Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 9844|Trả lời: 1
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by AoE subteam] EXO debut showcase - update MF

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 19-4-2012 23:14:37 | Xem tất
Hợ hợ, tại tung hàng vào đêm khuya thanh vắng nên hem phải giành giật tem với ai =))))
Lúc làm thì mệt mà lúc được nhìn thành quả của mình và mọi người thấy cũng bõ công
Hy vọng sẽ có nhiều người xem để dành tình cảm cho các zai nhiều hơn ^^

Bình luận

bảo tháo xuống lại đi mặc lên thế này à =)) mà chắc chị cũng chỉ lo xa thôi. cứ mặc vậy PR cũng đc em ạ :))  Đăng lúc 20-4-2012 08:23 AM
logo St đây hử nàng ơi, hoành tráng nha ;))  Đăng lúc 19-4-2012 11:32 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
Kwon + 5 vất vả quá rồi em :)

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 20-4-2012 12:26:42 | Xem tất
Tiếp lời ss bori ^^
Nói đến cái Showcase, thực sự là chết mệt vì zai trẻ , encode cho hoàn hảo đã đành, lại còn phải laoy hoay up đi up lại đổi tài khoản đủ kiểu mới up lên được, mà còn chưa biết là mấy hôm nữa nó có chặn féng đi không
Bây giờ lại dốc sức đem đi up link down , mà không biết mọi người có nhu cầu down không, up được xong mà lại không có ai down chắc em đập đầu vào tường chết luôn quá
Về cái font, em còn chưa kịp xem lại thành quả ý chị ơi, chỉ mới soát lại xem có lỗi gì không thôi
các bài hát trong showcase thì chị hợp ý em quá, cũng thích 2 bài y chang luôn, chỉ có điều em thích baby don't cry của Beak và D.O hơn 1 tí ^^
À, còn cái áo, cứ mặc lên PR chị ợ, logo đẹp thế này, phải mang đi lượn lờ khắp nơi chứ
Cuối cùng là lời cảm ơn chân thành đến tất cả thành viên tham gia hoàn thành showcase ũng như sự ủng hộ của các thành viên trong nhà, hy vọng dự án tới sẽ không gặp nhiều trắc trở như thế này chị nhể

Bình luận

coi, down và còm :)). Nhưng ko hiểu sao subcribe cái channel nhà mình nhưng nhà ra show mới nó ko báo lên tường gì cả :(  Đăng lúc 22-4-2012 04:04 PM
chắc chắn mọi ng sẽ down mà nên đừg tự kỉ Min ơi *ôm 1 fát*  Đăng lúc 20-4-2012 12:38 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
reaven_691 + 5 fighting! dung tu ki the nang =)))
bori21 + 5 =))

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách