Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 7579|Trả lời: 14
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub] Buzz Korea Interactive Movie – Annyeong 2011! with 2PM and miss A [Com

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
[Vietsub] Buzz Korea Interactive Movie – Annyeong

2PM và miss A của JYP đã đóng vai chính trong một bộ phim ''Annyeong'' để nâng cao hơn ngành du lịch của Hàn Quốc.
"Annyeong" trong tiếng Hàn có thể có nghĩa là "Tạm biệt" và Annyeongha seyo "Xin Chào", ''Annyeonghi ka seyo'' nghĩa đen có nghĩa là "Chúc các bạn nhiều phước lành/may mắn". Bộ phim cho phép bạn cùng khám phá một cuộc hành trình dài 3 ngày tại Hàn Quốc, cùng với các đại sứ thiện chí 2PM và miss A. Sẽ có tất cả là 3 tập! Hãy đón xem bộ phim nhé!

Brought to you by: JYPG Subbing Team
Translator: ngochanh721
Timer: pucca_wonderful
Typesetter: pucca_wonderful, linhgiang
Encoder: linhgiang
Des ban : linhgiang

Trailer

Rate

Số người tham gia 4Sức gió +20 Thu lại Lý do
juchan + 5 Ủng hộ 1 cái!
Shaphiraable + 5 Mụi yêu càng ngày cảng giỏi nha^^.
van + 5 Cảm ơn bạn
nhoxjuak + 5 sub nhanh chóng mặt :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
 Tác giả| Đăng lúc 19-4-2012 22:40:23 | Chỉ xem của tác giả
Giới thiệu

Ngày thứ 1 cùng 2PM Taecyeon, Junho, Junsu, Chansung và miss A Fei

Trong ngày đầu tiên, bạn sẽ được đi cùng trên một chiếc xe máy thông qua các thành phố của Seoul với Taecyeon . Sau đó, anh ấy sẽ giới thiệu cho các bạn một số món ăn nhiều gia vị,  truyền thống của Hàn Quốc.

Sau đó, bạn sẽ gặp Junho, Junsu và Fei họ sẽ mang lại cho bạn nền văn hóa thanh niên năng động của Hàn Quốc.

Một lúc sau, Fei sẽ giới thiệu người bạn stylist của mình, Chansung. Chansung sẽ giới thiệu cho bạn những xu hướng thời trang mới nhất ở Hàn Quốc là những gì.

Bạn sẽ kết thúc ngày đầu tiên cùng với sự xuất hiện của cả 4 người bạn đồng hành bên sông Hàn.

Ngày thứ 2 cùng miss A Suzy và Jia

Vào ngày thứ 2, bạn sẽ được đến một nơi có tên là Hanok (nhà truyền thống Hàn Quốc), ở đó bạn có thể gặp Suzy, 1 du học sinh, Jia và một cô gái đến từ Trung Quốc. Họ sẽ cho bạn thấy môi trường xung quanh yên tĩnh và vẻ đẹp của thiên nhiên của Hàn Quốc. Bạn sẽ được tận hưởng một bữa ăn tối theo truyền thống Hàn Quốc, với sự chuẩn bị từ Suzy, Jia và những người bạn từ các nước khác.

Vậy là đã kết thúc ngày thứ hai và chuẩn bị đi đến ngày cuối cùng, bạn sẽ được gặp ai nhỉ? Hãy đọc tiếp phần dưới nhé

Ngày thứ 3 cùng 2PM Wooyoung và miss A Min

Trong ngày thứ 3 cũng là ngày cuối cùng, bạn sẽ có thể lựa chọn hướng dẫn viên cho riêng mình, 2PM Wooyoung hoặc miss A Min. Wooyoung / Min sẽ giới thiệu về Gyeongbukgung và một số nguồn gốc và truyền thuyết của những bức tượng đá. Sau đó, Wooyoung / Min sẽ đưa bạn đến N Seoul Tower để xem cảnh đêm tuyệt vời của Seoul.

Vậy là đã kết thúc 3 ngày rồi, tôi tin rằng bạn đã có một chuyến đi vui vẻ cùng miss A và 2PM.

Bình luận

e des cho ss cái ban = size kites để ss treo nhé, ban này to quá e ạ  Đăng lúc 20-4-2012 07:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
 Tác giả| Đăng lúc 19-4-2012 22:41:24 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

có trailler trên kia r ss, hum qua Giang có bổ sung nhưng e xóa r  Đăng lúc 21-4-2012 12:11 PM
em bổ sung cái trailer vào đây luôn đi cho nó trọn bộ nhỉ!!!  Đăng lúc 21-4-2012 08:12 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +4 Thu lại Lý do
nhoxjuak + 4 :x

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
 Tác giả| Đăng lúc 19-4-2012 22:52:24 | Chỉ xem của tác giả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 20-4-2012 08:09:25 | Chỉ xem của tác giả
em giang trang trí đẹp quá!!! ...

lúc đầu cũng có vài ý tưởng trang trí đẹp đẹp nên định giành đăng bài ... nhưng giờ thì phục sát đất em giang rùi ... hèn gì hôm qua em nói tung mà chờ mãi không thấy ... thì ra là để chuẩn bị được thế này đây ... iu em quá!!!

mọi người ơi xem cái này đi, zai gái nhà mình cực xinh và đáng yêu ... nhẹ nhàng mà sống động lắm mọi người ạ!!! ...

lúc trans cái này ta phục Hàn Quốc sát đất cái khoản quảng bá hình ảnh đất nước, con người của họ!!! ...
nghĩ lại VN mình ta thấy buồn quá!!!

Bình luận

Đã có ep 3 với Min của ss nhé :x  Đăng lúc 25-4-2012 01:57 AM
em cũng phục HQ lắm ss :( Không biết vn mình bao giờ mới được như các đất nước đang phát triển nè :(  Đăng lúc 21-4-2012 01:08 AM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
juchan + 5 ss vất vả quá

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 20-4-2012 17:08:48 | Chỉ xem của tác giả
xem cái này thấy vẫn thíu thíu j đó
ước j nó nhìu hơn tí
lời con bé Su nói tới có fải là cho Teac
hay Teac nhìn ánh trăng mà nhớ Su
cảnh thiên nhiên ngày Su zới Jia là đẹp nhất :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
 Tác giả| Đăng lúc 21-4-2012 17:08:43 | Chỉ xem của tác giả
Đã có tập 3 rồi nhưng chỉ là phần của Wooyoung oppa
Còn một phần nữa của ss Min nhưng chắc mấy ngày nữa mới xong được
Xin lỗi mọi người nhiều nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 22-4-2012 19:14:10 | Chỉ xem của tác giả
ôi giời

ước gì cái này kéo dài 5,6 tập nhỉ

toàn các anh mình thích mới chết

giá có cả khun nữa thì.....

hóng hớt tý thôi h down về coi đã
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-4-2012 14:05:23 | Chỉ xem của tác giả
Hận công ty quá mạng cấm youtube thì thôi, còn cấm luôn mấy trang khác. May là còn chưa cấm kites không thì ta phải bất chấp thủ đoạn để cài mấy thứ độc hại vô máy rồi.
Tối về mới coi mấy trai mấy gái được
Giờ ngồi ngắm hình cho đỡ thèm T____T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-4-2012 19:44:22 | Chỉ xem của tác giả
{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}{:290:}
hay quá thể..thanks sub team nhiều nhiều naz...cơ mà cái này sao chỉ có 3 ep nhỉ..mềnh thích làm dài dài lên tý.khoảng 7 ep thì đẹp.hehehhehe.đủ bộ 1 tuần giới thiệu về HQ luôn{:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách