Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tsubasa_90_td
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Em Là Học Trò Của Anh Thì Sao? | Điền Phản (Ngoại truyện 4 - Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 4-5-2012 20:36:45 | Xem tất
Edit lại chút không người khác hiểu lầm, đôi khi mình phát ngôn cũng thiếu chọn từ quá :P.

truyện này đọc được 6 chap, chờ k nổi vọt đi đọc cv.

Truyện này không quá đặc sắc, cứ nhẹ nhàng như dòng suối vậy đó, trong cái thời buổi hổ lốn truyện như hiện nay thì truyện này đọc ổn ^^.

Bình luận

yup truyện nhẹ nhàng có cái hay của nhẹ nhàng, nhẹ nhưng ngọt và ấm ;)  Đăng lúc 5-5-2012 02:54 PM
mà lâu lâu cũng phải đọc mấy bộ thía này chứ suooxt ngày đi tìm mấy bộ ngược cũng hại não lắm ha...  Đăng lúc 4-5-2012 10:19 PM
uhm, truyện này nó nhẹ nhàng, hok có gì đặc sắc, nhưng mình lại thích cái sự nhẹ nhàng ấy, đọc có cảm giác bình yên...  Đăng lúc 4-5-2012 10:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 5-5-2012 15:52:26 | Xem tất
elvie_yuen gửi lúc 5-5-2012 14:53
T____T mình còn phải đi làm, chứ đâu ở không hoài mà edit nhanh đc... bạn đọc thì ...

Chẹp, bạn hiểu nhầm ý mình. Mình k có ý trách hay hối bạn, mình cũng là 1 ng edit truyện. Tuy mình k lập wp riêng, chỉ post trong kites nhưng mình cũng hiểu.

Ý mình là tính mình nóng vội, cái gì cũng không chờ được. Nhưng lỡ nhảy vào hố sớm quá nên phải đi đọc convert. Nếu biết thế thì đã chờ được kha khá mới nhảy.
Như mình đã nói ở trên, mình có edit truyện, mình cũng đã đi làm, mình cũng có cv gđ ... nên chưa bao giờ mình đọc tr ở nhà nào mà mình hối hay trách cứ.
Lịch trình của mình nó cũng kín mít như vậy nên thường truyện nào hoàn mình mới đọc, or có đọc dở cũng fải mò cv đọc nốt, cơ bản vì nhiều thứ fải làm quá nên nếu chờ thì mình lại quên đầu quên đuôi là chap trước nói đến cái gì => không có ý gì hết.

Và mình nhớ thì hình như bạn làm không chỉ 1 truyện. Hồi truyện này mới ra đến chap 2 (hình như song song là ăn xong chùi mép gì đó) mình có giới thiệu về nhà bạn trong kites này.

Mình không chê truyện dở, mình nói ổn. Tính mình cũng khá kén chọn, danh sách thật sự hay của mình không nhiều.

Nên ổn với mình là đọc được, hơn nhiều truyện trong cái thời buổi hổ lốn bây giờ.

Và để tìm được 1 truyện "ổn" để edit cũng muốn trầy trật chứ nói gì hay.

Tụi mình cũng sắp làm dự án mới (giờ thì mình và những người khác vẫn đang mắc kẹt trong các dự án cũ chưa xong) nhưng vẫn còn chưa biết chọn truyện nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách