Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 27622|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[2010] (Oscar Nomination) 127 hours (Vietsub completed)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
127 hours

Giới thiệu

Dựa trên câu chuyện có thật, 127 Hours do Danny Boyle dàn dựng với diễn xuất ấn tượng của Người đàn ông của năm James Franco, đã đem đến những thành công bất ngờ. Bộ phim đưa người xem cùng trải qua hành trình gay cấn tự giải thoát của chàng trai ưa mạo hiểm Aron Ralston, khi bị rơi vào một hố sâu và không có sự trợ giúp nào từ bên ngoài. Bộ phim thích hợp với khán giả ưa khám phá phiêu lưu, nơi họ sẽ tìm thấy sự can đảm, gan lì và giải quyết tình huống một cách thông minh của con người trước cái chết cận kề.

Đạo diễn: Danny Boyle
Kịch bản: Danny Boyle, Simon Beaufoy
Diễn viên: James Franco, Amber Tamblyn và Kate Mara

Trailer

KSTE's subteam present

Translator: funny142

Editor: katty_cat

TS: katty_cat

Encoder: khoathanh11

Uploader : khoathanh11 + muabuon_xp

Poster: Nhinhi

Download free at kst.net.vn

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 1-9-2011 22:52:24 | Chỉ xem của tác giả
Link down torrent

Pass: kst (nếu có)

https://tenlua.vn/download/0d37e ... ours-2010-720p-kste

http://tny.cz/1abc4385

мậт кнẩu: мộт cộng мộт bằng mấy? (тrả lời, cнữ тнường)

http://www.fshare.vn/file/TPC4Q1SAWT/

Bài viết chứa quá nhiều dữ liệu cho phép.

Bạn phải đăng nhập để xem được nội dung, nếu bạn chưa có tài khoản? hãy Đăng ký

x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-9-2011 17:26:21 | Chỉ xem của tác giả
không biết là lỗi ở chỗ nào nhưng mình tải phim này về rồi không xem được, bạn thử kiểm tra lại giùm với nha

Bình luận

chắc giải nén bị lỗi rồi :-?  Đăng lúc 5-9-2011 05:28 PM
à, tớ tải phim về, mở ra xem thì nó nhảy đến cuối phim luôn, vậy là bị gì thế?  Đăng lúc 5-9-2011 12:20 PM
Bạn cần nói rõ là vì sao ko xem được bọn mình mới biết mà giúp được nhé ^^  Đăng lúc 3-9-2011 11:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-9-2011 17:22:07 | Chỉ xem của tác giả
Phim này nghe bạn nói hay
Subteam cũng làm xong rồi
phải down về coi mới được
thanks subteam
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-12-2011 19:29:23 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận người Mỹ nghĩ ra mấy cái tình huống khó đỡ thật ... {:436:}
Cứ tưởng film nó gay cấn hay cái gì đó nó thu hút mạnh mẽ cơ ... {:430:}
Ai ngờ xem film là chết đứng luôn, hoàn toàn ko như mình nghĩ, nhưng lại có sức hút qái qái lạ ... {:420:}
Thank Sub!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 15-2-2012 02:01:17 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn KST ạh :X
Mình vừa xem xong phim này :)
Rất hay :") vậy mà ko hiểu sao ko thấy mọi người còm men ý kiến gì cả :D :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 9-7-2012 00:06:18 | Chỉ xem của tác giả
đã xem film này trên Star Movie. Đặc biệt là 1 số chỗ thấy buồn ngủ nhưng mà bị kết cái đoạn a này tự quay lại mình như đang trong 1 show phỏng vấn người nổi tiếng {:422:}
film càng ý nghĩa về cuối khi người ta nghĩ lại về cuộc đời mình và những gì mình đã trải qua. Sự thật là anh đấy can đảm khi cắt tay đi (vì là mình mình chả dám làm thế đâu). Nhưng không cắt tay thì chỉ có chết nên cắt đi là phải r {:428:}.

Thanks subteam nhé ^^ nhất định sẽ xem lại khi giải quyết hết chỗ film cũng từ E-zone đang trong máy mình. Đủ để nuốt chửng cả mùa hè, có khi vào năm học luôn ý chứ ^^ .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 20-5-2013 12:06:48 | Chỉ xem của tác giả
phim hay miêu tả tâm lý nhân vật rất chân thật có lẽ là do sự kiện này có thật. nhưng cũng phải công nhận là James Franco quá siêu mỗi phim lại thể hiện một tính cách khác nhau. hơi buồn vì cuối cùng nhân vật chính lại phải tự chặt tay qua đó cho thấy khát khao sống của con người thật mãnh liệt biết bao :((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 1-9-2013 08:49:02 | Chỉ xem của tác giả
phim này mình xem đi xem lại k biết bao nhiêu lần rồi
cảm giác lúc cắt tay chắc chắn đau muốn chết luôn quá :(
nghị lực của chú đúng là phi thường ấy :(
phục!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 10-10-2013 19:12:24 | Chỉ xem của tác giả
127 hours - một bộ phim lạ lùng nhất mình từng xem. Bạn có thể tưởng tượng được một bộ phim mà phần lớn các cảnh chỉ có một nhân vật và một địa điểmNếu bạn không có đủ kiên nhẫn thì đừng nên xem bộ phim này, vì có thể nó khiến bạn cảm thấy bức bách và khó chịu vô cùng vì sự tù túng phim tạo nên. Và phải có một chút can đảm để có thể xem được những cảnh khá rợn người. 127 hours - thời khắc sinh tử của một con người mà qua đó, họ sống như chưa bao giờ được sống, biết trân quý cuộc đời hơn. Sau nạn tai ấy, Aron Ralston mỗi khi khởi hành chuyến leo núi mới đều để lại thông tin lộ trình của mình cho người thân biết, anh lập gia đình với người mình yêu và có một cuộc sống tốt đẹp như đã mong đợi.

Mỗi khi hình dung lại bộ phim, luôn cảm thấy nghẹt thở vô cùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách