Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 8184|Trả lời: 0
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[03.05] 《Bí mật bị thời gian vùi lấp》 sắp lên sóng - 《Bộ bộ 2》 không liên quan g

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 3-5-2012 01:33:47 | Xem tất
Mình cũng nghĩ phần hai là do Đường Nhân thấy phần 1 hot quá nên chế thêm thôi. Chứ thường nhà văn họ có cái tự ái của họ, dù là kết thúc đau buồn, kết thúc mở, không làm độc giả hài lòng thì cũng không có nhiều tác giả tự tay viết phần hai cho câu chuyện đó.
Mình thì không thích Trương Quân Ninh, coi "black & white" thấy cũng bình thường, nên chẳng biết sẽ đóng thế nào. Cá nhân mình khi đọc truyện thì cũng không thích bộ "Bí mật bị thời gian vùi lấp" lắm, có vẻ Đồng Hoa hợp với dòng văn học cổ trang hơn là hiện đại.
Bạn chủ thớt ơi, theo thông tin trên mạng Đồng Hoa sinh ngày 18/10/1982 (http://zh.wikipedia.org/wiki/%E6%A1%90%E5%8D%8E), còn nhỏ tuổi hơn mình, bạn chủ thớt ghi là "không liên quan tới bà ấy" nghe tưởng Đồng Hoa cỡ chừng thế hệ ngang với Quỳnh Dao, Kim Dung ấy, người ta còn trẻ thế cơ mà!!!

Bình luận

Thường thì lịch sự người ta gọi là ông, bà, tiên sinh... thui. Mình edit lại thành "cô", vài chỗ sửa thành "mình" rồi, bạn xem ok chưa :D  Đăng lúc 3-5-2012 01:39 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách