Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tsubasa_90_td
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Em Là Học Trò Của Anh Thì Sao? | Điền Phản (Ngoại truyện 4 - Hoàn)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 12-6-2012 17:56:08 | Xem tất
Tình yêu thầy trò qua biết bao nhiêu lâu rùi mà mình thấy nó vẫn có cái gì đó rất lạ lạ và nồng nàn, xung quanh mình cũng có những tình yêu như thế, đều là bạn bè của mình, họ đều có những kết thúc happy ending đầy mỹ mãn. Đôi lúc mình cũng muốn có đc một tình yêu như thế, ko phải vì mình muốn theo trào lưu đâu chỉ đơn giản là nó thực sự rất thú vị. Như câu chuyện này vậy, chậm rãi, nhẹ nhàng, tinh tế và giàu nhiệt huyết. Mà ko biết chuyện này có tất cả bao nhiêu chương vậy tsubasa..???????{:311:} Ủng hộ truyện hết mình luôn...........

Bình luận

thanks bạn đã ủng hộ  Đăng lúc 13-6-2012 10:44 PM
41 chuong á bạn (nếu mình nhớ k lầm) Những cháp sau sẽ hay hơn, bộ truyện mình edit thích nhất trong nah2  Đăng lúc 13-6-2012 10:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 19-6-2012 21:59:14 | Xem tất
Ôi, ngóng mãi rùi cũng được đọc chương mới, nhưng cũng may là mình đang trong lúc ôn thi tốt nghiệp nên nằm nhà hoài với đống sách vở, onl liên tục nên đón đọc chap mới kịp thời lắm lắm........ Truyện hay quá, thích tính cách của Thuỷ Quang ghê................. Ủng hộ truyện 2 tay, 2 chân luôn.................{:291:}

Bình luận

Ở đời nó thế đấy, nhưng Thuỷ Quang thật sự quá cừ, ko phải ai cũng có thể đối đáp tốt thế đâu. Cô nàng ắt hẳn cũng thương thấy Đàm lắm ý!!!!!!!!  Đăng lúc 20-6-2012 10:32 AM
đọc chap này thấy màn đối đáp của Triệu Thủy Quang thú vị ghê, bà chị kia tưởng mình lớn hơn mà to à, bị bẽ mặt rồi đó ^_^  Đăng lúc 19-6-2012 10:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-6-2012 17:36:49 | Xem tất
Ui, chờ mãi rùi cũng được gặp lại Thuỷ Quang và thầy Đàm, càng về sau càng thấy Thầy Đàm và Thuỷ Quang rất cchi là ngọt ngào nhen, Ủng hộ truyện hết mình............... Thanks nhiều nhiêu............{:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 5-7-2012 13:17:06 | Xem tất
Trời ơi, ngọt ngào chết mất thôi, thầy Đàm nhà ta yêu bạn Thuỷ Quang lắm lắm luôn ý, thật ngưỡng mộ quá...... Đây đúng là tình yêu răng khôn ngọt ngào nhất và đặc biệt nhất mà mình từng biết đó... Bạn Thuỷ Quang và thầy Đàm thật là một sự kết hợp đầy thú vị và tuyệt vời............ Thanks tsubasa nhiều nhiều....{:290:}

Bình luận

Sorry mình com nhầm chỗ. ^^  Đăng lúc 6-7-2012 11:02 PM
Đúng là vô đối thiệt. Cuối cùng thầy Đàm đã bắt đầu bộc lộ thú tính của mình. ^^  Đăng lúc 6-7-2012 10:50 PM
keke, ngại quá, mình thấy couple này yêu nhau nhẹ nhàng mà dễ xương chết đi được ^_^  Đăng lúc 5-7-2012 01:28 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách