Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cuopbienmap
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Band] Fairies (Update - Vietsub | PV Song For You # 87)

[Lấy địa chỉ]
11#
 Tác giả| Đăng lúc 25-11-2013 08:11:24 | Xem tất
_Mướp gửi lúc 23-11-2013 19:53
Đủ mặt 6 đứa chỉ có mỗi 1 pic  

Mèn ơi, sao mà hint nó bắn tung tóe thế này, may mà ss ko hảo couple nữ đó, chứ không là suốt ngày gào rú vì các nàng các em sao mà cute thế. Trong event này có hát hò gì không mướp? thấy out fit đồ váy quần sọc caro, áo vest đỏ đẹp đấy, đặc biệt bé tóc ngắn, Sora phải không nhỉ? hình tượng này trông hơi hướng tomboy, đẹp:x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
 Tác giả| Đăng lúc 26-11-2013 07:20:09 | Xem tất
_Mướp gửi lúc 25-11-2013 14:34
event này kiểu live + fanmeeting luôn á ss
thấy fancam quay lại cũng nhiều bài Beat Gene ...

Ẻm cắt tóc làm ss phân vân mãi mới đoán là con bé Sora, ngày xưa thành viên nào cũng nữ tính, nhưng Sora để tóc dài không ấn tượng như bây giờ. Đúng như em nói là rất COOL ấy, trong ba bài em liệt kê thì rất thích white angel, nếu live ko có autotune thì àng tuyệt hơn. Link có trên utube ko nhỉ?

Ảnh tụi nhỏ đi chơi biển trông dễ thương quá, cái cảm giác rất bình dị, như bao thanh thiếu niên khác ấy, không giống idol, hehe.

Vụ Kouhaku chắc cũng phải từ từ, nhóm debut được khoảng hơn 2 năm, tuổi đời vẫn còn non trẻ mà, nhớ ngoài cái giải thưởng nhóm nhạc mới xuất sắc nhất ra thì cũng chưa có quá nhiều dấu ấn của riêng mình, nhắc tới sale thì cũng hơi thấp thiệt, cơ mà cứ nhìn E-girls sale không cao, nhưng năm nay cũng đã xuất hiện ở Kouhaku
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
 Tác giả| Đăng lúc 27-11-2013 07:45:15 | Xem tất
_Mướp gửi lúc 26-11-2013 23:24
không biết có phải tại bị chặn do bản quyền ko mà hổng thấy bạn nào up lên youtube
...

Hình như là chưa bị sờ gáy hay sao ý, chứ có nhiều cái một thời gian sau mới báo vi phạm bản quyền, xóa cái một. Nói chung chị kỳ vọng vào những ca khúc có bước nhảy ấn tượng hơn, giai điệu hay hơn thì tốt không thì cũng đừng làm dụng autotune như thế này, nghe chán lắm. Với năng lực của nhóm như hiện nay, thêm công nghệ lăng xê tốt thì đúng là như diều gặp gió nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
 Tác giả| Đăng lúc 27-11-2013 21:04:56 | Xem tất
_Mướp gửi lúc 27-11-2013 15:18
nếu mà có handshake toàn quốc hoặc tổ chức vote chọn Center chắc sale sọt sẽ khác {:4 ...

Nếu cũng handshake thì có mà loạn, girlgroup nhà nhà bắt tay có mà chết, cơ mà nhóm có 7 em, xếp thế thì tội em đứng chót quá, nội mấy cái bảng xếp hạng thành viên yêu thích trên mạng cũng đã tổn thương rồi ấy chứ. Cơ mà thời đại khó khăn bán đĩa, cũng phải có vài chiêu trò thì idol mới trụ tốt được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
 Tác giả| Đăng lúc 28-11-2013 08:53:14 | Xem tất
_Mướp gửi lúc 27-11-2013 21:53
thỉnh thoảng cũng có tổ chức hi-5 event, fansign này nọ cơ mà tụi nhỏ ko có khiếu đ ...

Ôi, coi show mà mấy idol thường ngại ngùng thì chán chết, cần phải lăn xả coi mới vui.
Mà em biết show nào dạng thể thao hài hước không, dễ coi, chứ kiểu talk show nếu ko phải fan thường thấy nhanh chán lắm.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
 Tác giả| Đăng lúc 29-11-2013 20:16:22 | Xem tất
_Mướp gửi lúc 29-11-2013 13:25
tụi nhóc Tiên bên này hình như ko có tham gia show vận động thể thao
em xem vài show ...

ss có làm một cái meichaike, chắc mai gồng ts nốt rồi cho lên.

Coi thể thao vui hơn, haha, nhất những mẩu thể thao quá èo thì càng thú vị.. Sô mới thì em làm đi, ss đặt chỗ ngồi hóng nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
 Tác giả| Đăng lúc 1-12-2013 08:13:15 | Xem tất
_Mướp gửi lúc 1-12-2013 01:27
show dài cả gần 2 tiếng
em lười kham mấy show dài hơi mà toàn nói không là n ...

thế thì coi như bỏ của chạy lấy người còn gì=))
thôi đành chờ em hứng lên làm cái gì đó vui vui vậy. à, để ss hỏi lại bài white angel có ai dịch chưa, chưa để gửi em bản time để em làm nốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
 Tác giả| Đăng lúc 1-12-2013 18:56:46 | Xem tất
_Mướp gửi lúc 1-12-2013 18:37
White Angel thì chưa ạ
có gì ss cứ pm em làm nốt luôn
đợt rồi có liveshow NT ...

Chắc không quá mướp ơi, ss sẽ cố làm nốt mấy cái concert, show đang dở dang trước, tết thì dồn lực tập trung cho cái kouhaku và JC. Còn tùy tình hình, giờ lại mới thêm cái music station, sợ đến cuối lại ham hố super live thì teo mạng=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
 Tác giả| Đăng lúc 1-12-2013 19:19:12 | Xem tất
_Mướp gửi lúc 1-12-2013 19:13
có vẻ ss đang bị hàng đè quá chừng
để sau khi hoàn thành xong Nissan Fes của ...

Uh, ss đang bị đè hàng dữ dội đây, nên cuối tuần tranh thủ làm dần, chứ kiêu này không biết đến năm nào mới xong nữa.
MS nội dung chính thì không nhiều, lan man cái khác thì quá trời=)) cũng vì ham hố một show ca nhạc làm hằng tháng nên mới vậy đó.

uh, nếu làm cái NTV thì ss có thể phụ ^^ cần bài gì cứ hú ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
 Tác giả| Đăng lúc 5-12-2013 08:01:19 | Xem tất
_Mướp gửi lúc 4-12-2013 21:08
đã update profile cho 6 đứa nhỏ
ngâm mãi hôm nay mới hoàn thành
http://ki ...

dễ thương quá, cơ mà nền hồng, bữa nào rảnh làm cái banner to cho cả nhóm luôn đi, đại loại như Welcome to Fairies's house chẳng hạn, với một cái banner là Vietsub PV/Perf cho nhóm luôn đi.

Em làm của nhóm xong, làm ss có hứng khởi muốn nhờ em des một mớ=))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách