Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 1984|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] Baby Come To Me - Min (miss A) ft. JK Kim Dong Wook

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[Vietsub] Baby Come To Me - Min (miss A) ft. JK Kim Dong Wook

Brought to you by: [email protected]
Translator: ngochanh721
Timer: ngochanh721
Typesetter: ngochanh721
Encoder: DemonJos

Rate

Số người tham gia 6Sức gió +30 Thu lại Lý do
Jay + 5 Ủng hộ 1 cái!
anglemoon + 5 Ủng hộ 1 cái :X
van + 5 Ủng hộ 1 cái!
yuri907 + 5 nhà mình hôm nay tung hàng liên mi.
.Ran. + 5 Ủng hộ ss iu :x
nhoxjuak + 5 ss Chanh debut :)) :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 17-3-2012 19:43:07 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
temmmm cuả ss Chanh ^^ tem sản phẩm đầu tiên từ khi ra box
iêu ST nhà mình quá cơ . Xuất hàng vào lúc không ngờ nhất
hề hề nói thật chớ e chưa có xem hay nghe qua bài này .
Cũng chưa des bann nốt *xách dép chạy xa*

Bình luận

van
tờ bao h và từ khi nào ss c hanh trở nên bạo lực như vậy *rưng rưng*  Đăng lúc 18-3-2012 07:47 PM
hà hà ... chạy đâu ... *phóng dép*  Đăng lúc 17-3-2012 08:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 17-3-2012 20:09:03 | Chỉ xem của tác giả
Từ ngày Gái lớn cb e chỉ chăm chăm nhìn về gái lớn nên bỏ bê gái nhỏ nên trước khi stick cái sub này e lo lắng kinh, vì e chưa nghe bài này bao giờ, cũng k bít Min hưm - tình yêu lớn nhất của e dành cho Miss A có bài này và hát bao giờ nữa.

Nhưng thật may mắn là có mụ Vá xe độp cũng chưa nghe như e khiến e *đỡ áy náy phần nào*

-----

Vào chủ đề chính ^^:

Vừa bấm nút play phát là e ưng ngay, giai điệu này e thích, Min hát Eng thì miễn bình luận nhá, bao năm solo trên đất Mĩ cơ mà

Sản phẩm đầu tay của ss vậy là tốt r, màu chữ xanh rõ ràng, vid đơn giản nhưng đẹp, e thích lời bài hát này lắm í , rất ý nghĩa, e sẽ trích vài câu tặng ai đó

P/s: Min xinh, mi nhon thấy rõ

Bình luận

cái này từ năm 2010 rồi hai cô à ...  Đăng lúc 17-3-2012 08:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 17-3-2012 20:35:32 | Chỉ xem của tác giả
Thấy tội lỗi quá vì bài này em cũng chưa xem {:261:}

Min nó hát Eng là quá toẹt vời rồi Duet vs chú này càng hay hơn nữa, phô được chất giọng đẹp

Ôi có mấy idol thời nay lại dance tốt, hát hay mà giản dị cute như Gái tôi đâu *tự hào quá*

P/s: Time còn hơi lệch cơ mà sản phẩm đầu tay thế này là tốt rồi ss, làm riết rồi quen à

Bình luận

thế à ... ss xin rút kinh nghiệm sâu sắc...  Đăng lúc 17-3-2012 08:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 17-3-2012 21:04:03 | Chỉ xem của tác giả
Cô Ngochanh đa tài ghê, trans, timer, type đều của cô cả, dạo trước cô năng nổ vụ update tình hình của các gái, dạo này thấy mầy vụ trans và timer này, cô dịch thì ổn, nhưng sửa cho chữ tiếng việt to lên tí được không cô. tôi đọc chữ mà đau mắt quá đi thôi. chữ tiếng anh mầu khác được không, vì nhiều khi chuyển cảnh nhìn bị lẫn với màn hình áo trắng của MIn

Min hát ổn nhỉ, đúng là các gái nhà JYP nếu bảo xinh thì không phải, mỗi người có tài lẻ riêng, ca hát và vũ đạo đều ổn phải không.

Bình luận

cái chữ Anh bản raw nó thế rồi ss, e ko sửa được ... ss thông cảm...  Đăng lúc 18-3-2012 12:31 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 17-3-2012 21:43:31 | Chỉ xem của tác giả
chị ngocchanh đa tài nghê. học thêm encode nữa là đủ.{:291:}
bài này em cũng chưa biết luôn.
anh này nhìn lạ quá.
min nhà mình hát tiếng anh thì chuẩn rồi.{:289:}

Bình luận

ss nhận bài của e rồi... cho e nghỉ vài bữa, ss sẽ giao bài mới cho e...  Đăng lúc 18-3-2012 12:31 PM
encode ss định học ... nhưng lòng vòng một hồi chóng mặt quá nên thôi ... không dám rớ tới nữa...  Đăng lúc 18-3-2012 12:30 PM
anh này rất nổi tiếng bên ấy em à, thuộc hàng ca sĩ thực lực nên bên mình ít có biết ... hình như đang sống ở Canada nên giọng Anh chuẩn thế đấy ...  Đăng lúc 18-3-2012 12:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 17-3-2012 22:09:50 | Chỉ xem của tác giả
Sis ơi!!! E ủng hộ ss (2 tay 2 chân 10 đầu ngón tay, 10 đầu ngón chân, thêm 2 cái đầu gối lun) ;))
Sis cứ tiếp tục phát huy, mà khi nào ss rãnh wa giúp bên nhà tụi em với, tội nghiệp Mod, chắc quay dữ dội lun.

Bình luận

Wow, e cứ tưởng ss ở Hà Nội, e cũng ở Sài Gòn. Mà có ở Hà Nội cũng chưa chắc vào xem đc, làm j có vé đâu. :(  Đăng lúc 21-3-2012 12:36 AM
ko đi được ... ss ở SG mừ ... mà dạo này ss lu bu quá chừng, không có thời gian để đi đâu e...  Đăng lúc 20-3-2012 04:28 PM
ok ss. Ah, hum trước Music Bank ở Hà Nội ss có đi coi ko?  Đăng lúc 18-3-2012 05:53 PM
ss có nhắn với anhkiu rồi, e cũng vậy ... có cần gì thì cứ nhắn ss nhé ...  Đăng lúc 18-3-2012 12:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-3-2012 16:06:58 | Chỉ xem của tác giả
em thích bài này quá ss ơi , cám ơn ss và mọi người đã vất vả vietsub bài này
ss Min nhà ta hát tiếng Anh hay lắm luôn, em thích ss ấy từ hồi xem Oh My School đó ss
mà nhà mình có định làm show của gái nhà không ss? , em thấy nhà mình chưa có show của gái hả ss?

Bình luận

em nhớ thường xuyên vào ủng hộ nhé...  Đăng lúc 20-3-2012 04:30 PM
ss cũng thích con bé Min từ OMS đó em ... về show thì tương lai sẽ có chứ em... vì chưa ổn định lắm nên chưa thực hiện được thôi ...  Đăng lúc 20-3-2012 04:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 20-12-2012 12:46:05 | Chỉ xem của tác giả
Keke tks subteam
Tìm lại mấy bài này vất vả quá :">
Bạn Min hát quá toẹt, thik quá đi thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách