Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Động Phòng Hoa Chúc Sát Vách | Diệp Lạc Vô Tâm (Rebeta

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-5-2012 15:52:05 | Xem tất
hehe, vừa có thêm chap, vừa có thê ngoại truyện, vui quá ! Thanks các bạn đã edit và post bài rất nhiều.
©2024 Kites.vn | All rights reserved; |6 u$ y" u5 I; u$ S# ~1 t
Kiểu này thì tha hồ đắm chìm trong thế giới của bạn "quân nhân cầm thú" rồi, hehe, đọc truyện xong chắc hết lấy chồng, vì cứ lấy tiêu chuẩn của bạn quân nhân làm chuẩn mà mơ với mộng....
) @& L) j7 V- c9 I% U©2024 Kites.vn | All rights reserved
À, nhân tiện cho mình hỏi thăm vì mình thấy mấy bạn biết cách qua trang Tấn Giang xem tin (hận đời vì ko biết tiêng Bông, hic): truyện Sói và Dương Cầm của bên nhà Lily í, phải nói là đọc bộ nì của Lily thích ơi là thích vì cách bạn Lily edit mượt mà, tình cảm kinh khủng. Cơ bản bộ này xong rùi, nhưng có lần mình có nghe Lily nói là hình như còn 1 ngoại truyện nữa tên là "cuộc sống hạnh phúc của tôi và cha nuôi cầm thú" thì phải? Hình như ngoại truyện này là dạng VIP cho nên ko dễ có được? Có đúng vậy ko mọi người, mà có ai đọc được ngoại truyện này chưa nhỉ?
0 G! u6 S- S& d$ _0 q©2024 Kites.vn | All rights reserved
Trời ơi, Tâm Tâm cứ liên tục tung hàng kiểu này thì em chết vì sung suớng mất thui...

Bình luận

dzị là Lily có phần đó rùi hả? mừng quá, chờ bạn ấy đi du lịch về + rảnh rỗi, sớm muộn cũng có truyện đọc thui. Thanks bạn Nhutphonglin nhe  Đăng lúc 29-5-2012 09:11 AM
Ủa, cái nào cũng 10NT hử?? CC chắc k vì xuất bản rồi mà. Tâm có nói Trao Lầm k?  Đăng lúc 28-5-2012 05:33 PM
Tâm2 nói là sẽ viết 10 NT về "c/s hfúc của 1 người cha nuôi cầm thú" trog ĐLCC, cơ mà m hóg hớt mãi vẫn chỉ thấy có 3NT + 1 tr ngoài lề nữa thui í :(  Đăng lúc 28-5-2012 04:50 PM
File text bên tấn giang thuộc dạng VIP ảnh mà là ảnh flash nên rất khó lấy....mà với ng edit như mình, VIP ảnh thì khóc luôn :(  Đăng lúc 28-5-2012 03:59 PM
Mình đã liên lạc với Lily rồi, Lily đã có bản text phần đó rồi, chỉ là Lily bận nên k dịch thôi.  Đăng lúc 28-5-2012 03:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 7-6-2012 13:41:48 | Xem tất
hiểu mà, hiểu mà....đồng cảm mà
©2024 Kites.vn | 8 m9 ]+ O4 b: ^# r" r, S( v- zAll rights reserved
từ ngày biết đến anh Thần, em ngày mơ đêm ngóng có 1 người yêu là quân nhân...
# j: g8 D, K/ K( @( B; n3 d©2024 Kites.vn | All rights reserved
Nhưng chỉ sợ, quân nhân ngoài đời mà em gặp được (nếu có) thì cũng ko thể nào là 1 anh Thần đưọc...hichic
3 n8 Q6 b3 o4 P3 b©2024 Kites.vn | All rights reserved

Bình luận

hự, chỉ là mơ ước thôi, ko ai đc như a Thần đâu bạn, hic hic...  Đăng lúc 7-6-2012 02:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 10-7-2012 14:47:11 | Xem tất
mấy bạn ơi. cho mình hỏi chút, như vậy phần ngoại truyện còn phần nào không bạn, đủ 10 ngoại truyện rồi phải ko? Sao Tâm Tâm để ngoại truyện cuối ngộ vậy...xem mà cứ có cảm giác nó chưa hết vậy kià?

Bình luận

Oh... ĐPHC được chia lại có 6 NT, trong đó có NT 5 có 4 phần, NT 6 có 10 phần, hiện nay đã edit và post đến phần 6 vậy là còn 4 phần nữa sẽ hoàn truyện luôn  Đăng lúc 10-7-2012 02:58 PM
còn 3 NT nữa mới hết phần NT bạn ơi, nhưng Tâm hứa sẽ quay lại viết thêm, chỉ là chưa biết ngày quay lại thôi!  Đăng lúc 10-7-2012 02:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách