Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: yool_bluespill
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Longfic] [Longfic | T] 8 năm | Yool_bluespill | Ryan (Jiyeon) - Jin - JB - Jung - Yunho | Hoàn thành

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 14-4-2012 22:57:26 | Xem tất
Fic hay waaaaaaa' :x :x Mún đọc 1 lần cho hết ghê lun :x :x

Mà thật ra thì vẫn thik couple Ryan & JB hơn, chẳng bik nữa. Thấy Ryan & YJ làm bạn thân thì giống hơn. Thik 1 ng bạn ấm áp như thế, nhưng ng iu thì vẫn cần cảm xúc hơn nhỉ, nên thik RyJB :-s :-s. Anw, thik cách viết truyện of c ^^ hay và ý nghĩa -----------> Ủng hộ hit mình dù là couple nào. Nhanh ra chap mới nhaaaaaaa ^^

Bình luận

Bian :)  Đăng lúc 21-4-2012 11:55 AM
hàng về..chap này ta phải làm xuyên đêm đấy..hu hu  Đăng lúc 15-4-2012 09:42 PM
Okkkkkkkk ^^  Đăng lúc 15-4-2012 10:30 AM
ok.....ta sẽ đẩy nhanh tiến độ..nhưng có chap mới là pải vào ủng hộ đấy nhá  Đăng lúc 14-4-2012 11:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 15-4-2012 23:27:02 | Xem tất
Fic hay waaaaaaaa ^^

Đọc xong có cảm nhận là JB còn thik Ryan, nhưng Ryan của ngày hôm nay đã k còn tình cảm j w JB nữa, mà hướng lòng mình về phía YJ. Chap sau chắc là 2 ng này sẽ gặp nhau, k bik có cảnh tỏ tình k nhi???

Hí hí, hóng chap kế nhé. :x :x

P/s: Góp ý chút là có nhìu câu từ hơi dư, cô đọng lại có lẽ sẽ hay hơn á ^^

Bình luận

bạn có thể chỉ rõ câu nào dư ko để mình sửa lại  Đăng lúc 15-4-2012 11:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 29-4-2012 00:24:34 | Xem tất
Chap này hay waaaaa :x :x Có cả Uknow nữa, cực thik anh này nhé!! Hihi. Thấy chap này ss viết hay hơn hẳn á, lại dài nữa. Đọc sướng :)) Cố lên nhé ss!! Hóng chap tiếp, mau mau nhé Hiihi ^^

Bình luận

hàng né  Đăng lúc 3-5-2012 10:53 PM
Hì hì, e k giỏi cái khoản này lắm. Với tính e cũng khá ít nói, k bik viết j hit, cũng mún viết dài dài để ủng hộ ss, mà dc nhiu đó là tịt òi :D :D ss thông cảm :P   Đăng lúc 29-4-2012 02:58 PM
ss cũng kết opa....e không nhận xét nội dung tnh tiết dài dài 1 tý đc à.....hu hu..vì ai mà ss pải ngồi viết 11 trang word để đăng thành 1 chap thôi đấy...hu hu  Đăng lúc 29-4-2012 12:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách