Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: leejjin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Hiện Đại] Trò Chơi Nguy Hiểm - Tổng Tài Tội Ác Tày Trời | Ân Tầm (HOÀN)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 23-6-2012 07:32:17 | Xem tất
oaoa..e la thanh vien moi...co jk noi khong dung mong cac chi thog cam.em cung rat tk bo nay tjh co doc va tim dc nha mi' chi....hok bjk chap sau co a dan chua nhi?      hoi hop wa' ah

Bình luận

comt 3 dòng trở lên bạn nhé, nếu ko bài sẽ bị mod xóa ^^ chào mừng bạn đến vs ổ này *tung hoa*  Đăng lúc 23-6-2012 09:19 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-6-2012 10:35:48 | Xem tất
la nhi sao o ben nha` chi co' dag phan mo dau ma` ben kia hinh nhu khong co'...doc truyen thi moi hieu chu moi dzo doc cug thy' mo mo mang mang...nhug ma tks chi nhiu vi da edit truyen nay nhanh khong ke'm ben vfic dag bo bay ngay an ai...{:301:}

Bình luận

nhà tôi hok có coi đc máy cái trên đó nên hok biets mặt mũi nó như nào!! thấy các cô bình loạnquá chừng!! hjx hjx tội nghiệp tôi quá đi  Đăng lúc 23-6-2012 07:51 PM
phần tiết tử hay văn án...  Đăng lúc 23-6-2012 10:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 24-6-2012 15:55:29 | Xem tất
oa oa.. nghe nou chap sau a gia` ve ...(doc preview thi bit)...nhug kai lm e giat mjh o day la tai sao a gia` lai dan MK dzo KHOA PHU SAN chu'?? co ai doan dc hok.......aaaaaaaaaaaaaa'''''''''''''''''''...neu a gia` ma lm j MK  thi e lieu chit giong bn SUPERDOP ak.......hok bjk dau.sao tjh huong nay gjog cua TK z UNT trong truyen BAY NGAY AN AI wa' zay???

Bình luận

@Goong: lớp 6, 18 tuổi???? em gái ss hơn em 1 tuổi mà ss ko cho nó mượn mấy quyển ngôn tình của ss luôn =))  Đăng lúc 25-6-2012 12:19 PM
nếu nói như ss jin thì e 18 tuooirtuwf năm e học lớp 6 rồi =))))))))))))))  Đăng lúc 25-6-2012 11:18 AM
@goong: e cứ tính xem năm nay đk 18 tuổi thì ko vượt rào =)))  Đăng lúc 25-6-2012 08:31 AM
e sn 98 thì có bị coi là đối tượng vượt rào ko  Đăng lúc 24-6-2012 11:56 PM
chẹp chẹp, chắc tôi phải xưng tội vì đầu độc nhi đồng đây. amen!  Đăng lúc 24-6-2012 08:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 4-7-2012 17:28:04 | Xem tất
hohohohohoo..........co gang len con not ngay mai truyen se duoc post tip...kekeke.vi nghien wa' nen ta coi dai phan cv ben tangthu vien ak....the la chuong 21 ta cung biet duoc chut chut gou...hic hic h chi cho` doi may chuong tip theo thou...co len ss jjin nhek..dug de bjh ma` paj ngug post bai ak..ba` con se bu`n lam dok...rieg ta cug tk A GIA`,chi mong a gia` su'm lo ra tjh iu z MK .nhiu ngu`j cu tuog a gia` iu BT chu that r koi chuong 20 ta lai thy hok paj z.t/c dok chi la tjh than thou..

Bình luận

kai j? akkkk 2 ngay 1 chap ha? the thi chit toi gou ss jjin..hjc koi z cho doi moi mon mat...hic  Đăng lúc 4-7-2012 05:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 5-7-2012 18:14:21 | Xem tất
oa...z la cach 1 ngay co 1 chap,,,ajzz thou ke.thy' ss jjin cug cuc kho ma` nen tha cho ss ak...^^..ma o chuong nay va chuong sau xuat hien 2 nhan vat chjh cua truyn bay ngay thi paj...luc sau ho cug xuat hien 1 chut nua..hihi sao doc kai spoil chap sau ma ho'g ghe ak..2 a o ngoaj lang lung the ma luc nc z nhau lai co the ''gjon'' may cau nhu the ah..nou sao thi nou chu t tk a KJH hon A GJA`  ak
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 9-7-2012 07:19:53 | Xem tất
aiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiizzzzzzzzzzzzzz...doc xong chuog nay ma` dau long wa' dj.co le van menh 2 nguoi luc sau se con dau kho nua..nhug cug may chuog sau ss jjin spoil co 1 chut am ap chut hok doc ma thy' dau xot den co nay chac e dey chit wa'''...tks may ss da cuc kho nhar..mog truyen cu hap dan va keo da`i da`i z hoaj...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 18-8-2012 17:27:49 | Xem tất
uiiiiiiiiiiiii...lau woa' moi dc onl mag de bl.nhiu khi mjh mun gop loi jk dok cug voi moi ngui lam nhug cug tai ban hoc wa'...TT.TT''..du` sao rat cam on cac ss da cuc kho edit du` ban ron viec hoc ak..ko chi truyen dc post deu deu ma dok con co ca cog suc cac ss da bo ra vi loi ich doc truyen cua cac ban...iu cac ss lam.mog la sau bo nay se con bo khac cug hay nhu the{:292:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách