Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: meo
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Cổ Đại] Quả Nhân Có Bệnh | Tùy Vũ Nhi An (Hoàn - Fic: Trọn đời bình an)

[Lấy địa chỉ]
Tác giả
Đăng lúc 16-7-2012 08:02:50 | Xem tất
Truyện này lúc đọc tên tớ cũng ko thể tưởng tượng nội dung là gì, nhưng đọc xong thì thấy hấp dẫn đấy, 2 bạn nam 9 và nữ 9 đều thông minh, truyện rất nhẹ nhàng mà vẫn hay. Cảm ơn bạn, cố lên bạn nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 1-8-2012 10:57:03 | Xem tất
Tớ ghét bạn Quả nhân Đậu Đậu,
©2024 Kites.vn | All rights reserved1 q* w5 W$ V2 e$ l" m. e% m4 K; Y
Tớ thương bạn Bùi Tranh quá
©2024 Kites.vn | 8 R% h) W: E; VAll rights reserved
Hic hic, truyện này tưởng nhẹ nhàng mà chẳng nhẹ nhàng chút nào.

Bình luận

quả tội cho Bùi Tranh, làm tất cả mọi việc chi vì DĐ, cái anh cần chỉ là TY của DĐ, chỉ tiếc là DĐ chưa học được cách tin tưởng vào TY  Đăng lúc 9-8-2012 05:48 PM
nửa mỡ. Mà nhất là cái thể loại 1/2 nạc,1/2 mỡ đấy lại là chồng của mình, mệt mỏi lắm. Khổ thân Đậu Đậu mong rằng mọi chuyện qua đi sẽ dc hạnh phúc   Đăng lúc 2-8-2012 04:17 AM
Còn cái chuyện phải nghi ngờ điều tra cho rõ ngọn ngành đấy là việc phải làm mà, 1 lần mất tín vạn lần mất tin thế nên thà rằng làm cho rõ ràng còn hơn nửa nạc   Đăng lúc 2-8-2012 04:16 AM
Mình cũng thấy thương Đậu Đậu nhất,làm vua bt đã khó với nữ nhân lại càng khó hơn , nàng ấy chỉ cố gắng để trở thành 1 vị vua tốt mà thôi.  Đăng lúc 2-8-2012 04:14 AM
để làm Đậu Đậu yêu và tin tưởng  Đăng lúc 1-8-2012 09:12 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 13-8-2012 08:28:25 | Xem tất
Eo, đọc truyện của bạn Đậu Đậu đau đầu quá, truyện này mình thấy cũng hợp logic, nhưng nhiều bí mật quá, ai cũng cất giấu bí mật, rồi tự nhiên lại lộ ra, rồi sự thật lại không phải sự thật, rồi lại sự thật khác hé lộ.
( O$ w0 X9 z+ V) G8 W©2024 Kites.vn | All rights reserved
Hic hic, đau đầu thật đấy, thương bạn Bùi Tranh quá.

Bình luận

sự thật mà cũng không phải sự thật, mắt thấy tai nghe chưa chắc đã đúng.Mình cũng thương Bùi Tranh và cả Tô Quân nữa.  Đăng lúc 13-8-2012 08:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách