Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tabbycat0405
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Dụ Tình - Lời Mời Của Boss Thần Bí | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-6-2012 15:21:33 | Xem tất
các bạn ơi, ân tầm cũng không có nhiều tiểu thuyết lắm đâu, chỉ có tất cả là 3 quyển này mà thôi, các bạn đọc, nghiền ngẫm và hãy trân trọng nó, đừng đem so sánh các quyển này với nhau, vì nó đều sinhnra từ cùng một người mẹ là ân tầm, bàn tay của chúng mình còn có ngón ngắn ngón dài nữa là những đứa con tinh thần được mệ ân tầm thai nghén và sinh ra trong các khoảng thời gian khác nhau, ba tác phẩm này đều hay cả, hay ít hoặc hay nhiều là tùy vào cảm nhận của mỗi người, minh đọc 7 ngày đầu tiên rồi đọc đến dụ tinh sau đó mớii đọc tổng tài,mình đều thấy hay cả mà, chẳng lẽ các bạn đều so sánh mỗi khi đọc từng chương truyện mà cat và các đồng sự rất vất vả để mang đễn cho các bạn hay sao, mình cảm thấy các bạn hơi vô tâm quá, nếu vậy thì tự dịch truyện lấy mà đọc các bạn ạ, các bạn sẽ thấy để xoay chuyển được với từng đấy con chữ trong bảng chữ cái và cho ra được một tác phẩm vài ngàn trang giấy, kể lại vô số câu chuyện cảm động như vậy không phải là chuyện nhỏ, các bạn hãy trân trọng công sức của tác giả, của editer, của cat... và của tất cả mọi người.Hãy biết rằng để có một mặt trời rực rỡ sẽ phải trả giá bằng vô số hoàng hôn. Hãy bớt soi mói và bới móc như thế đi bạn ạ, tâm hồn bạn sẽ đẹp hơn và hãy trân trọng những gì người khác mang đến cho mình dù chỉ là món ăn tinh thần.

Bình luận

Cam on com cua van. Rat hay... Mjh la fan cua at. Mjh cung~ thich all tpham cua AT. Khj mjh nghe moi nguoi che TTTATT cua an tam. Mjh rat tuc nhung nho ban mjh cug do~ hon roi thanks ban  Đăng lúc 14-10-2012 10:23 PM
Cam on com cua van. Rat hay... Mjh la fan cua at. Mjh cung~ thich all tpham cua AT. Khj mjh nghe moi nguoi che TTTATT cua an tam. Mjh rat tuc nhung nho ban mjh cug do~ hon roi thanks ban  Đăng lúc 14-10-2012 10:23 PM
Cam on com cua van. Rat hay... Mjh la fan cua at. Mjh cung~ thich all tpham cua AT. Khj mjh nghe moi nguoi che TTTATT cua an tam. Mjh rat tuc nhung nho ban mjh cug do~ hon roi thanks ban  Đăng lúc 14-10-2012 10:22 PM
Cam on com cua van. Rat hay... Mjh la fan cua at. Mjh cung~ thich all tpham cua AT. Khj mjh nghe moi nguoi che TTTATT cua an tam. Mjh rat tuc nhung nho ban mjh cug do~ hon roi thanks ban  Đăng lúc 14-10-2012 10:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 24-10-2012 23:40:41 | Xem tất
Cảm ơn các bạn thật nhiều vì đã dành thời gian , công sức và tình cảm cho tác phẩm đặc sắc này, mình rất ấn tượng với cách viết của ân tầm , và càng cảm phục sát đất khi  biết đội ngũ edit như các bạn đã chuyển tải được trọn vẹn nội dung tác phẩm này đến cho người đọc không kể ngày đêm, khi mệt mỏi, khi  tâm trạng không vui, thậm chí ngay cả khi gặp một số com không được thiện cảm cho lắm,
©2024 Kites.vn | All rights reserved/ |0 `3 ~8 j' P* s5 U
Trải qua quãng thời gian không hề ngắn ngủi , qua diễn đàn này mọi người khắp nơi được gặp nhau , trao đổi, bàn luận về nhiều khía cạnh trong cuộc sống, cách nhìn nhận và xử lý một số tình huống có thể sẽ gặp trong cuộc sồng hàng ngày, qua đó , mọi người thêm hiểu và gần gũi nhau hơn.
©2024 Kites.vn | All rights reserved% m4 C* n2 @$ Y8 [: {
vốn cũng  định viết một bài com dài khoảng một trang nhưng mình  tự thấy câu chữ của mình lủng củng quá, nên từ tối đến giờ cứ xoá đi xoá lại mãi, chỉ còn lại có ngần này câu thôi, mong các bạn đừng chê , tình cảm mình dành cho tác phẩm này và đội ngũ edit là chân thành, . Một lần nữa xin cảm ơn các bạn, chúc các bạn thật nhiều cảm hứng để edit những tác phẩm đáng quý như thế này nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách