Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yool_bluespill
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Longfic] [Longfic | T] 8 năm | Yool_bluespill | Ryan (Jiyeon) - Jin - JB - Jung - Yunho | Hoàn thành

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 28-4-2012 12:44:05 | Xem tất
đôc một lược hết các cháp h mới ngồi cm cho au đây ......

hè hè au à, au viết cũng hay mà đâu có dở ko cần phải tự ti thế âu ...

mik rất thích Ji và coi DH2 thì lại thấy tội nghiệp cho Ryan với Jin < mik cũng trên Jin >, cứ mỗi lần Ryan khóc là mình cũng muốn khóc theo lun ... vì thế ... cho nên au à, hãy cho Ryan đcượ hạnh phúc bên Jin nhé < bên tớ đấy >  au oi lun ủng hộ au nhazzzzzz
dừng cho Ryan <Ji> của Jin chịu nhìu đau khổ quá nhazzzzzzzzz ..... nếu cho RYan đau khổ nhìu sẽ nghỉ chơi au ra lun đấy!!!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

ô mô...ứ hự..thời kỳ đâu khổ của Ryan hết oy...h là thời kỳ tương sáng nhá..ủng hộ Yool nhé  Đăng lúc 28-4-2012 02:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 29-4-2012 13:02:51 | Xem tất
Ố ố là là cháp mới   hay nhắm cơ. Cuối cùng thì HS cũng đã lộ bán chất thực sự rồi. Khi mik coi fim mình ko thíc HS, nhìn thấy cô ấy cứ giả tạo thế nào ấy, sự giả tạo ấy để đc JB bảo vệ. Thực ra cô ta cũng đã hại RYan rồi, khi đã cố tình lấy cục pin của micro trong lần thi cuối tháng, lúc đó đã tức tức lắm.
YooJin oppa cuối cùng cũng đã nhận ra tình cảm với Ryan rồi, mình mong sẽ có kết thúc có hậu cho 2 người. CÒn YUNHO oppa, haiz thực là rắc rối mà, oppa ấy ... đáng lẽ thuộc về Jae oppa. Nhưng mà đây là truyện thôi mà =]]]]], chỉ cần đối với mình YunJae is real là được . Mong lời bày tỏ của YJ sẽ thành công, ko bị ai kia<JB á> phá đám, Ryan mau mau chấp nhận anh Jin nhe!!!!!!!!!!!!!

Bình luận

yool đã come back....hehe  Đăng lúc 3-5-2012 03:11 PM
hehe, ý kiến giống mình wa' hỉ :)), mình cũng iu couple YJ-Ryan hơn :X Ryan chấp nhận Jin nhé :X, ss Yool ah come back with us, pleaseeeeee :D  Đăng lúc 1-5-2012 05:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 3-5-2012 18:19:47 | Xem tất
where??!?!?!?!?!?
Yool bảo comeback mà sao đâu mất chap mới của Jin rồi
chap mới chap mới.   gào thét điên cuồng-ing
Yool thương Jin thì Yool đăng chap mới
hôn Yool cái nào moazzzz moazzz chụt choẹt :-*{:290:}{:290:}

Bình luận

hàng về  Đăng lúc 3-5-2012 10:52 PM
khổ quá cơ...nhanh thì tối nay hoảng 10 h thì xong mà chậm thì qua nửa đêm nhé...viết hết tốc lực đấy  Đăng lúc 3-5-2012 07:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-5-2012 18:27:12 | Xem tất
em đọc xong hồi trưa ... nhưng do phải gấp rút đyk học nên ko cmt đc ... sr unnie
dù biết trước là màn tỉnh tò của anh chàng ko thành công ... nhưng đọc xong vẫn thấy bùn
Ryan ... ít ra cũng nên nghe YJ nói một lần ...
Nhưng nghĩ lại cũng tội chỉ tại JB mà Ry từ chối Jin ... thì thật bất công cho anh ...
Càng xem càng ghét HS
Yool nie: e iu unnie nhìu nhìu lắm. Hun cái nak :-* moazzzz moazzz {:290:}

Bình luận

unnie mún thì mỗi lần ra chap mới em lại ôm nie. :-x ;))  Đăng lúc 5-5-2012 10:23 AM
hí hí...lại có người ôm hun...sướng quá trời  Đăng lúc 4-5-2012 08:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 8-5-2012 09:52:16 | Xem tất
{:290:}{:290:} chưa có chap mới hả ss?!?!? mong ngóng quá đyk sis ơi ....
đang hay mà {:301:}
nhanh nhanh nhazzzzz sis {:301:}

Bình luận

dae ... thks sis nhìu nhìu ...iu sis :-x :-x :-x  Đăng lúc 10-5-2012 06:13 PM
rồi rồi..mấy hum nay ss bận quá...ss sẽ nhanh nhanh....thông cảm nhé....  Đăng lúc 10-5-2012 01:17 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 16-5-2012 18:50:35 | Xem tất
yool_bluespill gửi lúc 15-5-2012 20:54
p/s: Lặn 1 tuần thật sr mọi người quá  nhưng do mình quá bận

cuối tuần thì lại lăn  ...

“Nắng yêu mây nhưng mây không thuộc về nắng, mây mãi là của gió, chỉ gió mà thôi”
em thíc câu này nak ss
ss vít thật sự ko động lòng người như một số tác giả khác, nhưng fic của ss đã quá xuất sắc trong việc diễn tả cảm xúc của Ryan, khi Ryan khóc e cũng đã mún khóc theo ... cảm xúc của Ryan có thể hỉu dc phần nao, e cũng sợ hì hì {:440:}

JB tại sao cậu cố chấp vậy chứ, mình đã nói chúng ta hãy làm bạn, chỉ là bạn thôi thế sao cậu lại như vậy. Cậu là người làm tổn thương mình nhưng mình không có ý định để cậu có cơ hội làm vậy thêm một lần nữa.

Mình từng nghĩ có lẽ mình không bị tổn thương tới vậy. Nếu cậu có thể cảm nhận được mình yêu cậu tới mức nào thì có lẽ chúng ta đã không rời xa nhau  và tại sao giờ cậu quay lại. Chúng ta đã kết thúc từ ngày đó. Cậu sẽ được tự do không bị xiềng xích bởi tình yêu của mình nữa. Nếu như mình mãi tin rằng cậu là tinh yêu đầu tiên và duy nhất của mình thì mình sẽ không thể đứng dậy. Hãy rời xa mình  bởi chúng ta không thuộc về nhau nữa rồi.

JB đã cố chấp đến cậu cũng vậy ư Jin? Chẳng phải chúng ta không nên trông chờ vào những điều không thể ư? Thời gian vẫn cứ trôi và chúng ta sẽ sống cuộc đời của riêng mình. Cậu từng hỏi mình tại sao cứ phải giả vờ mạnh mẽ hãy sống như mình muốn, nhưng mình không thể….. không thể. Nếu cậu nói ra tất cả thì chúng ta không thể trở về quãng thời gian trước đây được nữa vì vậy đưng nói.

Có lẽ mình đã bắt đầu yêu một ai đó. Nếu như đây là tình yêu thì nó vốn không công bằng. Nếu đó là tình yêu  thì giờ đây mình muốn cậu sống hạnh phúc và gặp một người yêu cậu hơn chính bản thân mình, nhưng thật tiếc người đó không phải là mình, không phải?

Oa thật sự thì Ryan cũng yêu Jin, chỉ là Ry ko mún lại đau một lần nữa, Ryan  ko mún làm tổn thương mik, nhưng thật ra là Ry ko mún làm tổn thương Jin nhìu hơn, R sợ JIn sẽ giống mik, bị tình iu làm tổn thương .....

Mình yêu cậu, Ryan à, yêu nhiều lắm!

Oa câu nói mới hay làm sao. nhưng Ry lại từ chối ..... tội nghiệp cho cả Ry lẫn Jin ss nhỉ?!?  Nước mắt của Ry đã rơi rồi ... là vì tình yêu của Ry với Jin cũng rất nhìu pải ko ss?!?

Anh xin lỗi vì không thể ngăn những giọt nước mắt kia lại

Anh xin lỗi vì đã xuất hiện trước mặt em quá muộn

Từng giây phút em trao anh nụ cười thì anh đã dành trọn con tim này cho em rồi. Từ giây phút em chấp nhận dựa dẫm vào anh thì dường như là anh đã yêu em mất rồi. Dù em không có ở đây, dù em ở rất xa, anh vẫn nhớ và tưởng tượng ra khuôn mặt em khi cười và cả khi em rơi nước mắt vì một người không phải là anh.

Em sẽ chấp nhận anh chứ, bởi vì tình yêu của anh dành cho em quá lớn, nó không có chỗ cho bất kỳ ai khác nữa , không có em anh thấy hạnh phúc là thứ quá xa rời, anh chỉ muốn ở bên cạnh em thôi.

Em như một thứ thuốc độc dù biết là không thể được nhưng anh lại không thể cưỡng lại sự quấn hút ấy, yêu em .Anh xin lỗi vì đã yêu em. Anh xin lỗi vì quá yêu em.

ôi cảm động quá ss ơi, em khóc rồi Jin quả thật rất iu Ry ... tình iu ấy quá lớn ... oa tội cho JInRy của em quá đyk mất

Một bóng người giống Key xuất hiện, đỡ Ryan mặt mũi lầm lem toàn nước mắt dựa vào lồng ngực mình. Một giọng nói trầm trầm vang lên tai cô.
-        Không sao mà, hãy khóc đi….  

em nghĩ ko phải Key mà là appa JungYunHo iu vấu của em. Appa đã nge hết câu chuyện của 2 người, bik Ry khóc nên đã làm chỗ dựa cho Ry. Oa appa cũng thật tâm lý nhaz, nhưng mà níu thêm appa rồi thì Ry sẽ khó xử lắm đây, tội nghiệp cho Ry, cho Jin, cho cả appa, nhưng ko tội cho JB x-(
hừ e gét JB ss à, e thấy JB như con người 2 mặt á, trước kia vì HS mà bỏ rơi Ry, giờ đây khi thấy Ry bên cạnh Jin thì lại một lần nữa thay đổi tình cảm của mình.

truyện của ss hay nhắm nhắm nhắm!!! e mong có ngày mik vít được như ss!!! cám ơn ss vì đã ra chap mới e hứa là mỗi khi ss ra chap mới là sẽ ôm hun ss hờ hờ chạy lại nà , ôm sis nak{:430:} {:430:} , hun chụt chut {:444:} {:444:} {:444:}

Thân ss,
MinJin :-x :-x :-x :-x

Bình luận

au ơi, đăng ckap tiếp theo đj :( ckờ đợi lâu qá àk...mấy tháng hè ckỉ có đọc fic là hứng tkú tkôi mà mấy au đăng lâu dễ sợ  Đăng lúc 18-5-2012 09:42 AM
hì hì tks sis!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! :-x :-x *hun chụt chụt chụt*  Đăng lúc 18-5-2012 09:36 AM
hì..ừ không sao đâu mà ...ss thích bài comt của em lắm  Đăng lúc 17-5-2012 09:59 PM
oa oa e xl ... e ko pjk ...e mem mới mà :(( lần sau e sẽ rút kinh nghiệm!!!!!!!  Đăng lúc 17-5-2012 05:51 PM
em ơi lầm sau đừng dùng chức năng rep bài của ss mà em cứ comt thành bài mới như bạn ở trên nhé...để tránh Mod nhắc nhở  Đăng lúc 16-5-2012 10:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 21-9-2012 18:21:42 | Xem tất
khekhe e đọc mấy bữa rồi ... cơ mà cứ kiểm tra liên miên không cmt đc cho ss
*cúi đầu tạ lỗi*
chap này hay lắm ss à, Jian rồi sẽ có một kết thúc đúng chất cổ tích phải ko ss?
Đừng để Ryan đau nhìu quá nha ss, tội nghiệp lắm
Ngày từ đầu e ko thíc JB!!!!!
Chờ chap mới của ss

Bình luận

cũng phải cố gắng ss ... hức hức lớp 11 rồi ... học khổ vậy á ss  Đăng lúc 27-9-2012 07:36 PM
sao nhiều bài thế em..khổ thân chưa.....chi mà mấy chục bài thế làm b h mí xong  Đăng lúc 25-9-2012 09:51 AM
nae ... khá vất vả ss à ... 76 bài mà e làm có 61, bị trừ 2đ oan ức ... hức hức ... nhưng mà e vẫn cố gắng onl để chờ chap của ss đó keke  Đăng lúc 24-9-2012 08:10 PM
ss cũng vậy đấy...mà dạo này hoc hành vất vả thế à, cố lên em nhé  Đăng lúc 24-9-2012 04:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 27-9-2012 19:43:26 | Xem tất
kekekekekeke lần này ss ra chap mau quá ... đọc rất hay a~~~~~
cảm xúc dâng trào ...
Thíc cả chap trừ khúc cuối (ghét HS+JB) hí hí ... nhưng dù s cũng rất hay a~~~~~
e iu ss nhìu nhìu
e thấy Mak là con Jung với Yun a~~~
hí hí hí ... hy vọng ss sẽ típ tục phát huy việc post chap sớm!!!!!

Bình luận

hay lắm ss hi hi hi cảm xúc lắm ss e mong mọi chuyện sẽ kết thúc có hậu mọi người sẽ được hạnh phúc ~^^~ ss cố có cảm xúc nhìu nhìu để e có chap ms đọc   Đăng lúc 28-9-2012 07:02 PM
he he cháp này ổn không? có hứng là ss viết 1 lèo à..hô hô  Đăng lúc 27-9-2012 07:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 21-12-2012 13:09:36 | Xem tất
hehe e trở lại đây ... mấy nay thi quá trời không lên đọc và cmt cho ss được. hì truyện hay nhắm nha ss ... cơ mà e muốn là Ryan sẽ mau mau có được hạnh phúc ... đừng hạnh hạ Ryan của em nữa :((((((( khekhe nói gì thì nói e vẫn thíc truyện của ss nhắm cơ!!!! e mong rằng mâu thuẫn giữa Jung và Yun sẽ được giải quyết, cả Jin và Ry nữa :)
Iu ss

Bình luận

cảm ơn em, tối nay ss sẽ tung Fic trước lúc lội ra đường đi chơi..haha  Đăng lúc 24-12-2012 05:55 PM
keke em mong chap tiếp theo lắm đấy! Đã thi xong rồi nên mới có thời gian onl để đọc fic của ss. Fic ss hay gê i lai kịt kịt kịt!!!!!  Đăng lúc 23-12-2012 03:40 PM
uhm thi cho tốt nhé, dạo nè vì thi nên fic ss cũng ế mốc đây...giáng sinh có quà nhé....tháng nè tung liên tục cho dân tình hot..he he  Đăng lúc 22-12-2012 07:09 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách