Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 3936|Trả lời: 8
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(06/04) “Họa bì 2”: Châu Tấn - Triệu Vy bên nhau (pics)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
(06/04) “Họa bì 2”: Châu Tấn - Triệu Vy bên nhau

Bộ phim “Hòa bì 2” cho đạo diễn Ô Nhĩ Thiện chỉ đạo, Trần Quốc Phú giám chế đã chính thức chọn ngày 28/6 để công chiếu. Hiện tại nhà sản xuất vừa cho ra mắt số đầu tiên của tờ tạp chí “Nói chuyện hội họa” (tạm dịch) dành riêng cho bộ phim, nội dung gồm có các chuyện hậu trường, giao lưu với khán giả, và các thông tin liên quan tới bộ phim và các diễn viên. Trong số đầu tiên này, nhà sản xuất đã rất hào phóng tung lên một loạt những tấm ảnh rất đặc sắc của hai nữ diễn viên chính Tiểu Duy – Châu Tấn Tĩnh công chúa - Triệu Vy.

Trong trailer vừa được công bố không lâu trước, cảnh độc thoại một mình của Châu tấn đã khiến không ít người xem phải thương cảm, hơn nữa còn dẫn đến hàng loạt những suy đoán liên tưởng khác nhau. Từ những bức ảnh được tung ra trong số đầu tiên của tạp chí “Nói chuyện hội họa” này có thể giải đáp được một phần những câu hỏi từ trong trailer. Thì ra trong lúc Châu Tấn độc thoại, Triệu Vy ôm lấy Châu Tấn đang chịu giá buốt rất tình cảm. Hai người cùng trao hơi ấm, nhưng trong ánh mắt thì mỗi người mang một tâm sự riêng. Tuy nhiên từ đây vẫn chưa thể hiểu rõ quan hệ của hai nhân vật là bạn hay thù, như câu giới thiệu trong tạp chí đã viết: “Trong khoảnh khắc ôm lấy đó, rút cuộc là sự mê hoặc của ai đã làm ấm lại vết thương của ai?”

“Trong khoảnh khắc ôm lấy đó, rút cuộc là sự mê hoặc của ai đã làm ấm lại vết thương của ai?”

Sr: http://news.xinhuanet.com/ent/2012-04/06/c_122933957.htm
Vtrans & edit: ArtnG @ SkyLand.kites.vn
[Kites.vn] Tin tức được dịch bởi thành viên Kites, vui lòng ghi credit khi copy lên blog và các web khác. Cảm ơn!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 6-4-2012 11:27:13 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất thích các film thần thoại, nên hoan nghênh các film Họa bì 1, 2 , càng vui khi film này có TV và CT, đã lâu rồi ko xem TV đóng film mà dạo này bà mẹ một con này ngày càng trở nên quyến rũ và xinh đẹp, thật ngưỡng mộ !!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 6-4-2012 11:43:01 | Chỉ xem của tác giả
he he, đọc đi đọc lại vẫn chưa thấy nội dung rõ hơn xíu nào
Đành phải chờ tới khi phim ra mắt vậy
Đợt tháng 6-7 hè này vô cùng nhiều project để ngóng nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 6-4-2012 12:07:31 | Chỉ xem của tác giả
ui sis Vy
trông đẹp quá
hóng cái phim này quá đi thui
bao giờ cho đến tháng 6
{:285:}
{:292:}

Bình luận

ôi kết cả bộ quần áo của bạn nỳ  Đăng lúc 8-4-2012 10:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 6-4-2012 14:14:25 | Chỉ xem của tác giả
họa bì 2 có Chân Tử Đơn đóng không nhỉ
họa bì 1, nụ cười của Chân Tử Đơn, làm mình mém đuối, hóng thoai
hix, muh còn lâu quá nhỉ, kg bík  đợt này có chiếu rạp kg...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 6-4-2012 23:28:34 | Chỉ xem của tác giả
Bí ẩn quá...
Rốt cục 2 nhân vật này là bạn hay thù nhỉ, chắc phải đợi fim ra mới biết...
Nhân vật Tĩnh công chúa của Triệu Vy P2 có vẻ "ghê gớm" chứ ko hiền lành cam chịu như Bội Dung P1 nhể...
Mình thích...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 7-4-2012 12:39:02 | Chỉ xem của tác giả
hình trông ma mị quá, nhưng mà sao Tĩnh công chúa cứ phải đeo mặt nạ thế này. mà mình nói thật, nếu không " mơ mơ, màng màng" cái nội dung Họa bì 2, ngớ ngáo chạy vào, có khi lai tưởng tình yêu đồng tính =)) hé hé hé, ngóng ngày phim ra rạp quá.

Bình luận

hí hí, đúng nhỉ ^^  Đăng lúc 7-4-2012 12:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
 Tác giả| Đăng lúc 7-4-2012 12:50:19 | Chỉ xem của tác giả
myo gửi lúc 7-4-2012 12:39
hình trông ma mị quá, nhưng mà sao Tĩnh công chúa cứ phải đeo mặt nạ thế này. mà m ...

đúng ha ^^
từ sau khi trailer đc tung thì 2 shot hình gần đây nhất toàn liên quan tới 2 nàng
hơn nữa lại toàn những cảnh cứ gọi là 'giật gân' nhé
k0 khéo lời của Trần Khôn đùa mà hóa thật, CT và TV quá xuất sắc, đạo diễn mời anh Khôn vào để làm phông nền :D
nói vậy thôi chứ tớ cũng hóng phim lắm ^^
xem trailer đoạn tình cảm của CT-TK và TV-TK đều làm tớ tò mò quá đi mất, hự..........

Bình luận

myo
tớ cũng thế T.T, bao giờ cho đến ngày ấy ....=)), càng ngày càng hóng  Đăng lúc 7-4-2012 01:00 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 12-3-2013 21:59:31 | Chỉ xem của tác giả
Phim hay và ảo tung chảo, nhưng có lẽ là do mình xem tại gia chứ không phải đi xem ngoài rạp nên ko cảm nhận được hết cái hay của phim này, túm lại chỉ thấy Triệu Vy và Châu Tấn xinh thôi. Hết! :d
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách