Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: HuGeHouse
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑ (¯`•♥HuGe House♥•´¯) ๑۩۞۩๑[♥๑۩۞۩๑

[Lấy địa chỉ]
10671#
Đăng lúc 9-9-2014 21:50:02 | Xem tất
Lộng_Nguyệt gửi lúc 9-9-2014 08:36 AM
Mới đầu chưa quen có chút bỡ ngỡ, sau quen dần sẽ thấy thích, khoảng 1-2 năm vẫn l ...

bên e điều chuyển liên tục luôn ss ạ, nhất là phòng tài chính kế toán
cái a đang hướng dẫn e tốt ơi là tốt, nhiệt tình chỉ dạy nữa, đang làm ngon mà tuần sau bị chuyển đi
chữ hung đó pinyin là xiong, đồng âm với xiong trong huynh đệ ấy mà ss
bà bà có follow weibo Hà Cảnh ko, Hà lão sư mới chuyển tiếp cái weibo của Hoa Thần Vũ đấy
bạn í vừa tổ chức liveshow 10000 khán giả, mới vào nghề đc 1 năm đã tổ chức đc liveshow mà 10000 vé bán hết veo trong 1 phút rưỡi, hết vé phải mở thêm 1 đêm diễn nữa, cũng hết sạch vé
nhìn cái sân khấu mà choáng luôn
giờ ca sĩ bên Trung đang có Hoa Thần Vũ, nhóm TFboys, Trương Kiệt, Ngô Diệc Phàm là thấy hot nhất

Bình luận

e chỉ nghĩ đơn giản đồng âm xiong thôi, ko tìm hiểu gì thêm :))  Đăng lúc 11-9-2014 11:09 PM
:| Thế túm lại là chữ hung/huynh kia ku cũng hem biết tại sao hả :P  Đăng lúc 10-9-2014 08:26 AM
bà bà thông cảm, tại e đang cuồng Hoa Hoa thôi :))  Đăng lúc 9-9-2014 10:11 PM
Ùa nhưng ý là tại sao tự dưng lại gọi thế ấy. Hic, đừng giới thiệu thêm cái gì nữa bb lấy đâu thời gian xem hu hu cái gì cũng thích...  Đăng lúc 9-9-2014 10:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10672#
Đăng lúc 11-9-2014 23:08:57 | Xem tất
Lộng_Nguyệt gửi lúc 8-9-2014 04:28 PM
Tối nay là Trung thu rồi này, cả nhà có định đi chơi đâu không?
3 năm rồi. Thế m ...

bà bà ơi cái phim Thất tình 33 ngày xem có ok ko ạ phim có lắm cảnh hot ko
Hoa Hoa của e chuẩn bị đóng movie, đạo diễn là đạo diễn phim Thất tình nè, chưa gì fans bên đó đã la ó ko đc có cảnh kiss rồi
Hoa Hoa ngây thơ chuẩn bị bị đưa vào đời rồi
bạn í kiểu ngây thơ suy nghĩ đơn giản, ko chút tạp niệm nào luôn, chắc ko đóng nổi mấy cảnh hot đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10673#
Đăng lúc 12-9-2014 22:27:51 | Xem tất
Lộng_Nguyệt gửi lúc 12-9-2014 08:44 AM
Thất tình 33 ngày dạo trước nổi lắm á, nội dung thì bình thường theo kiểu cuộc số ...

e cũng nhớ mang máng là phim đó nổi lắm mà
phim nè cùng đạo diễn, tên là "Cô bạn Trần Bạch Lộ của tôi", chuyển thể từ tiểu thuyết nào đó í
Đại mạc dao chuẩn bị chiếu rồi nè, 1/10 bắt đầu chiếu 1 tuần 4 tập
đổi tên đến lần thứ 3 mới đc chiếu, botay
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10674#
Đăng lúc 12-9-2014 22:37:10 | Xem tất
millyapple gửi lúc 12-9-2014 06:34 PM
ss cũng xem show này rồi, hay đấy ^ ^
coi Sam Sam xong thì kiếm được show này của Trư ...

hầu như ai cũng xem Sam Sam xong bấn Trương Hàn rồi xem qua Hoa tỷ đệ í ss nhở
công nhận Đào tỷ quá tuyệt vời, chúng ta nên lấy ss ấy làm hình mẫu người vợ sau này
giỏi giang mẫn cán suy nghĩ chu toàn, quá đỉnh
Hoa Hoa ngơ ngơ là do bố mẹ bạn í ly dị từ khi bạn í còn bé tí, bố lo làm ăn nên ko ở bên cạnh, toàn lủi thủi ở nhà một mình đâm ra bị tự kỉ, sợ tiếp xúc với người lạ, sợ cuộc sống tập thể như vậy á
sau này có âm nhạc làm bạn nên tìm đc mấy ông bạn cùng chí hướng, bạn í kể 23 tuổi mà số bạn bè của bạn í chỉ đếm trên đầu ngón tay, có 5,6 người thôi
từ sau khi tham gia Super boy bạn í mới trở nên khai lãng hơn, ss mà xem Super boy thì ss bấn bạn í nặng như e luôn bình thường ngơ ngơ là thế mà lên sân khấu biến thành người khác hẳn luôn
đây là bài "Tôi" của Trương Quốc Vinh bạn í hát ngay đêm liveshow thi đầu tiên nè, lúc này vẫn còn Top 10
hát xong 1 cái thành hiện tượng luôn, mà thật ra bạn í là hiện tượng ngay từ vòng loại cuộc thi này rồi giám khảo Tạ Đình Phong, Trần Khôn, Lý Vũ Xuân cho tới loạt khách mời như Phạm Băng Băng, Dương Mịch, Quách Kính Minh ai cũng kêu "tôi đã trở thành fan của bạn rồi"
nói không ngoa chứ fans của Hoa Hoa bên đó nhiều ko kém Trương Hàn đâu í

bài này song ca với Tào Cách trong đêm chung kết cũng đỉnh lắm á

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10675#
Đăng lúc 17-9-2014 23:12:00 | Xem tất
Lộng_Nguyệt gửi lúc 17-9-2014 11:13 AM
Hôm trước đọc được nguyên cái tin chắc phải tới 2 trang giấy, kể tỉ mỉ chi tiết  ...

Hàn Đống với Tần Hạo chả đóng trong phim mà ss chỉ có Kiều Chấn Vũ là từ đoàn Cổ kiếm thôi chắc 2 người kia bận ko quay được hay sao đó
show thì e cũng ko biết, có thể phim hot sẽ quay thêm, e cũng thích xem Ca và Eddie đi chung show
ss có biết Hoa Hoa của em hồi thi Super boy lên show Thiên thiên hướng thượng với Happy camp nhiều thế nào ko, liên tục luôn kiểu Super boy là cuộc thi của đài Hồ Nam nên các thí sinh phải tham gia show của đài nhiều lắm luôn
ĐMD là phim thì chắc sẽ ít hơn vì các diễn viên còn bận lịch trình nọ kia khó sắp xếp lắm
đài Hồ Nam còn có show Chúng ta đều thích cười xem hài cực luôn, Ca hâm mà tham gia show này thì vui Bố ơi đi đâu thế, Tôi là ca sĩ cũng hot, về giải trí chắc khó đài nào qua được đài này
như cái cuộc thi The voice China của đài Giang Tô tuy rầm rộ nhưng mà quán quân qua 2 mùa giành giải xong đều tịt ngóm
TQ nó có nhiều đài quá nên cạnh tranh nhau lắm, đến cả cái chương trình Xuân vãn đêm Giao thừa của đài CCTV, các đài còn phải cử đại diện quán quân cuộc thi âm nhạc của đài mình đi thi để được xuất hiện trên Xuân vãn cơ mà
năm rồi Hoa Hoa của e đại diện cho đài Hồ Nam đi thi, đấu với bạn quán quân The voice mùa 2 của đài Giang Tô mà bạn kia thua té khói mặc dù bị nói là The voice tuyển giọng hát thực lực còn Super boy tuyển thần tượng nhưng tại Hoa Hoa của e đỉnh quá, cả thực lực lẫn thần tượng đều đủ cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10676#
Đăng lúc 17-9-2014 23:34:32 | Xem tất
Lộng_Nguyệt gửi lúc 17-9-2014 11:13 AM
Hôm trước đọc được nguyên cái tin chắc phải tới 2 trang giấy, kể tỉ mỉ chi tiết  ...

hôm nay e thấy trên weibo có tin đồn phim truyền hình Trí thanh xuân đang đàm phán mời Ca đóng nam chính chứ, nữ chính là Triệu Lệ Dĩnh
nếu mà là thật thì tốt, xem Sam Sam xong cũng thích Lệ Dĩnh, cute quá mà
lão Ca quay clip tuyên truyền ĐMD nè, trông Hàn xẻng phết

trông lão Ca bế Vũ ca thiệt là

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10677#
Đăng lúc 20-9-2014 10:40:13 | Xem tất
Lộng_Nguyệt gửi lúc 19-9-2014 09:19 AM
Không biết sao nhìn cái mặt trẻ trẻ gắn bộ ria thế kia cứ thấy hài hài  Hình nh ...

trông bộ râu ko thể nào mê nổi ấy ss ạ trông xấu đi bao nhiêu
mặt thì thư sinh mà lại để bộ râu trông rõ lạc lối
bà bà hỏi sub show Super boy á, ko có đâu ạ e toàn xem ko sub mà nó lại còn chiếu trực tiếp nên cũng ko có phụ đề tiếng Trung bên dưới luôn, toàn nghe hiểu là chính ế
hay bà bà xem Hoa tỷ đệ đi, có sub đủ 8 tập trên zingtv luôn
nhưng dặn bà bà trước là xem Hoa tỷ đệ thấy Hoa Hoa ngơ quá thì cũng đừng anti mà tội bạn í nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10678#
Đăng lúc 20-9-2014 10:43:07 | Xem tất
Lộng_Nguyệt gửi lúc 19-9-2014 09:24 AM
Sắp tới sinh nhật rùi, cứ thấy hoài niệm hoài
4 năm trước nhỉ, hồi ấy mềnh thì vẫn ...

4 năm nhanh nhở ss nhở, giờ lão Ca thay đổi hình tượng rất xa so với 4 năm trước
fans lão cũng thay đổi quá trời, đến cả ku Mi cũng đi làm rồi, trưởng thành hơn nhiều rồi ^^
tính đến nay là e đi làm được 4 tuần, vừa tròn 1 tháng rồi đấy
cũng dần dần biết việc nhưng mà để đến được mức gọi là thành nghề thì còn lâu lắm
hôm nọ vừa nhận lương tháng 8, quá cao so với tưởng tượng của e ss ạ

Bình luận

thì e cũng đang cố đây mà ^^  Đăng lúc 20-9-2014 11:23 AM
ôi hàng ngàn người mơ mức lương của em đó, chịu khó mà làm đi  Đăng lúc 20-9-2014 11:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10679#
Đăng lúc 20-9-2014 10:59:52 | Xem tất
may_troi1993 gửi lúc 20-9-2014 10:45 AM
có thể cho mình bít là cái vid này nói j ko

nhìn 3 anh nhịn ko dc cười, nhất là Ca  ...

clip này kiểu tuyên truyền phim thôi mà
thôn trưởng họp toàn thôn xong điểm danh các diễn viên
thiếu Eddie, Thi Thi với Trần Pháp Lai
trông mặt lão Ca cười rõ gian

Bình luận

đa tạ nhé  Đăng lúc 20-9-2014 07:17 PM
của Thi Thi là đi tìm đối tượng rồi, Fala là đang ở Hongkong còn của Eddie thì mình chịu :)  Đăng lúc 20-9-2014 11:34 AM
uk mình cũng bít là tuyên truyền nhưng ko rõ lúc kêu tên Yến, Thi và Lai thì có người trả lời j j đó  Đăng lúc 20-9-2014 11:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10680#
Đăng lúc 20-9-2014 11:08:42 | Xem tất
Trông 4 anh zai này vui ghê tối nay là chiếu show này rồi

Lại cái trò kéo co quen thuộc, Happy camp suốt ngày có trò này

Mà Kiều Chấn Vũ cũng già đi nhiều rồi, hồi xưa xem phim gì mặt rõ baby luôn

Mừng sinh nhật lão Hồ luôn nhá

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Lộng_Nguyệt + 5 Mừng sinh nhật

Xem tất cả