Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Nhutphonglin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Động Phòng Hoa Chúc Sát Vách | Diệp Lạc Vô Tâm (Rebeta

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 12-7-2012 10:34:57 | Xem tất
Ngoại truyện này đúng như DLVT đã nói là làm hoàn chỉnh hơn cuộc sống của Diệp quân nhân và Tiểu Băng.
©2024 Kites.vn | , h% u  e/ P' R# V& L6 A& M# QAll rights reserved
Mình thấy hôn nhân quan trọng nhất là hai người phải ở gần nhau. Tuy biết hai bạn này yêu thương nhau, tin tưởng nhau lắm nhưng nếu cứ phải xa nhau hoài sẽ rất đau khổ. Giờ thì tốt rồi. Tiểu Băng đã nghĩ thông, đã quyết định chuyển về Bắc Kinh với ba mẹ mình. Vậy là vẹn cả đôi đường rồi. ^^
; T$ ~* h/ |+ p  f) p©2024 Kites.vn | All rights reserved
Cám ơn bạn Lin đã edit truyện và sis Ong đã beta. Truyện này là truyện cuối cùng của DLVT mình đọc trong nhà Kites. Từ nhẹ nhàng như Trao Lầm cho đến cầm thú như Sa Ngã, Đồng Lang, vv..vv. Tới bộ này thì mình thấy như là một bộ phim ấy, vừa kịch tính, vừa ngọt ngào. ^^

Bình luận

Mình có đọc VQLT rồi. Trước khi đọc bộ này là mình đọc bộ đó đó. ^^  Đăng lúc 13-7-2012 05:06 AM
thanks bạn, bạn thích là mình vui lắm!  Đăng lúc 12-7-2012 11:29 AM
Hjhj, k có j đâu bạn. Bạn thích là được rồi, bạn chưa đọc Vượt qua lôi trì àh?  Đăng lúc 12-7-2012 10:56 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 16-10-2012 07:32:33 | Xem tất
Mình đợi ebook này lâu lắm rồi. Có nhiều lúc ngồi trên xe buýt mình muốn đọc lại truyện này và hình dung ra tình yêu của DCT và Băng Băng khi hai người còn là du học sinh ở Nhật. Mình thấy đó là khoảng thời gian thơ mộng nhất!!!!! Bây giờ có ebook rồi, mừng quá. Cám ơn các bạn rất nhiều. Mình biết làm ebook rất mất thời gian nhưng các bạn vẫn làm. Thương ekip nhà mình quá!!!!!

Bình luận

Cám ơn bạn đã thương BBT.... :))  Đăng lúc 16-10-2012 07:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách