Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Động Phòng Hoa Chúc Sát Vách | Diệp Lạc Vô Tâm (Rebeta

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 4-6-2012 21:41:53 Từ di động | Xem tất
hay hay =))=)) đúng là làm khổ nhau làm gì ko biết, cứ thế mà tiến lên :)) còn nữa cho e xin giơ hai tay hai chân tán thành, cho dù biết BB sẽ phải chịu ''khổ cực'' dài dài để trả tiền ''học phí'' đây nhưng khổ trong ngọt ngào thì cũng đáng lắm chứ =))=))

Bình luận

học phí 29 chương + thêm 24h cho bài tìm hiểu về bệnh ung thư..... :)))) kiểu này tha hồ chị Băng "trả nợ".... ==)))  Đăng lúc 4-6-2012 10:44 PM
Ôi....."học phí"...........mấy chục chương chứ chả chơi..... :)  Đăng lúc 4-6-2012 09:45 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 6-6-2012 21:18:45 Từ di động | Xem tất
=))=)) ngọt ngào quá đi mất, chỉ tội cho ÂCT, đã phải hi sinh nhiều rồi, nhưng nhất định là sẽ có người khác hợp vs anh hơn, chứ BB là chỉ để riêng cho Diệp cầm thú thôi =))=))

Bình luận

Ảnh cũng được lợi chứ hy sinh j, thủ đoạn của anh Thần rất bỉ ổi nhưng lại rất công bằng, đâu để anh Thiêm thua thiệt :)  Đăng lúc 6-6-2012 09:26 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 14-6-2012 22:30:46 Từ di động | Xem tất
ôi giáo sư cực phẩm biến thái DLH chap cuối này lại lộ diện làm cho cả cái ''phòng sát vách'' này thêm tưng bừng cho chap chính văn cuối, giống như các bạn nói, sao không có Trác nhị thiếu gia chứ??? Mong là NT sẽ tụ hợp đầy đủ các cực phẩm BT của TT, hóng quá =))=))=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 27-6-2012 20:56:15 Từ di động | Xem tất
nóng quá nóng quá =))))) nhưng cái chap động phòng này hình như là không còn sự mãnh liệt như trước, chiếm đoạt như trước mà là dịu dàng,nâng niu, trân trọng. Còn cái dụ đăng kí kết hôn, e cũng đoán được là a DCT đã có dự liệu từ trước rồi, a đúng là.... =))))) thôi chém nãy h nhiều rồi, chúc mọi người đọc truyện vui vẻ. ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 29-6-2012 21:28:52 Từ di động | Xem tất
trời ơi, sao cái j mà kì z, đọc cái đề chương hào hứng nhiêu, đọc xog mất hứng nhiêu T.T, nhưng được cái 2ac vẫn cứ ngọt như đường mật ^^ coi như cũng được an ủi cho tâm hồn bé bỏng @@

Bình luận

Tớ đã cảnh báo trước rồi mà :)  Đăng lúc 29-6-2012 09:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 1-7-2012 16:10:48 Từ di động | Xem tất
ôi trào, zô đọc com thấy mấy bạn sôi nổi, hừng hực thế này thì cũng thấy bớt đi sự hóng hớt của mình, bạn Lin vs ss Ong nghỉ, ngủ, phẻ để còn xuất hàng độc chứ =)))) chúc cả nhà cuối tuần vui vẻ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 9-7-2012 21:21:32 Từ di động | Xem tất
lâu lâu cũng phải có xung đột thì nó mới xôm chứ, ngọt mãi cũng ngán. Mà em đang đợi chap sau xem TMT gặp được BB ak không phải là Diệp phu nha =)) thì sao ha: ôm hôn, xoxo =))=))cám ơn 2 ss, tái xuất ''giang hồ'' ^^

Bình luận

oh, tks ss, em sửa ngay và sẽ rút kinh nghiệm ''máu xương'' ^^  Đăng lúc 10-7-2012 11:02 AM
Bạn edit 3 dòng đi, k bị Cà xóa đó :)  Đăng lúc 9-7-2012 09:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách