quyết mọi vấn đề thôi ^^  Đăng lúc 28-2-2013 04:43 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách